Giải đấu nổi bật
Ngoại Hạng AnhHạng Nhất AnhFA Cúp AnhMLS MỹEURO 2024Champions LeagueEuropa LeagueWorld CupVĐQG Tây Ban NhaVĐQG Nhật BảnVĐQG ĐứcVĐQG Hàn QuốcVĐQG ÝVĐQG ÚcAFC ChampionsVĐQG PhápVĐQG Ả Rập Xê ÚtVĐQG Việt NamQuốc tế
Châu Âu-
- EURO 2024
- Champions League
- WC Qualification Europe
- Euro Qualification U21
- European Championship U21
- UEFA Super Cup
- UEFA European Championship (W)
- Europa League
- UEFA Champions League (W)
- UEFA U19 Nữ
- UEFA U19
- UEFA (W) U17
- UEFA U17
- WC Qualification Europe (W)
- Baltic Cup (W)
- Audi Cup
- Baltic Cup
- Emirates S
- UEFA League U19
- Olympics Qualification Europe (W)
- UEFA Nations League
- Futsal World Cup qualification Europe
- Euro Cup Qualification
- UEFA European Championship Qualification (W)
- UEFA Europa Conference League
- UEFA Nations League (W)
Quốc Tế-
- World Cup
- WC U17
- World Cup (W)
- Club World Cup
- ALGC
- Olympic Games
- Olympic Games (W)
- Confederations Cup
- World Cup U20 (W)
- Giao Hữu Quốc Tế
- Trận Đấu Giao Hữu
- VĐQG Honduras
- Int Champions Cup
- Toulon Tournament
- Four NT (W)
- Olympic Qualifiers
- AOC
- Fut W5
- Indoor Foot Invitational Tournament
- INT DCUP
- U20 Asian Cup (W)
Châu Á-
- AFC Asian Cup
- WC Qualification Asia
- East Asian Championship
- East Asian Championship (W)
- AFC Champions
- Asian Games Men
- AFF Championship
- Gulf Cup Of Nations
- AFC Cup
- Asian Games (W)
- AFC Championship U19
- AFC Championship U23
- South Asian Federation
- Olympic Qualifying Asia (W)
- THA KCTH
- UAFA Club Cup
- Southeast Asian Games
- ASEAN Hassanal Bolkiah (Y)
- AFC Championship (W) U17
- Southeast Asian Games (W)
- AFC Futsal Championship
- ASEAN Championship (W)
- AFC Asian Cup Qualification (W)
- West Asian Championship (W)
- ARAB CUP
- WAFF Championship U23
- AFF Futsal Championship
- CAFA Championship (W)
- Asian Cup Qualification
Nam Mỹ-
- Copa America
- WC Qualification CONMEBOL
- Copa Libertadores
- Copa Sudamericana
- Recopa Sudamericana
- Conmebol Sudamericano U20
- Copa Libertadores U20
- Copa Libertadores (W)
- Conmebol-Sudamericano (W)
- South American Games
- South American Olympics Qualifiers
Bắc Mỹ-
- WC Qual CONCACAF
- Gold Cup
- CONCACAF Champions League
- CONCACAF Championship U20
- UNCAF Nations Cup
- Olympic Qualifying Concacaf (W)
- CONCACAF League
- North American Football League Champions Cup
- WC Qualification Concacaf
- Golden Cup (W)
- CFU Club Championship
- CONCACAF Nations League
- Northern America Leagues Cup
Châu Phi-
- WC Qualification CAF
- Africa Cup Of Nations
- CAF Nations Championship
- Champions League Châu Phi
- CAF Confederation Cup
- CAF Super Cup
- South Africa Confederations Cup
- Africa Cup of Nations (W)
- Olympic Qualifying CAF (W)
- All Africa Soccer
- Olympic Qualifying Africa
- Africa Cup Of Nations Qualification
Châu Đại Dương-
Châu Âu
Anh-
- Ngoại Hạng Anh
- Hạng Nhất Anh
- FA Cúp Anh
- Cúp Liên Đoàn Anh
- Hạng 2 Anh
- Hạng 3 Anh
- Hạng Tư Anh
- Hạng Năm Miền Nam Anh
- Hạng Năm Miền Bắc Anh
- English Football League Trophy
- ENG Community Shield
- ENG FA Challenge Cup
- ENG Premier League (W)
- Hạng Sáu Anh Miền Bắc
- Hạng Sáu Anh Khu Vực Cao Nguyên
- ENG LC U21
- Ryman (Isthmian) Division 1 Anh
- Hạng Nhất Midlands Miền Nam Anh
- Hạng Sáu Anh Miền Nam
- Football Association Challenge Cup U18 Anh
- ENG Championship (W)
- ENG PR LC (W)
- ENG League (R)
- ENG FA Cup (W)
- Southern League Division 1 Anh
- ENG D2 U21
- ENG SOU PL
- England Development League U21
- ENG SOU League Cup
- ENG R Cup
- Premier League International Cup Anh
- ENG Cl
Tây Ban Nha-
- VĐQG Tây Ban Nha
- Hạng Hai Tây Ban Nha
- ESP Super Cup
- Cúp Nhà Vua Tây Ban Nha
- Hạng tư Tây Ban Nha
- ESP D5 Playoff
- ESP Queen Cup
- ESP Federacion Cup
- ESP FDH
- Hạng Hai Nữ Tây Ban Nha
- ESP D3
Đức-
- VĐQG Đức
- Hạng Hai Đức
- GER DFB Pokal
- GER Bundesliga (W)
- Đức Liga 3
- GER Cup (W)
- GER Super Cup
- GER Telekom Cup
- GER Bundesliga Cup (Y)
- GER Regional
- Hạng Sáu Đức
- GER Schleswig Holstein
- Hạng Năm Đức Bang Wurttemberg
- Hạng Năm Đức
- GER Westfalen
- GER Berlin Cup
Ý-
- VĐQG Ý
- Hạng Hai Italia (Serie B)
- Cúp Ý
- ITA Super Cup
- Italy C1
- ITA PRO LC
- VIAT
- ITA YCup
- Italian Campionato Primavera 1
- ITA Futsal
- ITA Cup (W)
- ITA Serie D Cup
- ITA C1 Group A
- ITA C1 Group B
- ITA C1 Group C
- ITA C1 Promotion Playoffs
- ITA C1 Relegation Playoffs
Pháp-
Bồ Đào Nha-
- VĐQG Bồ Đào Nha
- Hạng Hai Bồ Đào Nha
- POR League Cup
- Cúp Quốc Gia Bồ Đào Nha
- POR Super Cup
- Hạng Ba Bồ Đào Nha
- U23 Liga Revelacao Bồ Đào Nha
- Portugal Women Cup
Hà Lan-
Peru-
- VĐQG Thổ Nhĩ Kỳ
- TUR Cup
- Hạng Hai Thổ Nhĩ Kỳ
- Hạng Nhất Thổ Nhĩ Kỳ
- TUR Super Cup
- VĐQG Nữ Thổ Nhĩ Kỳ
- U19 Thổ Nhĩ Kỳ
Scotland-
- VĐQG Scotland
- Hạng Nhất Scotland
- Hạng Hai Scotland
- Hạng Ba Scotland
- SCO Challenge Cup
- SCO League Cup
- SCO FA Cup
- SCO Premier League (W)
- Hạng Tư Scotland
- SCO Premier League 2 (W)
Na Uy-
Nga-
- RUS Cup
- VĐQG Nga
- Football National League Nga
- RUS Super Cup
- Football National League 2 Nga
- RUS PL (W)
- RUS Cup (W)
Bỉ-
Croatia-
Thụy Điển-
Ba Lan-
Đan Mạch-
- VĐQG Đan Mạch
- Hạng Nhất Đan Mạch
- DEN DBU Pokalen
- Hạng Tư Đan Mạch
- DEN D1 (W)
- DEN Divison 1 (W)
- Hạng Hai Đan Mạch
Iceland-
- ISL Urvalsdeild
- ICE Cup
- ISL Deild1
- ISL Super Cup
- ICE LC
- ICE Premier League (W)
- ICE Cup (W)
- ISL CH
- ISL D1 (W)
- ISL CH B
- Cúp Iceland Tiền Mùa Giải
Hungary-
Áo-
Séc-
Phần Lan-
- FIN Veikkausliiga
- FIN Ykkonen
- FIN League Cup
- FIN Kolmonen
- FIN Suomen Cup
- FIN Cup (W)
- FIN WD2
- FIN Kakkonen A
- FIN Kakkonen B
- FIN Kakkonen C
Slovakia-
Slovenia-
Thụy Sĩ-
Ireland-
- IRE Premier Division
- IRE Division 1
- IRE League Cup
- IRE FAI Cup
- IRL President's Cup
- IRL Leinster Senior Cup
Israel-
- VĐQG Israel
- Israel Cup
- ISR Liga Leumit
- ISR Ligat Al Toto Cup
- ISR Ligat Leumit Toto Cup
- Israel Liga Alef
- ISR Premier League (W)
- Israel League U19
- ISR Cup (W)
- ISR Super Cup
Hy Lạp-
Romania-
Bulgaria-
Ukraine-
Belarus-
Estonia-
Đảo Síp-
Bắc Ireland-
Wales-
- Ngoại Hạng Xứ Wales
- WAL Challenge League Cup
- WAL Cup
- WAL Division 1
- WAL Cymru Alliance
- WAL Premier League (W)
Malta-
Serbia-
Bosnia & Herzegovina-
Bắc Macedonia-
Lithuania-
Latvia-
Luxembourg-
Faroe Island-
Albania-
Georgia-
Kazakhstan-
Moldova-
Armenia-
Azerbaijan-
Andorra-
Montenegro-
San Marino-
Kosovo-
Gibraltar-
Châu Á
Trung Quốc-
- CHN CSL
- CHN League 1
- CHN FA Cup
- CHN FA Super Cup
- CHN League 2
- CHN National Games
- Super League (Nữ) Trung Quốc
- CHN National Championship (W)
- CHN National Games (W)
- CHN Champions League
- Chinese League U21
Nhật Bản-
- VĐQG Nhật Bản
- JPN Emperor Cup
- JPN Super Cup
- Hạng Hai Nhật Bản
- JPN J3 League
- JPN New Year Cup
- JPN Empresss Cup (W)
- JPN JFL
- JPN University Championship (W)
- Japan Women's Empowerment League
Hàn Quốc-
Qatar-
Uzbekistan-
Iran-
Thái Lan-
Hồng Kông-
- Hong Kong Premier League
- FA Cup Hồng Kông
- Hong Kong Division 1
- HKG League Cup
- HKG Senior Challenge Shield
- HKG Elite Cup
Campuchia-
Maldives-
Singapore-
Malaysia-
UAE-
Ả Rập Xê Út-
Jordan-
Kuwait-
Bahrain-
Ấn Độ-
- Hạng Nhất Ấn Độ
- VĐQG Ấn Độ
- Super Cup Ấn Độ
- IND MFA Super Cup
- Mumbai Elite League Ấn Độ
- IND Santosh Trophy
- Ngoại Hạng Ấn Độ Delhi
- IND Punjab Super League
- IND Bangalore Super Division
- IND Mumbai Super Division
- India Manipur State League
Việt Nam-
- VĐQG Việt Nam
- Hạng Nhất Việt Nam
- VIE Super Cup
- VIE Cup
- U19 Quốc tế (Cúp báo Thanh niên)
- VIE Division 2
- VĐQG Nữ Việt Nam
- VIE National Cup (W)
Indonesia-
Oman-
Li Băng-
Bangladesh-
Palestine-
Pakistan-
Myanmar-
Philippines-
Sri Lanka-
Bhutan-
Syria-
Mông Cổ-
Ma Cao-
Tajikistan-
Châu Phi
RD Congo-
Ma Rốc-
Malawi-
Algeria-
Ai Cập-
Nam Phi-
Tunisia-
Bờ Biển Ngà-
Cameroon-
Angola-
Nigeria-
Ghana-
Tanzania-
Botswana-
Kenya-
Zambia-
Uganda-
Senegal-
Mauritania-
Gambia-
Benin-
Togo-
Mali-
Ethiopia-
Libya-
Namibia-
Nam Mỹ
Brazil-
- BRA Campeonato Carioca
- VĐQG Brazil
- BRA Paulista A1
- BRA Cup
- BRA Baiano 1
- BRA Catarinense 1
- BRA Gaucho 1
- BRA Cearense 1
- BRA Mineiro 1
- BRA Pernambucano 1
- BRA Goiano 1
- BRA Paranaense 1
- BRA Serie B
- BRA Paulista A2
- Brazil Nordeste Cup
- BRA CV
- BRA A1 (W)
- Brazil Copa Sao Paulo Juniores
- BRA PA
- BRA DF
- BRA RC
- BRA Acreano
Argentina-
- ARG Primera División
- Hạng Hai Argentina
- ARG Cup
- ARG Primera B
- ARG Super Cup
- ARG Primera C
- ARG League (W)
- Argentine Reserve League
- VĐQG Argentina
Uruguay-
Chile-
Peru-
Colombia-
Ecuador-
Paraguay-
- Hạng Nhất Paraguay lượt Clausura
- PAR Division Intermedia
- Các Đội Dự Bị Paraguay
- PAR Cup
- PAR Primera Division Apertura
Venezuela-
Bolivia-
Aruba-
Guiana-
Bắc Mỹ
Mỹ-
- MLS Mỹ
- US Open Cup
- USA NASL
- USA Del Sol Cup
- USA Car Cup
- USA D1 (W)
- USA United Soccer League
- USA NPSL
- USA TP (W)
- USA MLS Next Pro
Mexico-
- MEX Primera Division 1 Apertura
- MEX D2
- MEX SC
- MEX CC
- Mexico Liga MX Nữ
- MEX D3
- MEX Primera Division 1 Clausura
- Mexico Primera Divison 2 Clausura
- MEX Liga TDP
- MEX D3 S A A
- MEX D3 S B A
- MEX D3 S A C
- MEX D3 S B C
Canada-
Costa Rica-
Honduras-
Cuba-
Jamaica-
Guatemala-
El Salvador-
Nicaragua-
Dominica-
Antigua & Barbuda-
Barbados-
Haiti-
Granada-
St. Kitts & Nevis-
Châu Đại Dương
Úc-
- VĐQG Úc
- AUS NPL SA
- AUS NPL Capital Football
- AUS NPL Queensland
- AUS NPL WA
- AUS NWS NPL
- AUS Victoria NPL
- AUS NSL
- AUS TNPL
- Northern New South Wales Naional Premier League Úc
- Football Association Cup Úc
- VĐQG Úc (Nữ)
- AUS VNPL (W)
- AUS WA NPL 1
- AUS FWD1
- AUS PLNS
- AUS NSW Waratah Cup
- AUS SA League 1
- AUS VNPL 2
- AUS WA Cup
- AUS NSW NPL 2
- AUS FFV Cup
- AUS Victorian Cup (W)
- AUS WA NPL U20
- AUS WA NPL (W)
- AUS AFC Cup
- AUS QNPL (W)
- AUS SA PL (W)
- AUS SA SL (R)
- AUS Victoria League 1
- AUS NSW League 3
- AUS NNSW PL
- AUS SA CUP (W)
- AUS NNSW U20
- AUS TSL (W)
- AUS QPL 1
- AUS Darwin PL
- AUS NSW League U20
- AUS NPL Victoria U23
New Zealand-
Fiji-
- Giải đấu nổi bật
- Ngoại Hạng Anh
- Hạng Nhất Anh
- FA Cúp Anh
- MLS Mỹ
- EURO 2024
- Champions League
- Europa League
- Bấm xem thêm
- World Cup
- VĐQG Tây Ban Nha
- VĐQG Nhật Bản
- VĐQG Đức
- VĐQG Hàn Quốc
- VĐQG Ý
- VĐQG Úc
- AFC Champions
- VĐQG Pháp
- VĐQG Ả Rập Xê Út
- VĐQG Việt Nam
- Quốc tế
- Châu Âu
- EURO 2024
- Champions League
- WC Qualification Europe
- Euro Qualification U21
- European Championship U21
- UEFA Super Cup
- UEFA European Championship (W)
- Bấm xem thêm
- Europa League
- UEFA Champions League (W)
- UEFA U19 Nữ
- UEFA U19
- UEFA (W) U17
- UEFA U17
- WC Qualification Europe (W)
- Baltic Cup (W)
- Audi Cup
- Baltic Cup
- Emirates S
- UEFA League U19
- Olympics Qualification Europe (W)
- UEFA Nations League
- Futsal World Cup qualification Europe
- Euro Cup Qualification
- UEFA European Championship Qualification (W)
- UEFA Europa Conference League
- UEFA Nations League (W)
- Quốc Tế
- World Cup
- WC U17
- World Cup (W)
- Club World Cup
- ALGC
- Olympic Games
- Olympic Games (W)
- Bấm xem thêm
- Confederations Cup
- World Cup U20 (W)
- Giao Hữu Quốc Tế
- Trận Đấu Giao Hữu
- VĐQG Honduras
- Int Champions Cup
- Toulon Tournament
- Four NT (W)
- Olympic Qualifiers
- AOC
- Fut W5
- Indoor Foot Invitational Tournament
- INT DCUP
- U20 Asian Cup (W)
- Châu Á
- AFC Asian Cup
- WC Qualification Asia
- East Asian Championship
- East Asian Championship (W)
- AFC Champions
- Asian Games Men
- AFF Championship
- Bấm xem thêm
- Gulf Cup Of Nations
- AFC Cup
- Asian Games (W)
- AFC Championship U19
- AFC Championship U23
- South Asian Federation
- Olympic Qualifying Asia (W)
- THA KCTH
- UAFA Club Cup
- Southeast Asian Games
- ASEAN Hassanal Bolkiah (Y)
- AFC Championship (W) U17
- Southeast Asian Games (W)
- AFC Futsal Championship
- ASEAN Championship (W)
- AFC Asian Cup Qualification (W)
- West Asian Championship (W)
- ARAB CUP
- WAFF Championship U23
- AFF Futsal Championship
- CAFA Championship (W)
- Asian Cup Qualification
- Nam Mỹ
- Copa America
- WC Qualification CONMEBOL
- Copa Libertadores
- Copa Sudamericana
- Recopa Sudamericana
- Conmebol Sudamericano U20
- Copa Libertadores U20
- Bấm xem thêm
- Copa Libertadores (W)
- Conmebol-Sudamericano (W)
- South American Games
- South American Olympics Qualifiers
- Bắc Mỹ
- WC Qual CONCACAF
- Gold Cup
- CONCACAF Champions League
- CONCACAF Championship U20
- UNCAF Nations Cup
- Olympic Qualifying Concacaf (W)
- CONCACAF League
- Bấm xem thêm
- North American Football League Champions Cup
- WC Qualification Concacaf
- Golden Cup (W)
- CFU Club Championship
- CONCACAF Nations League
- Northern America Leagues Cup
- Châu Phi
- WC Qualification CAF
- Africa Cup Of Nations
- CAF Nations Championship
- Champions League Châu Phi
- CAF Confederation Cup
- CAF Super Cup
- South Africa Confederations Cup
- Bấm xem thêm
- Africa Cup of Nations (W)
- Olympic Qualifying CAF (W)
- All Africa Soccer
- Olympic Qualifying Africa
- Africa Cup Of Nations Qualification
- Châu Đại Dương
- WC Qualification OFC
- OFC CL
- Olympic Qualifying Oceania
- Châu Âu
- Anh
- Ngoại Hạng Anh
- Hạng Nhất Anh
- FA Cúp Anh
- Cúp Liên Đoàn Anh
- Hạng 2 Anh
- Hạng 3 Anh
- Hạng Tư Anh
- Bấm xem thêm
- Hạng Năm Miền Nam Anh
- Hạng Năm Miền Bắc Anh
- English Football League Trophy
- ENG Community Shield
- ENG FA Challenge Cup
- ENG Premier League (W)
- Hạng Sáu Anh Miền Bắc
- Hạng Sáu Anh Khu Vực Cao Nguyên
- ENG LC U21
- Ryman (Isthmian) Division 1 Anh
- Hạng Nhất Midlands Miền Nam Anh
- Hạng Sáu Anh Miền Nam
- Football Association Challenge Cup U18 Anh
- ENG Championship (W)
- ENG PR LC (W)
- ENG League (R)
- ENG FA Cup (W)
- Southern League Division 1 Anh
- ENG D2 U21
- ENG SOU PL
- England Development League U21
- ENG SOU League Cup
- ENG R Cup
- Premier League International Cup Anh
- ENG Cl
- Tây Ban Nha
- VĐQG Tây Ban Nha
- Hạng Hai Tây Ban Nha
- ESP Super Cup
- Cúp Nhà Vua Tây Ban Nha
- Hạng tư Tây Ban Nha
- ESP D5 Playoff
- ESP Queen Cup
- Bấm xem thêm
- ESP Federacion Cup
- ESP FDH
- Hạng Hai Nữ Tây Ban Nha
- ESP D3
- Đức
- VĐQG Đức
- Hạng Hai Đức
- GER DFB Pokal
- GER Bundesliga (W)
- Đức Liga 3
- GER Cup (W)
- GER Super Cup
- Bấm xem thêm
- GER Telekom Cup
- GER Bundesliga Cup (Y)
- GER Regional
- Hạng Sáu Đức
- GER Schleswig Holstein
- Hạng Năm Đức Bang Wurttemberg
- Hạng Năm Đức
- GER Westfalen
- GER Berlin Cup
- Ý
- VĐQG Ý
- Hạng Hai Italia (Serie B)
- Cúp Ý
- ITA Super Cup
- Italy C1
- ITA PRO LC
- VIAT
- Bấm xem thêm
- ITA YCup
- Italian Campionato Primavera 1
- ITA Futsal
- ITA Cup (W)
- ITA Serie D Cup
- ITA C1 Group A
- ITA C1 Group B
- ITA C1 Group C
- ITA C1 Promotion Playoffs
- ITA C1 Relegation Playoffs
- Pháp
- VĐQG Pháp
- Hạng Hai Pháp
- Hạng Ba Pháp
- FRA LC
- Cúp Quốc Gia Pháp
- FRA Trophée des Champions
- VĐQG Nữ Pháp
- Bồ Đào Nha
- VĐQG Bồ Đào Nha
- Hạng Hai Bồ Đào Nha
- POR League Cup
- Cúp Quốc Gia Bồ Đào Nha
- POR Super Cup
- Hạng Ba Bồ Đào Nha
- U23 Liga Revelacao Bồ Đào Nha
- Bấm xem thêm
- Portugal Women Cup
- Hà Lan
- VĐQG Hà Lan
- Hạng Hai Hà Lan
- NED KNVB Beker
- NED Super Cup
- Hà Lan League U21
- VĐQG Nữ Hà Lan
- Bấm xem thêm
- Peru
- VĐQG Thổ Nhĩ Kỳ
- TUR Cup
- Hạng Hai Thổ Nhĩ Kỳ
- Hạng Nhất Thổ Nhĩ Kỳ
- TUR Super Cup
- VĐQG Nữ Thổ Nhĩ Kỳ
- U19 Thổ Nhĩ Kỳ
- Scotland
- VĐQG Scotland
- Hạng Nhất Scotland
- Hạng Hai Scotland
- Hạng Ba Scotland
- SCO Challenge Cup
- SCO League Cup
- SCO FA Cup
- Bấm xem thêm
- SCO Premier League (W)
- Hạng Tư Scotland
- SCO Premier League 2 (W)
- Na Uy
- NOR Eliteserien
- Hạng Nhất Na Uy
- NOR NM Cup
- NOR Toppserien (W)
- NOR Super Cup
- NOR Cup (W)
- NOR D2
- Bấm xem thêm
- NOR D1 (W)
- Nga
- RUS Cup
- VĐQG Nga
- Football National League Nga
- RUS Super Cup
- Football National League 2 Nga
- RUS PL (W)
- RUS Cup (W)
- Bỉ
- Hạng Hai Bỉ
- VĐQG Bỉ
- BEL Beker Van Belgie
- BEL Super Cup
- BEL PL (W)
- Croatia
- VĐQG Croatia
- CRO Cup
- Hạng Hai Croatia
- CRO Super Cup
- CRO Regional League
- CRO League 1 (W)
- Thụy Điển
- VĐQG Thụy Điển
- SWE Superettan
- SWE Cup
- SWE D1 (W)
- SWE Cup (W)
- SWE D2 SN
- SWE D1 (W)
- Ba Lan
- VĐQG Ba Lan
- Hạng Nhì Ba Lan
- POL Cup
- POL Super Cup
- Hạng Hai Ba Lan
- POL Ekstraliga
- POL Regional Cup
- Đan Mạch
- VĐQG Đan Mạch
- Hạng Nhất Đan Mạch
- DEN DBU Pokalen
- Hạng Tư Đan Mạch
- DEN D1 (W)
- DEN Divison 1 (W)
- Hạng Hai Đan Mạch
- Iceland
- ISL Urvalsdeild
- ICE Cup
- ISL Deild1
- ISL Super Cup
- ICE LC
- ICE Premier League (W)
- ICE Cup (W)
- Bấm xem thêm
- ISL CH
- ISL D1 (W)
- ISL CH B
- Cúp Iceland Tiền Mùa Giải
- Hungary
- VĐQG Hungary
- HUN Cup
- HUN NB 2
- HUN NB 1 (W)
- Áo
- AUT Bundesliga
- Hạng Nhất Áo
- AUT Cup
- AUT FB
- Séc
- VĐQG Séc
- Hạng Hai Séc
- CZE Cup
- Tipsport Cup Séc
- CZE League U21
- Phần Lan
- FIN Veikkausliiga
- FIN Ykkonen
- FIN League Cup
- FIN Kolmonen
- FIN Suomen Cup
- FIN Cup (W)
- FIN WD2
- Bấm xem thêm
- FIN Kakkonen A
- FIN Kakkonen B
- FIN Kakkonen C
- Slovakia
- VĐQG Slovakia
- Slovakia Liga 2
- SVK Cup
- Slovenia
- VĐQG Slovenia
- SVN Cup
- SVN SNL 2
- VĐQG Nữ Slovenia
- Thụy Sĩ
- VĐQG Thụy Sĩ
- Hạng Nhất Thụy Sĩ
- SUI Cup
- SUI D3
- SUI Liga 1 (W)
- Ireland
- IRE Premier Division
- IRE Division 1
- IRE League Cup
- IRE FAI Cup
- IRL President's Cup
- IRL Leinster Senior Cup
- Israel
- VĐQG Israel
- Israel Cup
- ISR Liga Leumit
- ISR Ligat Al Toto Cup
- ISR Ligat Leumit Toto Cup
- Israel Liga Alef
- ISR Premier League (W)
- Bấm xem thêm
- Israel League U19
- ISR Cup (W)
- ISR Super Cup
- Hy Lạp
- VĐQG Hy Lạp
- Hạng Hai Hy Lạp
- GRE Cup
- VĐQG Nữ Hy Lạp
- GRE Amateur Cup
- Romania
- VĐQG Romania
- ROM Cup
- Hạng Hai Romania
- ROM Super Cup
- ROM Liga 1 (W)
- Bulgaria
- VĐQG Bulgaria
- BUL Cup
- BUL Super Cup
- Hạng Hai Bulgaria
- Ukraine
- VĐQG Ukraine
- UKR Super Cup
- UKR Cup
- UKR League 1
- UKR League 2
- Belarus
- VĐQG Belarus
- BLR Cup
- BLR League 1
- BLR Super Cup
- Estonia
- EST Meistriliiga
- EST Super Cup
- EST Esiliiga
- EST Cup
- EST Meistri Liiga (W)
- EST Winter Tournament
- Đảo Síp
- VĐQG Đảo Síp
- CYP Cup
- CYP Super Cup
- Hạng Hai Síp
- Bắc Ireland
- VĐQG Bắc Ireland
- NIR Cup
- NIFL Championship Bắc Ireland
- NIR League Cup
- NIR Premiership (W)
- NIR League (R)
- Wales
- Ngoại Hạng Xứ Wales
- WAL Challenge League Cup
- WAL Cup
- WAL Division 1
- WAL Cymru Alliance
- WAL Premier League (W)
- Malta
- VĐQG Malta
- Hạng Nhất Malta
- MLT Cup
- MLT Super Cup
- Serbia
- VĐQG Serbia
- SRB CUP
- Hạng Hai Serbia
- SRB Super League (W)
- SRB D3
- Bosnia & Herzegovina
- BIH Cup
- Bắc Macedonia
- VĐQG Bắc Macedonia
- MKD Cup
- Hạng Hai Bắc Macedonia
- Lithuania
- LTU D1
- LTU D2
- LTU Cup
- LTU A Lyga (W)
- Latvia
- LVA Virsliga
- LVA Liga 1
- LVA Cup
- LVA Liga 2
- Luxembourg
- VĐQG Luxembourg
- LUX Cup
- Faroe Island
- FRO Premier League
- FRO Cup
- FRO Super Cup
- Albania
- VĐQG Albania
- Hạng Nhất Albani
- ALB Cup
- ALB Super Cup
- Georgia
- VĐQG Georgia
- Hạng Hai Georgia
- GEO Cup
- GEO Supper Cup
- Kazakhstan
- KAZ Premier League
- Kazakhstan Cup
- KAZ Super Cup
- KAZ D1
- KAZ Super League (W)
- KAZ D2
- Moldova
- MDA D1
- Hạng Nhì Moldova
- MDA Cup
- Armenia
- VĐQG Armenia
- Armenia League 1
- ARM Cup
- ARM Super Cup
- Azerbaijan
- Azerbaijan Premier League
- AZE Division 1
- AZE Cup
- Andorra
- Andorra Super League
- Hạng Hai Andorra
- AND Super Cup
- Montenegro
- VĐQG Montenegro
- Hạng Hai Montenegro
- MNE Cup
- San Marino
- SMR Cup
- VĐQG San Marino
- Kosovo
- VĐQG Kosovo
- Gibraltar
- GIB Cup
- Châu Á
- Trung Quốc
- CHN CSL
- CHN League 1
- CHN FA Cup
- CHN FA Super Cup
- CHN League 2
- CHN National Games
- Super League (Nữ) Trung Quốc
- Bấm xem thêm
- CHN National Championship (W)
- CHN National Games (W)
- CHN Champions League
- Chinese League U21
- Nhật Bản
- VĐQG Nhật Bản
- JPN Emperor Cup
- JPN Super Cup
- Hạng Hai Nhật Bản
- JPN J3 League
- JPN New Year Cup
- JPN Empresss Cup (W)
- Bấm xem thêm
- JPN JFL
- JPN University Championship (W)
- Japan Women's Empowerment League
- Hàn Quốc
- VĐQG Hàn Quốc
- KOR FA Cup
- KOR K League 2
- KOR WK League (W)
- KOR National League
- KOR K3 League
- Qatar
- VĐQG Qatar
- QAT Crown Prince Cup
- QAT Cup
- QAT Prince Cup
- QAT Division 2
- QAT Stars League Cup
- Qatar Cup
- Uzbekistan
- VĐQG Uzbekistan
- UZB Cup
- UZB Division 1
- UZB Super Cup
- UZB League (W)
- Iran
- VĐQG Iran
- Iran Cup
- IRN Azadegan League
- IRN Super Cup
- Iran Division 2
- Thái Lan
- VĐQG Thái Lan
- THA FA Cup
- THA Super Cup
- Hạng Nhất Thái Lan
- League Cup Thái Lan
- Hạng Hai Thái Lan
- THA Cup
- Bấm xem thêm
- Hồng Kông
- Hong Kong Premier League
- FA Cup Hồng Kông
- Hong Kong Division 1
- HKG League Cup
- HKG Senior Challenge Shield
- HKG Elite Cup
- Campuchia
- VĐQG Campuchia
- CAM Cup
- Maldives
- MDV Premier League
- Singapore
- SIN Premier League
- SIN Cup
- SIN League Cup
- Malaysia
- VĐQG Malaysia
- MAS FA Cup
- MAS Cup
- MAS President Cup
- MAS Challenge Cup
- UAE
- VĐQG UAE
- UAE League Cup
- UAE Super Cup
- UAE Cup
- UAE Division 1
- UAE Division 2
- UAE Dubai Cup
- Ả Rập Xê Út
- VĐQG Ả Rập Xê Út
- KSA Kings Cup
- KSA Sandy Super Cup
- Hạng Nhất Ả Rập Xê Út
- Jordan
- JOR League
- JOR Super Cup
- Kuwait
- Kuwait Crown Prince Cup
- KUW Federation Cup
- VĐQG Kuwait
- KUW Division 1
- KUW League Youth
- KUW Cup
- Bahrain
- VĐQG Bahrain
- BHR Kings Cup
- Bahrain FA Cup
- Ấn Độ
- Hạng Nhất Ấn Độ
- VĐQG Ấn Độ
- Super Cup Ấn Độ
- IND MFA Super Cup
- Mumbai Elite League Ấn Độ
- IND Santosh Trophy
- Ngoại Hạng Ấn Độ Delhi
- Bấm xem thêm
- IND Punjab Super League
- IND Bangalore Super Division
- IND Mumbai Super Division
- India Manipur State League
- Việt Nam
- VĐQG Việt Nam
- Hạng Nhất Việt Nam
- VIE Super Cup
- VIE Cup
- U19 Quốc tế (Cúp báo Thanh niên)
- VIE Division 2
- VĐQG Nữ Việt Nam
- Bấm xem thêm
- VIE National Cup (W)
- Indonesia
- VĐQG Indonesia
- Hạng Hai Indonesia
- IDN President Cup
- Indonesia Liga 3
- Oman
- OMA League
- OMA Sultan Cup
- OMA Cup
- Oman Division 1
- Li Băng
- LIB FA Cup
- LIB Super Cup
- VĐQG Li Băng
- Lebanon Division 2
- Bangladesh
- BAN Premier League
- BAN Federation Cup
- BAN Independence Cup
- Palestine
- PLE League
- PLE Gaza Strip Premier League
- Pakistan
- PAK Premier League
- Myanmar
- VĐQG Myanmar
- MYA Cup
- Philippines
- PHI UFL
- PHI Cup
- Sri Lanka
- SRI Champions League
- Bhutan
- Bhutan Thimphu League
- Syria
- SYR Cup
- SYR Premier League
- Mông Cổ
- VĐQG Mông Cổ
- Ma Cao
- MAC D1
- MAC D2
- MAC FA CUP
- Tajikistan
- TAJ Vysshaya Liga
- TJK Super Cup
- Châu Phi
- RD Congo
- VĐQG Congo
- Ma Rốc
- VĐQG Ma Rốc
- MAR Cup
- Malawi
- MWI Premier League
- MAW Challenge Cup
- Algeria
- VĐQG Algeria
- Hạng Hai Algeria
- Algeria League Nữ
- Ai Cập
- VĐQG Ai Cập
- Cúp Liên Đoàn Bóng Đá Ai Cập
- EGY Supper Cup
- Hạng Hai Ai Cập
- Nam Phi
- VĐQG Nam Phi
- Nam Phi Telkom Knockout
- RSA MTN8 Cup
- SAPL CUP
- Hạng Nhất Nam Phi
- Tunisia
- TUN League 1
- TUN Cup
- Bấm xem thêm
- Bờ Biển Ngà
- CIV Ligue 1
- Cameroon
- Hạng Hai Ghana
- CMR Cup
- Angola
- VĐQG Angola
- Nigeria
- VĐQG Nigeria
- NGR Cup
- Ghana
- VĐQG Ghana
- GHA FA Cup
- Hạng Nhất Ghana
- Tanzania
- VĐQG Tanzania
- Botswana
- VĐQG Botswana
- Kenya
- Kenya Premier League
- KEN Cup
- Kenya Super League
- Zambia
- VĐQG Zambia
- Uganda
- VĐQG Uganda
- UGA Cup
- Senegal
- VĐQG Senegal
- SEN Premier League Cup
- Mauritania
- VĐQG Mauritanie
- Gambia
- Hạng Nhất GFA Gambia
- Benin
- BEN Ligue 1
- Togo
- TOG Premier Division
- TOG Cup
- Mali
- MLI Premiere Division
- Ethiopia
- Ethiopia Premier League
- Libya
- VĐQG Libya
- Namibia
- NAM Premier League
- Nam Mỹ
- Brazil
- BRA Campeonato Carioca
- VĐQG Brazil
- BRA Paulista A1
- BRA Cup
- BRA Baiano 1
- BRA Catarinense 1
- BRA Gaucho 1
- Bấm xem thêm
- BRA Cearense 1
- BRA Mineiro 1
- BRA Pernambucano 1
- BRA Goiano 1
- BRA Paranaense 1
- BRA Serie B
- BRA Paulista A2
- Brazil Nordeste Cup
- BRA CV
- BRA A1 (W)
- Brazil Copa Sao Paulo Juniores
- BRA PA
- BRA DF
- BRA RC
- BRA Acreano
- Argentina
- ARG Primera División
- Hạng Hai Argentina
- ARG Cup
- ARG Primera B
- ARG Super Cup
- ARG Primera C
- ARG League (W)
- Bấm xem thêm
- Argentine Reserve League
- VĐQG Argentina
- Uruguay
- VĐQG Uruguay
- URU League (R)
- URU Super Cup
- Chile
- VĐQG Chile
- CHI Cup
- Hạng Hai Chile
- CHI Super Cup
- Chile Segunda Division
- Peru
- VĐQG Peru
- PER Supper Cup
- PER Cup
- Colombia
- COL Primera A Apertura
- COL Primera B
- COL Copa
- COL Super Copa
- COL Primera A Clausura
- Ecuador
- VĐQG Ecuador
- ECU Serie B
- Bấm xem thêm
- Paraguay
- Hạng Nhất Paraguay lượt Clausura
- PAR Division Intermedia
- Các Đội Dự Bị Paraguay
- PAR Cup
- PAR Primera Division Apertura
- Venezuela
- VEN Primera Division
- VEN Cup
- Bolivia
- VĐQG Bolivia Clausura
- BOL Cup
- BOL Primera Division Apertura
- Aruba
- VĐQG Aruba
- Guiana
- GUY Elite League
- GUY Ligue 1
- Bắc Mỹ
- Mỹ
- MLS Mỹ
- US Open Cup
- USA NASL
- USA Del Sol Cup
- USA Car Cup
- USA D1 (W)
- USA United Soccer League
- Bấm xem thêm
- USA NPSL
- USA TP (W)
- USA MLS Next Pro
- Mexico
- MEX Primera Division 1 Apertura
- MEX D2
- MEX SC
- MEX CC
- Mexico Liga MX Nữ
- MEX D3
- MEX Primera Division 1 Clausura
- Bấm xem thêm
- Mexico Primera Divison 2 Clausura
- MEX Liga TDP
- MEX D3 S A A
- MEX D3 S B A
- MEX D3 S A C
- MEX D3 S B C
- Canada
- CAN Soccer League
- CAN Championship
- Costa Rica
- CRC Primera Division Apertura
- CRC Primera Division Clausura
- Honduras
- HON Liga Nacional Apertura
- Honduras Liga Nacional Clausura
- Cuba
- CUB Championship
- CUB National League (W)
- Jamaica
- Jamaica Premier League
- JAM Cup
- Bấm xem thêm
- Guatemala
- VĐQG Guatemala
- GUA Liga Nacional (W)
- GUA Liga Nacional Clausura
- El Salvador
- VĐQG El Salvador
- ESA Segunda Division
- ESA Primera Division Apertura
- Nicaragua
- NCA Primera Liga
- NCA CUP
- Dominica
- DOM Liga Mayor
- Antigua & Barbuda
- VĐQG Antigua và Barbuda
- Barbados
- BRB Premier League
- Haiti
- HAI D1
- Granada
- GRN D1
- St. Kitts & Nevis
- KNA Premier League
- Châu Đại Dương
- Úc
- VĐQG Úc
- AUS NPL SA
- AUS NPL Capital Football
- AUS NPL Queensland
- AUS NPL WA
- AUS NWS NPL
- AUS Victoria NPL
- Bấm xem thêm
- AUS NSL
- AUS TNPL
- Northern New South Wales Naional Premier League Úc
- Football Association Cup Úc
- VĐQG Úc (Nữ)
- AUS VNPL (W)
- AUS WA NPL 1
- AUS FWD1
- AUS PLNS
- AUS NSW Waratah Cup
- AUS SA League 1
- AUS VNPL 2
- AUS WA Cup
- AUS NSW NPL 2
- AUS FFV Cup
- AUS Victorian Cup (W)
- AUS WA NPL U20
- AUS WA NPL (W)
- AUS AFC Cup
- AUS QNPL (W)
- AUS SA PL (W)
- AUS SA SL (R)
- AUS Victoria League 1
- AUS NSW League 3
- AUS NNSW PL
- AUS SA CUP (W)
- AUS NNSW U20
- AUS TSL (W)
- AUS QPL 1
- AUS Darwin PL
- AUS NSW League U20
- AUS NPL Victoria U23
- New Zealand
- New Zealand League
- NZL NORL
- NZL FFSA
- NZL NRFL Premier League (W)
- NZL Cup
- Fiji
- FIJ Cup
- FIJ National League
- 返回上一级
ICE Premier League (W)
00:00
16/06
16/06
Stjarnan (W)
1-4HT: 1-1
Thor Ka Akureyri (W)
ISL Deild1
00:00
16/06
16/06
Fjolnir Reykjavik
1-0HT: 0-0
Thor Akureyri
00:00
16/06
16/06
Dalvik Reynir
0-0HT: 0-0
Keflavik IF
FRO Premier League
00:00
16/06
16/06
Skala
0-4HT: 0-3
Vikingur Gota
00:00
16/06
16/06
B36 Torshavn
1-1HT: 0-0
B68 Toftir
02:00
16/06
16/06
Vestur Sorvagur
1-4HT: 1-3
HB Torshavn
LVA Virsliga
00:00
16/06
16/06
FK Liepaja
1-1HT: 0-1
BFC Daugavpils
SVK Liga 3 Bratislava
00:00
16/06
16/06
FC Slovan Modra
4-1HT: 0-0
NSK 1922 Bratislava
00:00
16/06
16/06
SK Nova Dedinka
5-1HT: 0-0
PSC Pezinok
00:00
16/06
16/06
FC Rohoznik
2-0HT: 0-0
Slovan Most Pri Bratislave
00:00
16/06
16/06
Rusovce
2-2HT: 0-0
Ivanka Pri Dunaji
00:00
16/06
16/06
Rovinka
1-1HT: 0-0
SK Bernolakovo
FIN Suomen Cup
00:00
16/06
16/06
Inter Turku 2
1-5HT: 0-2
Vaasa PS
00:00
16/06
16/06
PK-35 Helsinki
4-0HT: 0-0
Poxyt/Tnt
19:00
16/06
16/06
SJK Akatemia
6-5HT: 0-0
P-Iirot
CHI Cup
00:00
16/06
16/06
CD Municipal Mejillones Sadp
0-4HT: 0-2
Deportes Copiapo
03:00
16/06
16/06
Club Barcelona de Copiapo
0-3HT: 0-1
CD Cobreloa Calama
03:00
16/06
16/06
CD Imperial Unido
6-5HT: 1-0
Arturo Fernandez Vial
03:00
16/06
16/06
Osorno
6-7HT: 1-2
Deportes Temuco
03:00
16/06
16/06
Vicente Perez
0-3HT: 0-2
Universidad de Concepcion
03:00
16/06
16/06
Real San Joaquin
4-3HT: 0-0
Santiago Morning
03:00
16/06
16/06
Melipilla
1-0HT: 1-0
Union San Felipe
03:00
16/06
16/06
Deportes Recoleta
1-3HT: 0-3
Audax Italiano
08:00
16/06
16/06
CD 11 de Septiembre
0-4HT: 0-4
San Marcos de Arica
08:00
16/06
16/06
CD Norte Unido
1-3HT: 0-1
Deportes Iquique
USA NISA
00:00
16/06
16/06
Georgia Lions FC
1-3HT: 0-2
Savannah Clovers FC
10:00
16/06
16/06
LA Force
3-1HT: 1-0
Arizona Monsoon FC
Trận Đấu Giao Hữu
00:00
16/06
16/06
KRC Harelbeke
0-5HT: 0-3
Dender
BUR Premier League
00:00
16/06
16/06
KOZAF
0-2HT: 0-1
AS Douanes Mauritania
AUT Regional Tyrol
00:00
16/06
16/06
SV Vols
2-5HT: 1-3
SV Telfs
AUT Landesliga
00:00
16/06
16/06
Lebring
1-0HT: 0-0
Mooskirchen
MAR Botola 2
00:00
16/06
16/06
Wydad Fes
1-0HT: 0-0
ASS Sale
00:00
16/06
16/06
St. Marocain
2-1HT: 0-0
Rapide Oued Zem
00:00
16/06
16/06
Raja
3-1HT: 1-0
Khenifra
00:00
16/06
16/06
Olymp. Dcheira
0-0HT: 0-0
Difaa Hassani
00:00
16/06
16/06
KACM Marrakesh
1-0HT: 0-0
Chabab Ben Guerir
00:00
16/06
16/06
RAC Casablanca
1-0HT: 1-0
Meknes
League 1 Ontario
00:00
16/06
16/06
Sigma FC
2-1HT: 1-1
Vaughan Azzurri
Iran Cup
00:15
16/06
16/06
Sepahan SC
2-1HT: 1-1
Gohar Sirjan
00:30
16/06
16/06
Aluminium Arak
3-5HT: 0-1
Mes Rafsanjan FC
NCA League (W)
00:58
16/06
16/06
Pedro Joaquin (W)
3-0HT: 3-0
Zacarias (W)
USA D1 (W)
01:00
16/06
16/06
Racing Louisville FC (W)
0-2HT: 0-1
Gotham (W)
07:30
16/06
16/06
Washington Spirit (W)
1-1HT: 0-1
San Diego Wave FC (W)
07:30
16/06
16/06
North Carolina Courage (W)
0-0HT: 0-0
Orlando Pride (W)
09:30
16/06
16/06
Houston Dash (W)
0-0HT: 0-0
Angel City FC (W)
EST Meistri Liiga (W)
01:00
16/06
16/06
Viimsi JK (W)
0-3HT: 0-2
Tallinna FC Ararat (W)
Campeonato Nacional
01:00
16/06
16/06
Barreirense
0-2HT: 0-0
Palmeira
01:00
16/06
16/06
BK Derby
0-0HT: 0-0
Boavista da Praia
01:00
16/06
16/06
Juventude
0-0HT: 0-0
Academica do Fogo
01:00
16/06
16/06
Rosariense
1-0HT: 0-0
ACA
01:00
16/06
16/06
Sanjoanenses
1-1HT: 0-0
Ultramarina
01:00
16/06
16/06
Varandinha
1-2HT: 0-0
Morabeza
IRL National League (W)
01:00
16/06
16/06
Wexford Youth (W)
3-1HT: 1-0
UCD Waves (W)
02:00
16/06
16/06
Sligo Rovers (W)
1-4HT: 1-1
Shamrock Rovers (W)
02:30
16/06
16/06
Athlone Town (W)
1-0HT: 0-0
FC Treaty United (W)
Swiss League D
01:00
16/06
16/06
FC Farvagny/Ogoz
0-4HT: 0-2
Payerne Arena
01:00
16/06
16/06
FC Gambarogno Contone
1-0HT: 1-0
FC Perlen-Buchrain
01:00
16/06
16/06
Romontois
2-1HT: 1-0
FC Plan Les Ouates
AUT Amateur Cup
01:00
16/06
16/06
Hohenems
4-2HT: 1-1
RW Rankweil
POL Liga 4
01:00
16/06
16/06
Baltyk Gdynia
0-4HT: 0-1
Jaguar Kokoszki
17:30
16/06
16/06
Unia Oswiecim
0-3HT: 0-1
Poprad Muszyna
BRA CPY
01:00
16/06
16/06
Avai SC U20
2-2HT: 0-1
Marcilio Dias SC U20
02:00
16/06
16/06
Joinville SC U20
1-2HT: 1-2
Criciuma/SC U20
02:00
16/06
16/06
SE Queimadense U20
1-3HT: 0-0
Serra Branca U20
02:00
16/06
16/06
Nautico Capibaribe U20
2-1HT: 1-1
Belo Jardim PE U20
02:00
16/06
16/06
Sergipe U20
2-0HT: 2-0
Falcon SE U20
02:00
16/06
16/06
Sete de Setembro PE U20
0-1HT: 0-1
Sport Recife PE U20
02:30
16/06
16/06
Londrina PR U20
1-2HT: 1-1
Coritiba FC PR () U20
07:00
16/06
16/06
Sport Sinop U20
0-1HT: 0-1
Luverdense MT U20
20:00
16/06
16/06
EC Bahia U20
1-1HT: 1-0
Vitoria BA U20
20:30
16/06
16/06
AA Ponte Preta SP U20
0-1HT: 0-1
Guarany AL U20
BRA Campeonato Carioca
01:45
16/06
16/06
Americano FC RJ
0-1HT: 0-1
Duque de Caxias RJ
01:45
16/06
16/06
Resende
1-1HT: 0-1
Serrano
01:45
16/06
16/06
America
0-1HT: 0-0
Araruama FC
01:45
16/06
16/06
CFRJ Marica RJ
1-1HT: 1-0
Artsul RJ
BRA Serie D
01:45
16/06
16/06
Vitoria
3-0HT: 1-0
SC Brasil Capixaba
02:00
16/06
16/06
Sport Clube Capixaba
1-0HT: 0-0
Porto Vitoria
02:30
16/06
16/06
Audax
1-2HT: 0-1
Real Noroeste
05:00
16/06
16/06
Porto Velho/RO
2-0HT: 0-0
Rio Branco AC
05:00
16/06
16/06
Altos PI
2-0HT: 1-0
Ag. Maraba
05:00
16/06
16/06
CS Esportivo AL
3-2HT: 0-1
Sergipe
05:00
16/06
16/06
Retro FC Brasil
1-0HT: 0-0
ASA AL
05:00
16/06
16/06
Mixto MT
1-0HT: 1-0
Ipora GO
05:00
16/06
16/06
CA Patrocinense MG
0-0HT: 0-0
AA Internacional SP
05:00
16/06
16/06
Barra
1-1HT: 1-1
Avenida RS
ARG Primera B
02:00
16/06
16/06
Club Villa Dalmine
1-1HT: 1-1
Flandria
02:00
16/06
16/06
San Carlos
2-2HT: 1-1
CS Dock Sud
02:00
16/06
16/06
Liniers
1-0HT: 0-0
San Martin
02:00
16/06
16/06
Deportivo Armenio
2-1HT: 1-0
Excursionistas
02:00
16/06
16/06
Club Comunicaciones
0-1HT: 0-0
Club Atletico Acassuso
02:00
16/06
16/06
Ferrocarril Midland
3-1HT: 2-0
Deportivo Laferrere
ARG Primera C
02:00
16/06
16/06
C. Cord. de Rosario
3-1HT: 1-1
Claypole
02:00
16/06
16/06
Lamadrid
2-0HT: 0-0
Victoriano Arenas
02:00
16/06
16/06
Barracas Bolivar
1-0HT: 1-0
Def. de Cambaceres
02:00
16/06
16/06
Lujan
0-1HT: 0-0
CA Atlas
02:00
16/06
16/06
Yupanqui
1-1HT: 1-0
Real Pilar
02:00
16/06
16/06
Porvenir
0-0HT: 0-0
Dep. Espanol
02:00
16/06
16/06
Justo Jose de Urq.
1-0HT: 0-0
Deportivo Paraguayo
03:00
16/06
16/06
Club Mercedes
1-1HT: 1-1
Central Ballester
ARG League (W)
02:00
16/06
16/06
San Luis FC Women
3-0HT: 1-0
CA Independiente (W)
ARG Torneo A
02:00
16/06
16/06
Villa Mitre de Bahia Blanca
0-0HT: 0-0
Kimberley Mar del Plata
02:30
16/06
16/06
Crucero
0-1HT: 0-0
Central Norte
04:00
16/06
16/06
Gutierrez
2-1HT: 1-0
Ferro Carril Oeste General Pico
U20 Cearense
02:00
16/06
16/06
FC Atlético Cearense U20
1-1HT: 0-0
Sao Gerardo EC CE U20
02:00
16/06
16/06
Floresta CE U20
3-1HT: 0-0
Horizonte FC CE U20
BRA SPC
02:00
16/06
16/06
CA Taquaritinga SP
1-0HT: 0-0
Uniao Sao Joao
02:00
16/06
16/06
Rio Branco
1-0HT: 0-0
Primavera
02:00
16/06
16/06
Rio Claro FC
1-1HT: 1-0
GD Saocarlense
02:00
16/06
16/06
Sao Bento
3-1HT: 2-0
Capivariano SP
02:00
16/06
16/06
Juventus
1-1HT: 0-1
Portuguesa
05:00
16/06
16/06
Votuporanguense
2-0HT: 1-0
XV de Jau
PAR Championship (W)
02:00
16/06
16/06
Club 2 de Mayo (Wom)
2-0HT: 1-0
Club Sol de America (W)
04:15
16/06
16/06
Sportivo Trinidense (Wom)
2-1HT: 2-0
Sportivo Luqueno (W)
BRA P D2
02:00
16/06
16/06
União Mogi U23
2-2HT: 1-1
Manthiqueira/SP U23
02:00
16/06
16/06
Tupa SP U23
2-0HT: 1-0
Fernandopolis/SP U23
02:00
16/06
16/06
Mauaense SP U23
4-0HT: 3-0
Atletico Mogi SP U23
BRA MGY
02:00
16/06
16/06
Contagem U20
1-6HT: 0-3
Atletico Mineiro MG U20
02:00
16/06
16/06
XV de Novembro Esporte Clube U20
1-1HT: 1-1
America FC MG() U20
BRA DDL
02:00
16/06
16/06
Gaucho/RS
0-0HT: 0-0
Cruzeiro de Porto Alegre
05:00
16/06
16/06
Pelotas
4-1HT: 1-0
Sao Gabriel RS
VĐQG Uruguay
02:00
16/06
16/06
CA River Plate (Uru)
1-1HT: 0-1
Deportivo Maldonado
04:30
16/06
16/06
Club Nacional de Football
2-1HT: 1-0
Liverpool Montevideo
07:00
16/06
16/06
Defensor Sporting
1-1HT: 0-1
Progreso
URU División 2
02:00
16/06
16/06
Plaza Colonia CD
2-0HT: 2-0
Sud America
02:30
16/06
16/06
CS Cerrito
1-0HT: 0-0
Albion FC
05:00
16/06
16/06
CA Rentistas
2-0HT: 1-0
Atenas San Carlos
TUN League 1
02:00
16/06
16/06
Esperance Tunis
2-0HT: 1-0
US Monastir
BRB MG
02:00
16/06
16/06
North Esporte Clube
1-0HT: 1-0
Mamore
02:30
16/06
16/06
Tupi MG
1-1HT: 1-0
Democrata SL/MG
03:00
16/06
16/06
Varginha FC
1-1HT: 1-1
Boa EC MG
PER Liga 2
02:15
16/06
16/06
Academia Cantolao
1-1HT: 1-0
San Martin
04:30
16/06
16/06
CD Llacuabamba
0-0HT: 0-0
Alianza De Huanuco Univ
BRA Serie B
02:30
16/06
16/06
America FC MG
2-1HT: 0-1
CRB AL
04:00
16/06
16/06
AA Ponte Preta SP
1-0HT: 1-0
Gremio Novorizontino
05:00
16/06
16/06
Ituano FC SP
3-5HT: 2-3
Paysandu SC PA
URU Amateur Cup
02:30
16/06
16/06
Huracan de Paysandu
1-0HT: 1-0
CA Salto Univ
ARG Primera División
03:00
16/06
16/06
Union de Santa Fe
2-1HT: 0-1
CA San Lorenzo
05:00
16/06
16/06
CA Huracan
1-0HT: 1-0
Independiente Rivadavia
07:30
16/06
16/06
Atletico Tucuman
1-1HT: 1-1
Defensa y Justicia
USA USL League 2
03:00
16/06
16/06
FC Boston
4-1HT: 2-1
Pathfinder FC
03:00
16/06
16/06
Morris Elite SC
1-3HT: 0-2
Long Island Rough Riders
04:00
16/06
16/06
Black Rock FC
0-1HT: 0-0
Blackwatch Rush
05:00
16/06
16/06
New Jersey Copa FC
1-3HT: 0-1
Ironbound SC
05:00
16/06
16/06
Charlottesville Blues
2-0HT: 0-0
Christos Fc
06:00
16/06
16/06
Cleveland Force SC
2-0HT: 1-0
Dayton Dutch Lions
07:00
16/06
16/06
AC Connecticut
3-2HT: 1-1
Boston City Fc
07:00
16/06
16/06
Ann Arbor Fc
3-0HT: 2-0
midwest united fc
07:00
16/06
16/06
Brevard Fire SC
1-1HT: 0-1
Brooke House FC
07:00
16/06
16/06
The Villages
3-0HT: 0-0
Nona FC
07:00
16/06
16/06
LVU Sonic
0-4HT: 0-1
Real Central New Jersey
07:00
16/06
16/06
Lionsbridge FC
1-1HT: 1-1
Northern Virginia FC
07:00
16/06
16/06
Junior Lone Star
1-3HT: 1-2
Ocean City Nor Easters
07:00
16/06
16/06
Vermont Green FC
0-0HT: 0-0
Western Mass
07:00
16/06
16/06
Wake FC
0-0HT: 0-0
Charlotte Independence 2
07:00
16/06
16/06
Minneapolis City SC
0-1HT: 0-0
Milwaukee Bavarian Sc
07:00
16/06
16/06
West Virginia Chaos
1-1HT: 0-0
North Carolina FC U23
07:30
16/06
16/06
Asheville City SC
3-0HT: 1-0
Birmingham Legion FC 2
07:30
16/06
16/06
FC Motown 2
4-0HT: 2-0
Hudson Valley Hammers
08:00
16/06
16/06
AC Houston Sur
1-2HT: 1-1
Houston FC
08:00
16/06
16/06
Des Moines Menace
4-2HT: 1-0
st charles fc
08:00
16/06
16/06
Hattiesburg FC
3-2HT: 0-0
Blue Goose SC
08:00
16/06
16/06
Louisiana Krewe FC
1-1HT: 1-0
Little Rock Rangers
08:30
16/06
16/06
Hill Country Lobos
1-6HT: 1-3
AHFC Royals
08:30
16/06
16/06
Peoria City
2-1HT: 0-1
River Light FC
09:00
16/06
16/06
Flatirons Rush SC
2-1HT: 2-1
New Mexico United U23
09:30
16/06
16/06
Ogden City SC
1-2HT: 1-1
Utah United
10:00
16/06
16/06
FC Tucson
5-1HT: 2-0
Redlands FC
10:00
16/06
16/06
Coachella FC
0-3HT: 0-0
California Seahorses
11:00
16/06
16/06
Academica Sc
4-0HT: 0-0
Monterey Bay FC Usl 2
USA NPSL
03:00
16/06
16/06
Forward Madison Fc
0-0HT: 0-0
S. Georgia Tormenta
05:00
16/06
16/06
Greenville United
0-0HT: 0-0
Charlottetowne Hops FC
06:00
16/06
16/06
FC Monmouth
3-2HT: 1-1
Philadelphia Union Ds
06:00
16/06
16/06
Kingston Stockade FC
0-1HT: 0-0
New Jersey United AC
06:00
16/06
16/06
Valeo FC
1-0HT: 0-0
Syracuse Fc
06:30
16/06
16/06
First State FC
3-5HT: 2-3
Electric City Shock Sc
07:00
16/06
16/06
El Farolito
4-1HT: 2-0
Oakland SC
07:00
16/06
16/06
Port City FC
1-6HT: 0-4
Hickory FC
07:00
16/06
16/06
Appalachian FC
3-2HT: 1-1
865 Alliance
07:00
16/06
16/06
Apotheos FC
4-1HT: 0-1
Bristol Rhythm AFC
07:00
16/06
16/06
Milwaukee Torrent
6-0HT: 2-0
Ca Saint Louis
07:00
16/06
16/06
Columbus United FC
1-1HT: 0-0
New Orleans Jesters
07:00
16/06
16/06
Jacksonville Armada U23
4-0HT: 2-0
Miami Dutch Lions FC
07:00
16/06
16/06
Global Soccer Pathways
0-8HT: 0-0
Naples United
07:00
16/06
16/06
Akron City FC
6-2HT: 5-1
Flower City Union
08:00
16/06
16/06
Kansas City Sol
2-1HT: 1-1
Sunflower State FC
08:00
16/06
16/06
Gios Lions SC
3-0HT: 0-0
Ehtar Belleville FC
08:00
16/06
16/06
Joy St Louis Park
0-0HT: 0-0
Dakota Fusion Fc
08:00
16/06
16/06
Minnesota Twinstars FC
3-1HT: 2-0
Sioux Falls Thunder Fc
08:00
16/06
16/06
Demize Npsl
0-1HT: 0-0
Arkansas Wolves
08:30
16/06
16/06
Fort Worth Vaqueros Fc
2-4HT: 2-2
West Texas FC
08:30
16/06
16/06
Denton Diablos
1-0HT: 1-0
Laredo Heat
09:00
16/06
16/06
Oakland Stompers
0-2HT: 0-2
Sacramento Gold Fc
09:00
16/06
16/06
Lions United FC
0-5HT: 0-3
Glendale Lions FC
10:00
16/06
16/06
San Ramon Fc
1-2HT: 0-1
Napa Valley 1839 Fc
10:30
16/06
16/06
Cv Fuego FC
1-1HT: 0-1
Richmond Kickers
10:30
16/06
16/06
Las Vegas Legends FC
3-1HT: 1-0
Fc Arizona
COL Liga (W)
03:00
16/06
16/06
Deportivo Cali (W)
3-1HT: 1-1
Llaneros (W)
03:00
16/06
16/06
Independiente Medellin (W)
0-2HT: 0-1
Alianza FC
USA PSL (W)
03:00
16/06
16/06
Westside Metros FC (Wom)
2-1HT: 1-1
Vancouver Victory FC (Wom)
03:00
16/06
16/06
Merrimack Valley Hawks (Wom)
0-1HT: 0-1
Clarkstown SC (W)
04:00
16/06
16/06
San Diego Surf (W)
2-2HT: 0-2
Rebels Empire (Wom)
04:30
16/06
16/06
Westchester Flames (W)
1-0HT: 0-0
Cedar Stars (Wom)
05:00
16/06
16/06
Miami AC (W)
4-0HT: 2-0
Palm City FC (W)
05:00
16/06
16/06
Fayetteville Fury W
0-2HT: 0-0
North Carolina Fusion (W)
05:30
16/06
16/06
Joy AC (W)
1-1HT: 0-0
St. Croix SC (Wom)
06:00
16/06
16/06
FC Austin Elite (W)
0-1HT: 0-1
FC Davis (W)
06:00
16/06
16/06
Tennessee (W)
2-2HT: 2-0
Southern Soccer Academy (W)
06:00
16/06
16/06
Manhattan SC (W)
7-2HT: 5-2
AC Connecticut (W)
07:00
16/06
16/06
Side FC 92 (W)
0-2HT: 0-1
FC Wichita (w)
09:00
16/06
16/06
Utah Red Devils (W)
3-1HT: 1-1
Griffins FC (Wom)
09:00
16/06
16/06
Uta avalanche (W)
1-1HT: 1-0
La Roca FC (W)
BOL Nacional B
03:00
16/06
16/06
U. de Sucre
3-0HT: 0-0
Nacional Sucre
03:30
16/06
16/06
Deportivo FATIC
2-1HT: 2-0
ABB
BOL Torneo Promocion (R)
03:00
16/06
16/06
Club Aurora (R)
1-3HT: 1-0
Jorge Wilstermann (Reserves)
PAR Division Intermedia
03:00
16/06
16/06
General Diaz
1-4HT: 0-2
Capiata
USA United Soccer League
04:00
16/06
16/06
Detroit City FC
2-0HT: 0-0
Charleston Battery
07:00
16/06
16/06
Indy Eleven
1-0HT: 1-0
San Antonio FC
07:00
16/06
16/06
Hartford Athletic
2-0HT: 2-0
Pittsburgh Riverhounds
07:30
16/06
16/06
Tampa Bay Rowdies
3-2HT: 2-1
Louisville City FC
08:30
16/06
16/06
Memphis 901 FC
2-1HT: 2-0
New Mexico United
09:00
16/06
16/06
El Paso Locomotive FC
1-1HT: 1-0
Phoenix Rising FC
09:00
16/06
16/06
Colorado Springs Switchbacks FC
4-2HT: 1-0
Orange County SC
11:00
16/06
16/06
Sacramento Republic FC
2-3HT: 0-1
Oakland Roots SC
BRA A1 (W)
04:00
16/06
16/06
Ferroviaria SP (W)
2-0HT: 1-0
Santos (W)
08:00
16/06
16/06
Real Brasilia FC DF (W)
1-0HT: 1-0
Flamengo/RJ (W)
DOM Liga Mayor
04:00
16/06
16/06
Moca FC
3-2HT: 2-0
Atletico Vega Real
BRA Serie C
04:00
16/06
16/06
CSA AL
1-1HT: 0-0
Botafogo FC PB
04:00
16/06
16/06
Aparecidense GO
2-1HT: 2-0
Tombense FC MG
06:30
16/06
16/06
Athletic Club Sjdr MG
3-1HT: 1-1
Ferroviario AC CE
COSAFA Cup U17 Women
04:00
16/06
16/06
Morocco football U17 (W)
0-0HT: 0-0
Zambia (W) U17
20:00
16/06
16/06
Kenya (W) U17
2-0HT: 2-0
Burundi U17 (W)
ECU Primera (W)
04:00
16/06
16/06
EL Nacional (W)
0-4HT: 0-1
Leones del Norte (W)
05:00
16/06
16/06
Quito FC (W)
5-1HT: 3-1
Deportivo Cuenca (W)
CRC Primera Division (W)
05:00
16/06
16/06
Saprissa (W)
3-1HT: 2-0
Dimas Escazu (W)
05:00
16/06
16/06
Sporting San Jose (W)
4-1HT: 1-0
Puerto Viejo (Wom)
Giao Hữu Quốc Tế
05:00
16/06
16/06
Colombia
3-0HT: 3-0
Bolivia
COL League U19
05:00
16/06
16/06
Aguilas Doradas U19
5-2HT: 2-0
Leones U19
VĐQG Brazil
05:30
16/06
16/06
RB Bragantino
2-1HT: 1-1
EC Juventude RS
08:00
16/06
16/06
Fluminense FC RJ
1-2HT: 1-0
Atletico Goianiense
GRN D1
06:00
16/06
16/06
St. John's Sports
4-1HT: 0-0
Sab Spartans Sports Club
06:00
16/06
16/06
Mt Rich SC
2-3HT: 0-0
Shamrock
KNA Premier League
06:00
16/06
16/06
Flow 4G Cayon Rockets
4-0HT: 2-0
HE Garden Hotspurs
08:00
16/06
16/06
Newtown United FC
0-2HT: 0-1
Bath United
MLS Mỹ
07:30
16/06
16/06
Charlotte FC
1-0HT: 1-0
DC United
07:30
16/06
16/06
Atlanta United FC
2-2HT: 1-1
Houston Dynamo
07:30
16/06
16/06
CF Montreal
0-0HT: 0-0
Real Salt Lake
07:30
16/06
16/06
New England Revolution
3-2HT: 3-1
Vancouver
07:30
16/06
16/06
NY Red Bulls
0-0HT: 0-0
Nashville SC
07:30
16/06
16/06
Philadelphia Union
1-2HT: 1-0
Inter Miami CF
07:30
16/06
16/06
Orlando City SC
1-3HT: 0-1
Los Angeles FC
07:30
16/06
16/06
Toronto
1-4HT: 1-1
Chicago Fire
08:30
16/06
16/06
FC Dallas
2-0HT: 1-0
Saint Louis City SC
09:30
16/06
16/06
Colorado Rapids
2-0HT: 1-0
Austin FC
10:30
16/06
16/06
LA Galaxy
4-2HT: 1-0
Sporting Kansas City
10:30
16/06
16/06
San Jose Earthquakes
2-4HT: 0-0
FC Cincinnati
10:30
16/06
16/06
Seattle Sounders
2-0HT: 1-0
Minnesota United FC
USA MLS Next Pro
07:30
16/06
16/06
Carolina Core
1-3HT: 1-1
FC Cincinnati 2
COL Primera A Apertura
08:30
16/06
16/06
Santa Fe
8-8HT: 1-1
Bucaramanga
AUS Capital Territory NPL U23
09:00
16/06
16/06
Yoogali SC U23
2-1HT: 2-0
O'Connor Knights FC U23
10:30
16/06
16/06
Canberra Croatia U23
0-2HT: 0-1
Tuggeranong United FC U23
NZL Chatham Cup
09:00
16/06
16/06
Coastal Spirit FC
1-0HT: 1-0
Nomads
10:00
16/06
16/06
Napier City Rovers AFC
2-1HT: 0-1
North Wellington AFC
10:00
16/06
16/06
Auckland City FC
2-1HT: 1-0
Hamilton Wanderers
JPN Regional League
09:00
16/06
16/06
Ganju Iwate
0-4HT: 0-3
Blancdieu Hirosaki FC
10:00
16/06
16/06
Hannan University
0-2HT: 0-0
Lagend Shiga
13:00
16/06
16/06
International Pacific Univ
5-0HT: 2-0
Banmel Tottori
13:00
16/06
16/06
FC Kariya
3-2HT: 0-1
Nagara Club
14:00
16/06
16/06
Fujieda City Hall FC
0-1HT: 0-1
Yazaki Valente
HON Liga de Ascenso
09:00
16/06
16/06
Juticalpa
2-1HT: 1-1
Lone FC
GUA Primera Division
09:30
16/06
16/06
Gualan FC
1-1HT: 0-0
FC LA Libertad
Australia Tasmania NPL U21 League
09:45
16/06
16/06
South Hobart U21
4-2HT: 2-1
Launceston United U21
SOL S-League
10:00
16/06
16/06
Henderson Eels Fc
3-2HT: 0-0
Honiara City
12:00
16/06
16/06
SOSA FC
2-0HT: 0-0
Real Kakamora FC
AUS Northern NSW (R)
10:30
16/06
16/06
Weston Workers (R)
1-1HT: 0-1
Lambton Jaffas (R)
AUS CTL (W)
10:45
16/06
16/06
West Canberra Wanderers FC (W)
0-4HT: 0-1
Canberra FC (W)
13:00
16/06
16/06
Tuggeranong Utd (W)
1-3HT: 1-1
Canberra Olympic Women
13:00
16/06
16/06
ANU FC (W)
0-3HT: 0-0
Gungahlin United (W)
AUS NPL Capital Football
11:15
16/06
16/06
Yoogali SC
1-2HT: 0-1
O'Connor Knights FC
13:00
16/06
16/06
Canberra FC
3-0HT: 2-0
Tuggeranong
JPN J3 League
12:00
16/06
16/06
Hachnohe
0-0HT: 0-0
Tegevajaro Miyazaki
12:00
16/06
16/06
Matsumoto
4-0HT: 2-0
Azul Claro Numazu
13:00
16/06
16/06
Kamatamare S
0-1HT: 0-0
Zweigen K
13:00
16/06
16/06
Giravanz K
2-1HT: 1-1
Nara
13:05
16/06
16/06
Kataller T
1-1HT: 0-0
Omiya A
17:00
16/06
16/06
Grulla M
3-2HT: 2-2
Nagano Parceiro
17:00
16/06
16/06
Imabari
2-1HT: 1-0
Sagamihara
18:00
16/06
16/06
Ryukyu
1-2HT: 0-1
Fukushima U
JPN JFL
12:00
16/06
16/06
Verspah Oita
1-1HT: 0-1
Veertien Mie
12:00
16/06
16/06
Kochi United SC
1-0HT: 0-0
Okazaki
12:00
16/06
16/06
Minebea Mitsumi FC
0-0HT: 0-0
Criacao Shinjuku
12:00
16/06
16/06
Honda
1-1HT: 1-1
Reinmeer Aomori
12:00
16/06
16/06
Reilac Shiga
1-1HT: 1-0
Okinawa SV
12:00
16/06
16/06
Sony S
3-0HT: 0-0
Yokogawa Musashino
Northern New South Wales Naional Premier League Úc
12:30
16/06
16/06
Weston
1-2HT: 1-1
Lambton
12:30
16/06
16/06
Charlestown Azzurri
1-4HT: 0-2
Cooks Hill United
AUS Queensland NPL U23
12:30
16/06
16/06
St George Willawong U23
2-2HT: 1-0
Logan Lightning U23
12:45
16/06
16/06
Mitchelton FC U23
3-0HT: 1-0
SWQ Thunder FC U23
14:00
16/06
16/06
Broadbeach United SC U23
0-4HT: 0-1
Caboolture SFC U23
15:15
16/06
16/06
Sunshine Coast Wanderers U23
1-0HT: 0-0
Redlands United U23
15:15
16/06
16/06
Brisbane City FC U23
3-5HT: 1-2
Moreton City Excelsior U23
AUS NWS NPL
13:00
16/06
16/06
Rockdale
4-0HT: 2-0
Manly
13:00
16/06
16/06
Central Coast Mariners U21
1-1HT: 0-0
Sydney FC U21
13:30
16/06
16/06
Leichhardt
1-4HT: 0-2
Marconi
AUS NPL Queensland
13:00
16/06
16/06
Sunshine Coast
2-2HT: 0-2
Redlands Utd
13:00
16/06
16/06
Brisbane
0-1HT: 0-0
Moreton City Excelsior FC
16:00
16/06
16/06
Brisbane Roar FC Youth
0-5HT: 0-3
Queensland Lions
VĐQG Nhật Bản
13:00
16/06
16/06
Vissel
1-0HT: 1-0
Kawasaki Frontale
14:30
16/06
16/06
Avispa F
2-0HT: 1-0
Sagan
17:00
16/06
16/06
Kashima Antlers
1-1HT: 0-1
Niigata
17:00
16/06
16/06
Tokyo
1-1HT: 0-1
Jubilo I
17:00
16/06
16/06
Nagoya
1-1HT: 1-0
Shonan
17:00
16/06
16/06
Gamba
2-1HT: 2-0
Kashiwa
AUS WA NPL (W)
13:00
16/06
16/06
UWA-Nedlands FC (W)
1-4HT: 1-2
Perth Redstar FC (W)
15:00
16/06
16/06
Balcatta (W)
2-1HT: 2-1
Perth SC (W)
15:45
16/06
16/06
Subiaco AFC (W)
2-2HT: 1-1
Murdoch Melville FC Univ (W)
MGL League 1
13:15
16/06
16/06
Kharaatsai
5-11HT: 1-8
Khad FC
KOR K3 League
14:00
16/06
16/06
Paju Citizen
0-2HT: 0-1
Siheung Citizen
15:00
16/06
16/06
Busan Transportation Corporation FC
3-4HT: 2-2
Ulsan Citizen FC
16:00
16/06
16/06
Pocheon FC
2-4HT: 1-4
Mokpo City FC
16:00
16/06
16/06
Changwon City
1-0HT: 1-0
Daegu FC (R)
AUS Victoria NPL
14:00
16/06
16/06
Heidelberg United
1-0HT: 1-0
South Melbourne
AUS SA PL (W)
14:00
16/06
16/06
New Lambton FC (W)
4-6HT: 2-3
Charlestown Azzurri FC (W)
14:00
16/06
16/06
Maitland FC (W)
4-1HT: 1-0
Adamstown Rosebud (W)
14:40
16/06
16/06
Bulls FC Academy Women
3-0HT: 2-0
UNSW FC (Wom)
15:00
16/06
16/06
University of Sydney (W)
3-3HT: 2-2
NWS Koala (W)
15:00
16/06
16/06
Maca Searle (W)
2-0HT: 1-0
Football NSW Institute (W)
15:10
16/06
16/06
Manly Utd (W)
1-2HT: 1-1
Northern Tigers FC (W)
15:10
16/06
16/06
Gladesville Ravens SC (Wom)
1-2HT: 1-1
Illawarra Stingrays (W)
AUS QNPL (W)
14:30
16/06
16/06
Moreton City Excelsior (Wom)
1-0HT: 1-0
Dare southwest Queensland (W)
15:00
16/06
16/06
Souths United SC (W)
2-1HT: 1-1
Eastern Suburbs W
15:00
16/06
16/06
Capalaba (W)
6-2HT: 2-0
Ipswich Knights FC (W)
AUS SA Wom League (R)
14:30
16/06
16/06
Sturt Lions FC (Reserves) (Wom)
1-1HT: 0-0
Adelaide City Reserve (w)
AUS QPL 1
14:45
16/06
16/06
St George Willawong FC
3-1HT: 1-0
Lightning
15:00
16/06
16/06
Mitchelton FC
2-1HT: 1-0
SW Queensland
16:15
16/06
16/06
Broadbeach United
0-3HT: 0-2
Caboolture FC
Hạng Hai Nhật Bản
15:00
16/06
16/06
Iwaki FC
1-1HT: 1-0
Ventforet
16:00
16/06
16/06
Mito H
1-0HT: 0-0
Blaublitz A
17:00
16/06
16/06
Ehime
3-0HT: 1-0
Shimizu
17:00
16/06
16/06
Roasso K
0-1HT: 0-0
Fagiano O
17:00
16/06
16/06
Vegalta
2-2HT: 0-1
V-Varen
17:00
16/06
16/06
Oita T
0-2HT: 0-0
Tochigi
17:30
16/06
16/06
Kusatsu G
0-1HT: 0-1
Renofa Y
18:00
16/06
16/06
Ichihara Chiba
1-0HT: 0-0
Tokushima V
CHN League 1
15:00
16/06
16/06
Yanbian Longding
2-2HT: 2-1
Guangzhou FC
19:30
16/06
16/06
Jiangxi Lushan
2-5HT: 0-3
Suzhou Jinfu
PHI UFL
15:00
16/06
16/06
Don Bosco Garelli United
1-0HT: 1-0
Philippine Air Force
17:00
16/06
16/06
DH Cebu
1-0HT: 0-0
Manila Digger
17:30
16/06
16/06
United City
0-0HT: 0-0
Davao Aguilas
Chinese League U21
15:00
16/06
16/06
Changchun Yatai U21
0-0HT: 0-0
Cangzhou Mighty Lions U21
AUS NSW League 3
15:00
16/06
16/06
Newcastle Jets
3-1HT: 3-1
South Coast Flame FC
HKG Division 2
15:30
16/06
16/06
Yau Tsim Mong
4-1HT: 3-1
Wan Chai
15:30
16/06
16/06
Kwun Tong
1-1HT: 0-0
Chelsea FC Soccer School (HK)
15:30
16/06
16/06
Sun Hei
2-2HT: 0-1
WSE
15:30
16/06
16/06
Tung Sing FC
0-0HT: 0-0
Kowloon Cricket Club
15:30
16/06
16/06
Mutual Football Club
1-1HT: 0-0
Kwai Tsing District FA
15:30
16/06
16/06
Tuen Mun Football Team
2-0HT: 2-0
Wing Go FC
15:30
16/06
16/06
Leaper MG
2-2HT: 0-1
Lucky Mile FC
TPE Premier League
15:30
16/06
16/06
Taipei Vikings
0-4HT: 0-0
Taiwan Power Company
15:30
16/06
16/06
Athletic Club Taipei
0-1HT: 0-1
Tatung FC
15:30
16/06
16/06
Taichung Futuro
1-0HT: 0-0
Hang Yuen FC
18:30
16/06
16/06
Ming Chuan Univ
0-1HT: 0-1
Tainan City FC
AUS NSW League U20
15:30
16/06
16/06
Leichhardt Tigers U20
2-5HT: 1-0
Marconi Stallions U20
AUS Northern Territory Premier League (W)
15:30
16/06
16/06
Hellenic AC (W)
2-0HT: 0-0
darwin hearts women
KOR K4 League
16:00
16/06
16/06
Sejong Vanesse
3-1HT: 2-0
Geoje Citizen
16:00
16/06
16/06
Chungju Citizen
0-0HT: 0-0
Pyeongtaek Citizen
18:00
16/06
16/06
Dangjin Citizen
3-1HT: 0-0
Seoul Utd
Super League (Nữ) Trung Quốc
16:00
16/06
16/06
Henan (W)
1-1HT: 1-0
Beijing (w)
16:00
16/06
16/06
Shandong (W)
2-0HT: 1-0
Chongqing Yongchuan Wom
16:00
16/06
16/06
Hangzhou Yinhang (W)
1-3HT: 1-0
Guangdong (W)
CHN League 2
16:00
16/06
16/06
Taian Tiankuang
2-0HT: 0-0
Langfang Glory City FC
16:30
16/06
16/06
Hubei Qingnianxing
0-2HT: 0-1
Haimen Codion
17:00
16/06
16/06
Beijing Ligong
2-0HT: 1-0
Shaanxi Union FC
17:00
16/06
16/06
Guangdong GZ-Power
0-1HT: 0-0
Guangxi Hengchen Football Club
19:30
16/06
16/06
Xi An Ronghai
0-2HT: 0-1
Dalian K'un City
RSA League (W)
16:00
16/06
16/06
Diepkloof FC (W)
3-1HT: 2-1
NWU Vaal FC (W)
19:00
16/06
16/06
Blue Raycon FC Women
2-0HT: 0-0
Springs Home Sweepers FC Women
19:00
16/06
16/06
University of Pretoria Women
5-1HT: 0-0
Thunderbirds (W)
AUS NPL Victoria U23
16:15
16/06
16/06
Heidelberg United U23
3-6HT: 0-4
South Melbourne U23
VĐQG Mông Cổ
16:15
16/06
16/06
SP Falcons FC
0-1HT: 0-1
Khangarid Klub
19:15
16/06
16/06
FC Ulaanbaatar
1-2HT: 1-1
Tuv Buganuud
THA University League
16:30
16/06
16/06
Bangkok Thonburi Univ
1-0HT: 1-0
Kasetsart University
VĐQG Hàn Quốc
17:00
16/06
16/06
Ulsan Hyundai
2-2HT: 2-0
FC Seoul
17:00
16/06
16/06
Jeonbuk Hyundai
2-2HT: 1-0
Incheon United FC
18:00
16/06
16/06
Daegu FC
1-0HT: 1-0
Jeju United FC
EST Meistriliiga
17:00
16/06
16/06
Levadia Tallinn
2-1HT: 1-0
Tartu JK Tammeka
19:00
16/06
16/06
FC Kuressaare
1-1HT: 1-1
FC Nomme United
Hạng Nhất Việt Nam
17:00
16/06
16/06
Huda Hue
2-2HT: 0-1
SHB Da Nang
19:00
16/06
16/06
Ba Ria Vung Tau FC
3-0HT: 1-0
Tuan Tu Phu Tho
LTU II Lyga
17:00
16/06
16/06
FK Transinvest B
4-2HT: 2-0
Dfk Dainava B
18:00
16/06
16/06
FK Silute
3-2HT: 1-2
FK Suduva Marijampole B
LTU A Lyga (W)
17:00
16/06
16/06
MFA Zalgiris (W)
1-3HT: 1-2
FK Transinvest (Wom)
THA League 1 (W)
17:00
16/06
16/06
Chonburi FC (W)
2-1HT: 1-1
Chonburi Sports School (Wom)
POL Regional Cup
17:00
16/06
16/06
KS Ursus II Warszawa
1-0HT: 0-0
KS Milan Milanowek 2
17:00
16/06
16/06
Blyskawica Szewce
2-3HT: 2-1
Silesia Szymanow
BLR League 2
17:00
16/06
16/06
Logoisk
5-2HT: 2-1
Krupki-DRSU-164
19:00
16/06
16/06
FK Kronon Stolbtsy
3-3HT: 2-2
Partizan Soligorsk
ESP Primera Division (W)
18:00
16/06
16/06
Colegio Aleman Valencia (W)
0-3HT: 0-0
Barcelona (W)
KOR K League 2
18:00
16/06
16/06
Gimpo Citizen
1-0HT: 1-0
Ansan Greeners
18:00
16/06
16/06
Cheongju Jikji
1-1HT: 1-0
Cheonan City FC
18:00
16/06
16/06
Chungnam Asan FC
0-0HT: 0-0
Busan I Park
SIN Premier League
18:00
16/06
16/06
Tampines Rovers
3-0HT: 1-0
Tanjong Pagar Utd.
VĐQG Việt Nam
18:00
16/06
16/06
Hoang Anh Gia Lai
0-1HT: 0-0
Topenland Binh Dinh
20:15
16/06
16/06
Ha Noi FC
2-1HT: 1-1
Cong An Nhan Dan
20:15
16/06
16/06
Hai Phong FC
3-1HT: 2-0
B. Binh Duong
Bhutan Thimphu League
18:00
16/06
16/06
Paro United
4-1HT: 2-0
Thimphu City FC
RUS Division 1 (W)
18:30
16/06
16/06
FK Globus Moscow (W)
4-1HT: 2-1
Adrenalin Moscow (Wom)
SWE D1 (W)
19:00
16/06
16/06
Brommapojkarna (W)
0-7HT: 0-4
Rosengaard (W)
19:00
16/06
16/06
AIK (W)
2-1HT: 0-1
Vaxjo DFF (W)
NOR D1 (W)
19:00
16/06
16/06
Bodoe/Glimt Wom
3-0HT: 0-0
KIL/Hemne (W)
20:00
16/06
16/06
Oevrevoll (W)
2-0HT: 1-0
Avaldsnes IL (W)
EST Esiliiga
19:00
16/06
16/06
Harju JK Laagri
6-0HT: 3-0
Paide Linnameeskond U21
19:00
16/06
16/06
Viimsi JK
3-1HT: 2-0
JK Tallinna Kalev U21
19:00
16/06
16/06
FC Flora Tallinn U21
4-0HT: 2-0
Tabasalu Charma
SWE D2 N
19:00
16/06
16/06
Piteaa
1-0HT: 0-0
Taby FK
EST Esiliiga B
19:00
16/06
16/06
Tallinna JK Legion
2-1HT: 1-1
Johvi
19:00
16/06
16/06
Parnu Jalgpalliklubi
2-0HT: 0-0
Viljandi Tulevik
19:00
16/06
16/06
Nomme JK Kalju U21
5-0HT: 3-0
JK Trans Narva II
CHN CSL
19:00
16/06
16/06
Cangzhou Mighty Lions
0-1HT: 0-1
Qingdao Jonoon
19:35
16/06
16/06
Shanghai Shenhua
1-1HT: 1-1
Chengdu Betty City
20:00
16/06
16/06
Qingdao WestCoast
0-1HT: 0-1
Wuhan three town
League Cup Thái Lan
19:00
16/06
16/06
BG Pathum United
1-0HT: 0-0
Muang Thong
ESP Regional
19:45
16/06
16/06
Anaza CF
4-1HT: 2-1
UD Valle Frontera
Kenya Super League
20:00
16/06
16/06
SS Assad
2-1HT: 1-1
Mombasa Stars
20:00
16/06
16/06
Migori Youth
0-0HT: 0-0
Kisumu All Stars
FIN Kolmonen
20:00
16/06
16/06
Villan Pojat
0-4HT: 0-2
Oulunsalon Pallo
Kenya Premier League
20:00
16/06
16/06
Sofapaka
0-1HT: 0-0
Gor Mahia FC
20:00
16/06
16/06
Murang'a
2-2HT: 1-1
Kenya Police FC
Uganda Cup Women
20:00
16/06
16/06
Rines SS (W)
2-1HT: 0-1
UCU Lady Cardinals (W)
Ethiopia Premier League
20:00
16/06
16/06
Wolaita Dicha
2-1HT: 0-1
Hadiya Hossana FC
NOR D2 G1
20:30
16/06
16/06
Flekkeroy
3-3HT: 1-2
Brann 2
MOZ Mocambola
20:30
16/06
16/06
CD Costa do Sol
3-0HT: 0-0
Baia de Pemba FC
Toulon Tournament
20:30
16/06
16/06
Italy U21
1-0HT: 0-0
France U20
Thông tin cập nhật kết quả bóng đá tại trang này bao gồm tên các đội tham gia, thời gian và ngày diễn ra trận đấu, cùng với kết quả tỷ số cuối cùng.