Giải đấu nổi bật
Ngoại Hạng AnhHạng Nhất AnhFA Cúp AnhMLS MỹEUROChampions LeagueEuropa LeagueWorld CupVĐQG Tây Ban NhaVĐQG Nhật BảnVĐQG ĐứcVĐQG Hàn QuốcVĐQG ÝVĐQG ÚcAFC ChampionsVĐQG PhápVĐQG Ả Rập Xê ÚtVĐQG Việt NamQuốc tế
Châu Âu-
- EURO
- Champions League
- WC Qualification Europe
- Euro Qualification U21
- European Championship U21
- UEFA Super Cup
- UEFA European Championship (W)
- Europa League
- UEFA Champions League (W)
- UEFA U19 Nữ
- UEFA U19
- UEFA (W) U17
- UEFA U17
- WC Qualification Europe (W)
- Baltic Cup (W)
- Audi Cup
- Baltic Cup
- Emirates S
- UEFA League U19
- Olympics Qualification Europe (W)
- UEFA Nations League
- Futsal World Cup qualification Europe
- Euro Cup Qualification
- UEFA European Championship Qualification (W)
- UEFA Europa Conference League
- UEFA Nations League (W)
Quốc Tế-
- World Cup
- WC U17
- World Cup (W)
- Club World Cup
- ALGC
- Olympic Games
- Olympic Games (W)
- Confederations Cup
- World Cup U20 (W)
- Giao Hữu Quốc Tế
- Trận Đấu Giao Hữu
- VĐQG Honduras
- Int Champions Cup
- Toulon Tournament
- Four NT (W)
- Olympic Qualifiers
- AOC
- Fut W5
- Indoor Foot Invitational Tournament
- INT DCUP
- U20 Asian Cup (W)
Châu Á-
- AFC Asian Cup
- WC Qualification Asia
- East Asian Championship
- East Asian Championship (W)
- AFC Champions
- Asian Games Men
- AFF Championship
- Gulf Cup Of Nations
- AFC Cup
- Asian Games (W)
- AFC Championship U19
- AFC Championship U23
- South Asian Federation
- Olympic Qualifying Asia (W)
- THA KCTH
- UAFA Club Cup
- Southeast Asian Games
- ASEAN Hassanal Bolkiah (Y)
- AFC Championship (W) U17
- Southeast Asian Games (W)
- AFC Futsal Championship
- ASEAN Championship (W)
- AFC Asian Cup Qualification (W)
- West Asian Championship (W)
- ARAB CUP
- WAFF Championship U23
- AFF Futsal Championship
- CAFA Championship (W)
- Asian Cup Qualification
Nam Mỹ-
- Copa America
- WC Qualification CONMEBOL
- Copa Libertadores
- Copa Sudamericana
- Recopa Sudamericana
- Conmebol Sudamericano U20
- Copa Libertadores U20
- Copa Libertadores (W)
- Conmebol-Sudamericano (W)
- South American Games
- South American Olympics Qualifiers
Bắc Mỹ-
- WC Qual CONCACAF
- Gold Cup
- CONCACAF Champions League
- CONCACAF Championship U20
- UNCAF Nations Cup
- Olympic Qualifying Concacaf (W)
- CONCACAF League
- North American Football League Champions Cup
- WC Qualification Concacaf
- Golden Cup (W)
- CFU Club Championship
- CONCACAF Nations League
- Northern America Leagues Cup
Châu Phi-
- WC Qualification CAF
- Africa Cup Of Nations
- CAF Nations Championship
- Champions League Châu Phi
- CAF Confederation Cup
- CAF Super Cup
- South Africa Confederations Cup
- Africa Cup of Nations (W)
- Olympic Qualifying CAF (W)
- All Africa Soccer
- Olympic Qualifying Africa
- Africa Cup Of Nations Qualification
Châu Đại Dương-
Châu Âu
Anh-
- Ngoại Hạng Anh
- Hạng Nhất Anh
- FA Cúp Anh
- Cúp Liên Đoàn Anh
- Hạng 2 Anh
- Hạng 3 Anh
- Hạng Tư Anh
- Hạng Năm Miền Nam Anh
- Hạng Năm Miền Bắc Anh
- English Football League Trophy
- ENG Community Shield
- ENG FA Challenge Cup
- ENG Premier League (W)
- Hạng Sáu Anh Miền Bắc
- Hạng Sáu Anh Khu Vực Cao Nguyên
- ENG LC U21
- Ryman (Isthmian) Division 1 Anh
- Hạng Nhất Midlands Miền Nam Anh
- Hạng Sáu Anh Miền Nam
- Football Association Challenge Cup U18 Anh
- ENG Championship (W)
- ENG PR LC (W)
- ENG League (R)
- ENG FA Cup (W)
- Southern League Division 1 Anh
- ENG D2 U21
- ENG SOU PL
- England Development League U21
- ENG SOU League Cup
- ENG R Cup
- Premier League International Cup Anh
- ENG Cl
Tây Ban Nha-
- VĐQG Tây Ban Nha
- Hạng Hai Tây Ban Nha
- ESP Super Cup
- Cúp Nhà Vua Tây Ban Nha
- Hạng tư Tây Ban Nha
- ESP D5 Playoff
- ESP Queen Cup
- ESP Federacion Cup
- ESP FDH
- Hạng Hai Nữ Tây Ban Nha
- ESP D3
Đức-
- VĐQG Đức
- Hạng Hai Đức
- GER DFB Pokal
- GER Bundesliga (W)
- Đức Liga 3
- GER Super Cup
- GER Telekom Cup
- GER Bundesliga Cup (Y)
- GER Regional
- Hạng Sáu Đức
- GER Schleswig Holstein
- Hạng Năm Đức Bang Wurttemberg
- Hạng Năm Đức
- GER Westfalen
- GER Berlin Cup
Ý-
- VĐQG Ý
- Hạng Hai Italia (Serie B)
- Cúp Ý
- ITA Super Cup
- Italy C1
- ITA PRO LC
- VIAT
- ITA YCup
- Italian Campionato Primavera 1
- ITA Futsal
- ITA Cup (W)
- ITA Serie D Cup
- ITA C1 Group A
- ITA C1 Group B
- ITA C1 Group C
- ITA C1 Promotion Playoffs
- ITA C1 Relegation Playoffs
Pháp-
Bồ Đào Nha-
- VĐQG Bồ Đào Nha
- Hạng Hai Bồ Đào Nha
- POR League Cup
- Cúp Quốc Gia Bồ Đào Nha
- POR Super Cup
- Hạng Ba Bồ Đào Nha
- U23 Liga Revelacao Bồ Đào Nha
- Portugal Women Cup
Hà Lan-
Peru-
- VĐQG Thổ Nhĩ Kỳ
- TUR Cup
- Hạng Hai Thổ Nhĩ Kỳ
- Hạng Nhất Thổ Nhĩ Kỳ
- TUR Super Cup
- VĐQG Nữ Thổ Nhĩ Kỳ
- U19 Thổ Nhĩ Kỳ
Scotland-
- VĐQG Scotland
- Hạng Nhất Scotland
- Hạng Hai Scotland
- Hạng Ba Scotland
- SCO Challenge Cup
- SCO League Cup
- SCO FA Cup
- SCO Premier League (W)
- Hạng Tư Scotland
- SCO Premier League 2 (W)
Na Uy-
Nga-
- RUS Cup
- VĐQG Nga
- Football National League Nga
- RUS Super Cup
- Football National League 2 Nga
- RUS PL (W)
- RUS Cup (W)
Bỉ-
Croatia-
Thụy Điển-
Ba Lan-
Đan Mạch-
- VĐQG Đan Mạch
- Hạng Nhất Đan Mạch
- DEN DBU Pokalen
- Hạng Tư Đan Mạch
- DEN D1 (W)
- DEN Divison 1 (W)
- Hạng Hai Đan Mạch
Iceland-
- ISL Urvalsdeild
- ICE Cup
- ISL Deild1
- ISL Super Cup
- ICE LC
- ICE Premier League (W)
- ICE Cup (W)
- ISL CH
- ISL D1 (W)
- ISL CH B
- Cúp Iceland Tiền Mùa Giải
Hungary-
Áo-
Séc-
Phần Lan-
- FIN Veikkausliiga
- FIN Ykkonen
- FIN League Cup
- FIN Kolmonen
- FIN Suomen Cup
- FIN Cup (W)
- FIN WD2
- FIN Kakkonen A
- FIN Kakkonen B
- FIN Kakkonen C
Slovakia-
Slovenia-
Thụy Sĩ-
Ireland-
- IRE Premier Division
- IRE Division 1
- IRE League Cup
- IRE FAI Cup
- IRL President's Cup
- IRL Leinster Senior Cup
Israel-
- VĐQG Israel
- Israel Cup
- ISR Liga Leumit
- ISR Ligat Al Toto Cup
- ISR Ligat Leumit Toto Cup
- Israel Liga Alef
- ISR Premier League (W)
- Israel League U19
- ISR Cup (W)
- ISR Super Cup
Hy Lạp-
Romania-
Bulgaria-
Ukraine-
Belarus-
Estonia-
Đảo Síp-
Bắc Ireland-
Wales-
- Ngoại Hạng Xứ Wales
- WAL Challenge League Cup
- WAL Cup
- WAL Division 1
- WAL Cymru Alliance
- WAL Premier League (W)
Malta-
Serbia-
Bosnia & Herzegovina-
Bắc Macedonia-
Lithuania-
Latvia-
Luxembourg-
Faroe Island-
Albania-
Georgia-
Kazakhstan-
Moldova-
Armenia-
Azerbaijan-
Andorra-
Montenegro-
San Marino-
Kosovo-
Gibraltar-
Châu Á
Trung Quốc-
- CHN CSL
- CHN League 1
- CHN FA Cup
- CHN FA Super Cup
- CHN League 2
- CHN National Games
- Super League (Nữ) Trung Quốc
- CHN National Championship (W)
- CHN National Games (W)
- CHN Champions League
- Chinese League U21
Nhật Bản-
- VĐQG Nhật Bản
- JPN Emperor Cup
- JPN Super Cup
- Hạng Hai Nhật Bản
- JPN J3 League
- JPN New Year Cup
- JPN Empresss Cup (W)
- JPN JFL
- JPN University Championship (W)
- Japan Women's Empowerment League
Hàn Quốc-
Qatar-
Uzbekistan-
Iran-
Thái Lan-
Hồng Kông-
- Hong Kong Premier League
- FA Cup Hồng Kông
- Hong Kong Division 1
- HKG League Cup
- HKG Senior Challenge Shield
- HKG Elite Cup
Campuchia-
Maldives-
Singapore-
Malaysia-
UAE-
Ả Rập Xê Út-
Jordan-
Kuwait-
Bahrain-
Ấn Độ-
- Hạng Nhất Ấn Độ
- VĐQG Ấn Độ
- Super Cup Ấn Độ
- IND MFA Super Cup
- Mumbai Elite League Ấn Độ
- IND Santosh Trophy
- Ngoại Hạng Ấn Độ Delhi
- IND Punjab Super League
- IND Bangalore Super Division
- IND Mumbai Super Division
- India Manipur State League
Việt Nam-
- VĐQG Việt Nam
- Hạng Nhất Việt Nam
- VIE Super Cup
- VIE Cup
- U19 Quốc tế (Cúp báo Thanh niên)
- VIE Division 2
- VĐQG Nữ Việt Nam
- VIE National Cup (W)
Indonesia-
Oman-
Li Băng-
Bangladesh-
Palestine-
Pakistan-
Myanmar-
Philippines-
Sri Lanka-
Bhutan-
Syria-
Mông Cổ-
Ma Cao-
Tajikistan-
Châu Phi
RD Congo-
Ma Rốc-
Malawi-
Algeria-
Ai Cập-
Nam Phi-
Tunisia-
Bờ Biển Ngà-
Cameroon-
Angola-
Nigeria-
Ghana-
Tanzania-
Botswana-
Kenya-
Zambia-
Uganda-
Senegal-
Mauritania-
Gambia-
Benin-
Togo-
Mali-
Ethiopia-
Libya-
Namibia-
Nam Mỹ
Brazil-
- BRA Campeonato Carioca
- VĐQG Brazil
- BRA Paulista A1
- BRA Cup
- BRA Baiano 1
- BRA Catarinense 1
- BRA Gaucho 1
- BRA Cearense 1
- BRA Mineiro 1
- BRA Pernambucano 1
- BRA Goiano 1
- BRA Paranaense 1
- BRA Serie B
- BRA Paulista A2
- Brazil Nordeste Cup
- BRA CV
- BRA A1 (W)
- Brazil Copa Sao Paulo Juniores
- BRA PA
- BRA DF
- BRA RC
- BRA Acreano
Argentina-
- ARG Primera División
- Hạng Hai Argentina
- ARG Cup
- ARG Primera B
- ARG Super Cup
- ARG Primera C
- ARG League (W)
- Argentine Reserve League
- VĐQG Argentina
Uruguay-
Chile-
Peru-
Colombia-
Ecuador-
Paraguay-
- Hạng Nhất Paraguay lượt Clausura
- PAR Division Intermedia
- Các Đội Dự Bị Paraguay
- PAR Cup
- PAR Primera Division Apertura
Venezuela-
Bolivia-
Aruba-
Guiana-
Bắc Mỹ
Mỹ-
- MLS Mỹ
- US Open Cup
- USA NASL
- USA Del Sol Cup
- USA Car Cup
- USA D1 (W)
- USA United Soccer League
- USA NPSL
- USA TP (W)
- USA MLS Next Pro
Mexico-
- MEX Primera Division 1 Apertura
- MEX D2
- MEX SC
- MEX CC
- Mexico Liga MX Nữ
- MEX D3
- MEX Primera Division 1 Clausura
- Mexico Primera Divison 2 Clausura
- MEX Liga TDP
- MEX D3 S A A
- MEX D3 S B A
- MEX D3 S A C
- MEX D3 S B C
Canada-
Costa Rica-
Honduras-
Cuba-
Jamaica-
Guatemala-
El Salvador-
Nicaragua-
Dominica-
Antigua & Barbuda-
Barbados-
Haiti-
Granada-
St. Kitts & Nevis-
Châu Đại Dương
Úc-
- VĐQG Úc
- AUS NPL SA
- AUS NPL Capital Football
- AUS NPL Queensland
- AUS NPL WA
- AUS NWS NPL
- AUS Victoria NPL
- AUS NSL
- AUS TNPL
- Northern New South Wales Naional Premier League Úc
- Football Association Cup Úc
- VĐQG Úc (Nữ)
- AUS VNPL (W)
- AUS WA NPL 1
- AUS FWD1
- AUS PLNS
- AUS NSW Waratah Cup
- AUS SA League 1
- AUS VNPL 2
- AUS WA Cup
- AUS NSW NPL 2
- AUS FFV Cup
- AUS Victorian Cup (W)
- AUS WA NPL U20
- AUS WA NPL (W)
- AUS AFC Cup
- AUS QNPL (W)
- AUS SA PL (W)
- AUS SA SL (R)
- AUS Victoria League 1
- AUS NSW League 3
- AUS NNSW PL
- AUS SA CUP (W)
- AUS NNSW U20
- AUS TSL (W)
- AUS QPL 1
- AUS Darwin PL
- AUS Queensland NPL U23
- AUS NSW League U20
- AUS NPL Victoria U23
New Zealand-
Fiji-
- Giải đấu nổi bật
- Ngoại Hạng Anh
- Hạng Nhất Anh
- FA Cúp Anh
- MLS Mỹ
- EURO
- Champions League
- Europa League
- Bấm xem thêm
- World Cup
- VĐQG Tây Ban Nha
- VĐQG Nhật Bản
- VĐQG Đức
- VĐQG Hàn Quốc
- VĐQG Ý
- VĐQG Úc
- AFC Champions
- VĐQG Pháp
- VĐQG Ả Rập Xê Út
- VĐQG Việt Nam
- Quốc tế
- Châu Âu
- EURO
- Champions League
- WC Qualification Europe
- Euro Qualification U21
- European Championship U21
- UEFA Super Cup
- UEFA European Championship (W)
- Bấm xem thêm
- Europa League
- UEFA Champions League (W)
- UEFA U19 Nữ
- UEFA U19
- UEFA (W) U17
- UEFA U17
- WC Qualification Europe (W)
- Baltic Cup (W)
- Audi Cup
- Baltic Cup
- Emirates S
- UEFA League U19
- Olympics Qualification Europe (W)
- UEFA Nations League
- Futsal World Cup qualification Europe
- Euro Cup Qualification
- UEFA European Championship Qualification (W)
- UEFA Europa Conference League
- UEFA Nations League (W)
- Quốc Tế
- World Cup
- WC U17
- World Cup (W)
- Club World Cup
- ALGC
- Olympic Games
- Olympic Games (W)
- Bấm xem thêm
- Confederations Cup
- World Cup U20 (W)
- Giao Hữu Quốc Tế
- Trận Đấu Giao Hữu
- VĐQG Honduras
- Int Champions Cup
- Toulon Tournament
- Four NT (W)
- Olympic Qualifiers
- AOC
- Fut W5
- Indoor Foot Invitational Tournament
- INT DCUP
- U20 Asian Cup (W)
- Châu Á
- AFC Asian Cup
- WC Qualification Asia
- East Asian Championship
- East Asian Championship (W)
- AFC Champions
- Asian Games Men
- AFF Championship
- Bấm xem thêm
- Gulf Cup Of Nations
- AFC Cup
- Asian Games (W)
- AFC Championship U19
- AFC Championship U23
- South Asian Federation
- Olympic Qualifying Asia (W)
- THA KCTH
- UAFA Club Cup
- Southeast Asian Games
- ASEAN Hassanal Bolkiah (Y)
- AFC Championship (W) U17
- Southeast Asian Games (W)
- AFC Futsal Championship
- ASEAN Championship (W)
- AFC Asian Cup Qualification (W)
- West Asian Championship (W)
- ARAB CUP
- WAFF Championship U23
- AFF Futsal Championship
- CAFA Championship (W)
- Asian Cup Qualification
- Nam Mỹ
- Copa America
- WC Qualification CONMEBOL
- Copa Libertadores
- Copa Sudamericana
- Recopa Sudamericana
- Conmebol Sudamericano U20
- Copa Libertadores U20
- Bấm xem thêm
- Copa Libertadores (W)
- Conmebol-Sudamericano (W)
- South American Games
- South American Olympics Qualifiers
- Bắc Mỹ
- WC Qual CONCACAF
- Gold Cup
- CONCACAF Champions League
- CONCACAF Championship U20
- UNCAF Nations Cup
- Olympic Qualifying Concacaf (W)
- CONCACAF League
- Bấm xem thêm
- North American Football League Champions Cup
- WC Qualification Concacaf
- Golden Cup (W)
- CFU Club Championship
- CONCACAF Nations League
- Northern America Leagues Cup
- Châu Phi
- WC Qualification CAF
- Africa Cup Of Nations
- CAF Nations Championship
- Champions League Châu Phi
- CAF Confederation Cup
- CAF Super Cup
- South Africa Confederations Cup
- Bấm xem thêm
- Africa Cup of Nations (W)
- Olympic Qualifying CAF (W)
- All Africa Soccer
- Olympic Qualifying Africa
- Africa Cup Of Nations Qualification
- Châu Đại Dương
- WC Qualification OFC
- OFC CL
- Olympic Qualifying Oceania
- Châu Âu
- Anh
- Ngoại Hạng Anh
- Hạng Nhất Anh
- FA Cúp Anh
- Cúp Liên Đoàn Anh
- Hạng 2 Anh
- Hạng 3 Anh
- Hạng Tư Anh
- Bấm xem thêm
- Hạng Năm Miền Nam Anh
- Hạng Năm Miền Bắc Anh
- English Football League Trophy
- ENG Community Shield
- ENG FA Challenge Cup
- ENG Premier League (W)
- Hạng Sáu Anh Miền Bắc
- Hạng Sáu Anh Khu Vực Cao Nguyên
- ENG LC U21
- Ryman (Isthmian) Division 1 Anh
- Hạng Nhất Midlands Miền Nam Anh
- Hạng Sáu Anh Miền Nam
- Football Association Challenge Cup U18 Anh
- ENG Championship (W)
- ENG PR LC (W)
- ENG League (R)
- ENG FA Cup (W)
- Southern League Division 1 Anh
- ENG D2 U21
- ENG SOU PL
- England Development League U21
- ENG SOU League Cup
- ENG R Cup
- Premier League International Cup Anh
- ENG Cl
- Tây Ban Nha
- VĐQG Tây Ban Nha
- Hạng Hai Tây Ban Nha
- ESP Super Cup
- Cúp Nhà Vua Tây Ban Nha
- Hạng tư Tây Ban Nha
- ESP D5 Playoff
- ESP Queen Cup
- Bấm xem thêm
- ESP Federacion Cup
- ESP FDH
- Hạng Hai Nữ Tây Ban Nha
- ESP D3
- Đức
- VĐQG Đức
- Hạng Hai Đức
- GER DFB Pokal
- GER Bundesliga (W)
- Đức Liga 3
- GER Super Cup
- GER Telekom Cup
- Bấm xem thêm
- GER Bundesliga Cup (Y)
- GER Regional
- Hạng Sáu Đức
- GER Schleswig Holstein
- Hạng Năm Đức Bang Wurttemberg
- Hạng Năm Đức
- GER Westfalen
- GER Berlin Cup
- Ý
- VĐQG Ý
- Hạng Hai Italia (Serie B)
- Cúp Ý
- ITA Super Cup
- Italy C1
- ITA PRO LC
- VIAT
- Bấm xem thêm
- ITA YCup
- Italian Campionato Primavera 1
- ITA Futsal
- ITA Cup (W)
- ITA Serie D Cup
- ITA C1 Group A
- ITA C1 Group B
- ITA C1 Group C
- ITA C1 Promotion Playoffs
- ITA C1 Relegation Playoffs
- Pháp
- VĐQG Pháp
- Hạng Hai Pháp
- Hạng Ba Pháp
- FRA LC
- Cúp Quốc Gia Pháp
- FRA Trophée des Champions
- VĐQG Nữ Pháp
- Bồ Đào Nha
- VĐQG Bồ Đào Nha
- Hạng Hai Bồ Đào Nha
- POR League Cup
- Cúp Quốc Gia Bồ Đào Nha
- POR Super Cup
- Hạng Ba Bồ Đào Nha
- U23 Liga Revelacao Bồ Đào Nha
- Bấm xem thêm
- Portugal Women Cup
- Hà Lan
- VĐQG Hà Lan
- Hạng Hai Hà Lan
- NED KNVB Beker
- NED Super Cup
- Hà Lan League U21
- VĐQG Nữ Hà Lan
- Bấm xem thêm
- Peru
- VĐQG Thổ Nhĩ Kỳ
- TUR Cup
- Hạng Hai Thổ Nhĩ Kỳ
- Hạng Nhất Thổ Nhĩ Kỳ
- TUR Super Cup
- VĐQG Nữ Thổ Nhĩ Kỳ
- U19 Thổ Nhĩ Kỳ
- Scotland
- VĐQG Scotland
- Hạng Nhất Scotland
- Hạng Hai Scotland
- Hạng Ba Scotland
- SCO Challenge Cup
- SCO League Cup
- SCO FA Cup
- Bấm xem thêm
- SCO Premier League (W)
- Hạng Tư Scotland
- SCO Premier League 2 (W)
- Na Uy
- NOR Eliteserien
- Hạng Nhất Na Uy
- NOR NM Cup
- NOR Toppserien (W)
- NOR Super Cup
- NOR Cup (W)
- NOR D2
- Bấm xem thêm
- NOR D1 (W)
- Nga
- RUS Cup
- VĐQG Nga
- Football National League Nga
- RUS Super Cup
- Football National League 2 Nga
- RUS PL (W)
- RUS Cup (W)
- Bỉ
- Hạng Hai Bỉ
- VĐQG Bỉ
- BEL Beker Van Belgie
- BEL Super Cup
- BEL PL (W)
- Croatia
- VĐQG Croatia
- CRO Cup
- Hạng Hai Croatia
- CRO Super Cup
- CRO Regional League
- CRO League 1 (W)
- Thụy Điển
- VĐQG Thụy Điển
- SWE Superettan
- SWE Cup
- SWE D1 (W)
- SWE Cup (W)
- SWE D2 SN
- SWE D1 (W)
- Ba Lan
- VĐQG Ba Lan
- Hạng Nhì Ba Lan
- POL Cup
- POL Super Cup
- Hạng Hai Ba Lan
- POL Ekstraliga
- POL Regional Cup
- Đan Mạch
- VĐQG Đan Mạch
- Hạng Nhất Đan Mạch
- DEN DBU Pokalen
- Hạng Tư Đan Mạch
- DEN D1 (W)
- DEN Divison 1 (W)
- Hạng Hai Đan Mạch
- Iceland
- ISL Urvalsdeild
- ICE Cup
- ISL Deild1
- ISL Super Cup
- ICE LC
- ICE Premier League (W)
- ICE Cup (W)
- Bấm xem thêm
- ISL CH
- ISL D1 (W)
- ISL CH B
- Cúp Iceland Tiền Mùa Giải
- Hungary
- VĐQG Hungary
- HUN Cup
- HUN NB 2
- HUN NB 1 (W)
- Áo
- AUT Bundesliga
- Hạng Nhất Áo
- AUT Cup
- AUT FB
- Séc
- VĐQG Séc
- Hạng Hai Séc
- CZE Cup
- Tipsport Cup Séc
- CZE League U21
- Phần Lan
- FIN Veikkausliiga
- FIN Ykkonen
- FIN League Cup
- FIN Kolmonen
- FIN Suomen Cup
- FIN Cup (W)
- FIN WD2
- Bấm xem thêm
- FIN Kakkonen A
- FIN Kakkonen B
- FIN Kakkonen C
- Slovakia
- VĐQG Slovakia
- Slovakia Liga 2
- SVK Cup
- Slovenia
- VĐQG Slovenia
- SVN Cup
- SVN SNL 2
- VĐQG Nữ Slovenia
- Thụy Sĩ
- VĐQG Thụy Sĩ
- Hạng Nhất Thụy Sĩ
- SUI Cup
- SUI D3
- SUI Liga 1 (W)
- Ireland
- IRE Premier Division
- IRE Division 1
- IRE League Cup
- IRE FAI Cup
- IRL President's Cup
- IRL Leinster Senior Cup
- Israel
- VĐQG Israel
- Israel Cup
- ISR Liga Leumit
- ISR Ligat Al Toto Cup
- ISR Ligat Leumit Toto Cup
- Israel Liga Alef
- ISR Premier League (W)
- Bấm xem thêm
- Israel League U19
- ISR Cup (W)
- ISR Super Cup
- Hy Lạp
- VĐQG Hy Lạp
- Hạng Hai Hy Lạp
- GRE Cup
- VĐQG Nữ Hy Lạp
- GRE Amateur Cup
- Romania
- VĐQG Romania
- ROM Cup
- Hạng Hai Romania
- ROM Super Cup
- ROM Liga 1 (W)
- Bulgaria
- VĐQG Bulgaria
- BUL Cup
- BUL Super Cup
- Hạng Hai Bulgaria
- Ukraine
- VĐQG Ukraine
- UKR Super Cup
- UKR Cup
- UKR League 1
- UKR League 2
- Belarus
- VĐQG Belarus
- BLR Cup
- BLR League 1
- BLR Super Cup
- Estonia
- EST Meistriliiga
- EST Super Cup
- EST Esiliiga
- EST Cup
- EST Meistri Liiga (W)
- EST Winter Tournament
- Đảo Síp
- VĐQG Đảo Síp
- CYP Cup
- CYP Super Cup
- Hạng Hai Síp
- Bắc Ireland
- VĐQG Bắc Ireland
- NIR Cup
- NIFL Championship Bắc Ireland
- NIR League Cup
- NIR Premiership (W)
- NIR League (R)
- Wales
- Ngoại Hạng Xứ Wales
- WAL Challenge League Cup
- WAL Cup
- WAL Division 1
- WAL Cymru Alliance
- WAL Premier League (W)
- Malta
- VĐQG Malta
- Hạng Nhất Malta
- MLT Cup
- MLT Super Cup
- Serbia
- VĐQG Serbia
- SRB CUP
- Hạng Hai Serbia
- SRB Super League (W)
- SRB D3
- Bosnia & Herzegovina
- BIH Cup
- Bắc Macedonia
- VĐQG Bắc Macedonia
- MKD Cup
- Hạng Hai Bắc Macedonia
- Lithuania
- LTU D1
- LTU D2
- LTU Cup
- LTU A Lyga (W)
- Latvia
- LVA Virsliga
- LVA Liga 1
- LVA Cup
- LVA Liga 2
- Luxembourg
- VĐQG Luxembourg
- LUX Cup
- Faroe Island
- FRO Premier League
- FRO Cup
- FRO Super Cup
- Albania
- VĐQG Albania
- Hạng Nhất Albani
- ALB Cup
- ALB Super Cup
- Georgia
- VĐQG Georgia
- Hạng Hai Georgia
- GEO Cup
- GEO Supper Cup
- Kazakhstan
- KAZ Premier League
- Kazakhstan Cup
- KAZ Super Cup
- KAZ D1
- KAZ Super League (W)
- KAZ D2
- Moldova
- MDA D1
- Hạng Nhì Moldova
- MDA Cup
- Armenia
- VĐQG Armenia
- Armenia League 1
- ARM Cup
- ARM Super Cup
- Azerbaijan
- Azerbaijan Premier League
- AZE Division 1
- AZE Cup
- Andorra
- Andorra Super League
- Hạng Hai Andorra
- AND Super Cup
- Montenegro
- VĐQG Montenegro
- Hạng Hai Montenegro
- MNE Cup
- San Marino
- SMR Cup
- VĐQG San Marino
- Kosovo
- VĐQG Kosovo
- Gibraltar
- GIB Cup
- Châu Á
- Trung Quốc
- CHN CSL
- CHN League 1
- CHN FA Cup
- CHN FA Super Cup
- CHN League 2
- CHN National Games
- Super League (Nữ) Trung Quốc
- Bấm xem thêm
- CHN National Championship (W)
- CHN National Games (W)
- CHN Champions League
- Chinese League U21
- Nhật Bản
- VĐQG Nhật Bản
- JPN Emperor Cup
- JPN Super Cup
- Hạng Hai Nhật Bản
- JPN J3 League
- JPN New Year Cup
- JPN Empresss Cup (W)
- Bấm xem thêm
- JPN JFL
- JPN University Championship (W)
- Japan Women's Empowerment League
- Hàn Quốc
- VĐQG Hàn Quốc
- KOR FA Cup
- KOR K League 2
- KOR WK League (W)
- KOR National League
- KOR K3 League
- Qatar
- VĐQG Qatar
- QAT Crown Prince Cup
- QAT Cup
- QAT Prince Cup
- QAT Division 2
- QAT Stars League Cup
- Qatar Cup
- Uzbekistan
- VĐQG Uzbekistan
- UZB Cup
- UZB Division 1
- UZB Super Cup
- UZB League (W)
- Iran
- VĐQG Iran
- Iran Cup
- IRN Azadegan League
- IRN Super Cup
- Iran Division 2
- Thái Lan
- VĐQG Thái Lan
- THA FA Cup
- THA Super Cup
- Hạng Nhất Thái Lan
- League Cup Thái Lan
- Hạng Hai Thái Lan
- THA Cup
- Bấm xem thêm
- Hồng Kông
- Hong Kong Premier League
- FA Cup Hồng Kông
- Hong Kong Division 1
- HKG League Cup
- HKG Senior Challenge Shield
- HKG Elite Cup
- Campuchia
- VĐQG Campuchia
- CAM Cup
- Maldives
- MDV Premier League
- Singapore
- SIN Premier League
- SIN Cup
- SIN League Cup
- Malaysia
- VĐQG Malaysia
- MAS FA Cup
- MAS Cup
- MAS President Cup
- MAS Challenge Cup
- UAE
- VĐQG UAE
- UAE League Cup
- UAE Super Cup
- UAE Cup
- UAE Division 1
- UAE Division 2
- UAE Dubai Cup
- Ả Rập Xê Út
- VĐQG Ả Rập Xê Út
- KSA Kings Cup
- KSA Sandy Super Cup
- Hạng Nhất Ả Rập Xê Út
- Jordan
- JOR League
- JOR Super Cup
- Kuwait
- Kuwait Crown Prince Cup
- KUW Federation Cup
- VĐQG Kuwait
- KUW Division 1
- KUW League Youth
- KUW Cup
- Bahrain
- VĐQG Bahrain
- BHR Kings Cup
- Bahrain FA Cup
- Ấn Độ
- Hạng Nhất Ấn Độ
- VĐQG Ấn Độ
- Super Cup Ấn Độ
- IND MFA Super Cup
- Mumbai Elite League Ấn Độ
- IND Santosh Trophy
- Ngoại Hạng Ấn Độ Delhi
- Bấm xem thêm
- IND Punjab Super League
- IND Bangalore Super Division
- IND Mumbai Super Division
- India Manipur State League
- Việt Nam
- VĐQG Việt Nam
- Hạng Nhất Việt Nam
- VIE Super Cup
- VIE Cup
- U19 Quốc tế (Cúp báo Thanh niên)
- VIE Division 2
- VĐQG Nữ Việt Nam
- Bấm xem thêm
- VIE National Cup (W)
- Indonesia
- VĐQG Indonesia
- Hạng Hai Indonesia
- IDN President Cup
- Indonesia Liga 3
- Oman
- OMA League
- OMA Sultan Cup
- OMA Cup
- Oman Division 1
- Li Băng
- LIB FA Cup
- LIB Super Cup
- VĐQG Li Băng
- Lebanon Division 2
- Bangladesh
- BAN Premier League
- BAN Federation Cup
- BAN Independence Cup
- Palestine
- PLE League
- PLE Gaza Strip Premier League
- Pakistan
- PAK Premier League
- Myanmar
- VĐQG Myanmar
- MYA Cup
- Philippines
- PHI UFL
- PHI Cup
- Sri Lanka
- SRI Champions League
- Bhutan
- Bhutan Thimphu League
- Syria
- SYR Cup
- SYR Premier League
- Mông Cổ
- VĐQG Mông Cổ
- Ma Cao
- MAC D1
- MAC D2
- MAC FA CUP
- Tajikistan
- TAJ Vysshaya Liga
- TJK Super Cup
- Châu Phi
- RD Congo
- VĐQG Congo
- Ma Rốc
- VĐQG Ma Rốc
- MAR Cup
- Malawi
- MWI Premier League
- MAW Challenge Cup
- Algeria
- VĐQG Algeria
- Hạng Hai Algeria
- Algeria League Nữ
- Ai Cập
- VĐQG Ai Cập
- Cúp Liên Đoàn Bóng Đá Ai Cập
- EGY Supper Cup
- Hạng Hai Ai Cập
- Nam Phi
- VĐQG Nam Phi
- Nam Phi Telkom Knockout
- RSA MTN8 Cup
- SAPL CUP
- Hạng Nhất Nam Phi
- Tunisia
- TUN League 1
- TUN Cup
- Bấm xem thêm
- Bờ Biển Ngà
- CIV Ligue 1
- Cameroon
- Hạng Hai Ghana
- CMR Cup
- Angola
- VĐQG Angola
- Nigeria
- VĐQG Nigeria
- NGR Cup
- Ghana
- VĐQG Ghana
- GHA FA Cup
- Hạng Nhất Ghana
- Tanzania
- VĐQG Tanzania
- Botswana
- VĐQG Botswana
- Kenya
- Kenya Premier League
- KEN Cup
- Kenya Super League
- Zambia
- VĐQG Zambia
- Uganda
- VĐQG Uganda
- UGA Cup
- Senegal
- VĐQG Senegal
- SEN Premier League Cup
- Mauritania
- VĐQG Mauritanie
- Gambia
- Hạng Nhất GFA Gambia
- Benin
- BEN Ligue 1
- Togo
- TOG Premier Division
- TOG Cup
- Mali
- MLI Premiere Division
- Ethiopia
- Ethiopia Premier League
- Libya
- VĐQG Libya
- Namibia
- NAM Premier League
- Nam Mỹ
- Brazil
- BRA Campeonato Carioca
- VĐQG Brazil
- BRA Paulista A1
- BRA Cup
- BRA Baiano 1
- BRA Catarinense 1
- BRA Gaucho 1
- Bấm xem thêm
- BRA Cearense 1
- BRA Mineiro 1
- BRA Pernambucano 1
- BRA Goiano 1
- BRA Paranaense 1
- BRA Serie B
- BRA Paulista A2
- Brazil Nordeste Cup
- BRA CV
- BRA A1 (W)
- Brazil Copa Sao Paulo Juniores
- BRA PA
- BRA DF
- BRA RC
- BRA Acreano
- Argentina
- ARG Primera División
- Hạng Hai Argentina
- ARG Cup
- ARG Primera B
- ARG Super Cup
- ARG Primera C
- ARG League (W)
- Bấm xem thêm
- Argentine Reserve League
- VĐQG Argentina
- Uruguay
- VĐQG Uruguay
- URU League (R)
- URU Super Cup
- Chile
- VĐQG Chile
- CHI Cup
- Hạng Hai Chile
- CHI Super Cup
- Chile Segunda Division
- Peru
- VĐQG Peru
- PER Supper Cup
- PER Cup
- Colombia
- COL Primera A Apertura
- COL Primera B
- COL Copa
- COL Super Copa
- COL Primera A Clausura
- Ecuador
- VĐQG Ecuador
- ECU Serie B
- Bấm xem thêm
- Paraguay
- Hạng Nhất Paraguay lượt Clausura
- PAR Division Intermedia
- Các Đội Dự Bị Paraguay
- PAR Cup
- PAR Primera Division Apertura
- Venezuela
- VEN Primera Division
- VEN Cup
- Bolivia
- VĐQG Bolivia Clausura
- BOL Cup
- BOL Primera Division Apertura
- Aruba
- VĐQG Aruba
- Guiana
- GUY Elite League
- GUY Ligue 1
- Bắc Mỹ
- Mỹ
- MLS Mỹ
- US Open Cup
- USA NASL
- USA Del Sol Cup
- USA Car Cup
- USA D1 (W)
- USA United Soccer League
- Bấm xem thêm
- USA NPSL
- USA TP (W)
- USA MLS Next Pro
- Mexico
- MEX Primera Division 1 Apertura
- MEX D2
- MEX SC
- MEX CC
- Mexico Liga MX Nữ
- MEX D3
- MEX Primera Division 1 Clausura
- Bấm xem thêm
- Mexico Primera Divison 2 Clausura
- MEX Liga TDP
- MEX D3 S A A
- MEX D3 S B A
- MEX D3 S A C
- MEX D3 S B C
- Canada
- CAN Soccer League
- CAN Championship
- Costa Rica
- CRC Primera Division Apertura
- CRC Primera Division Clausura
- Honduras
- HON Liga Nacional Apertura
- Honduras Liga Nacional Clausura
- Cuba
- CUB Championship
- CUB National League (W)
- Jamaica
- Jamaica Premier League
- JAM Cup
- Bấm xem thêm
- Guatemala
- VĐQG Guatemala
- GUA Liga Nacional (W)
- GUA Liga Nacional Clausura
- El Salvador
- VĐQG El Salvador
- ESA Segunda Division
- ESA Primera Division Apertura
- Nicaragua
- NCA Primera Liga
- NCA CUP
- Dominica
- DOM Liga Mayor
- Antigua & Barbuda
- VĐQG Antigua và Barbuda
- Barbados
- BRB Premier League
- Haiti
- HAI D1
- Granada
- GRN D1
- St. Kitts & Nevis
- KNA Premier League
- Châu Đại Dương
- Úc
- VĐQG Úc
- AUS NPL SA
- AUS NPL Capital Football
- AUS NPL Queensland
- AUS NPL WA
- AUS NWS NPL
- AUS Victoria NPL
- Bấm xem thêm
- AUS NSL
- AUS TNPL
- Northern New South Wales Naional Premier League Úc
- Football Association Cup Úc
- VĐQG Úc (Nữ)
- AUS VNPL (W)
- AUS WA NPL 1
- AUS FWD1
- AUS PLNS
- AUS NSW Waratah Cup
- AUS SA League 1
- AUS VNPL 2
- AUS WA Cup
- AUS NSW NPL 2
- AUS FFV Cup
- AUS Victorian Cup (W)
- AUS WA NPL U20
- AUS WA NPL (W)
- AUS AFC Cup
- AUS QNPL (W)
- AUS SA PL (W)
- AUS SA SL (R)
- AUS Victoria League 1
- AUS NSW League 3
- AUS NNSW PL
- AUS SA CUP (W)
- AUS NNSW U20
- AUS TSL (W)
- AUS QPL 1
- AUS Darwin PL
- AUS Queensland NPL U23
- AUS NSW League U20
- AUS NPL Victoria U23
- New Zealand
- New Zealand League
- NZL NORL
- NZL FFSA
- NZL NRFL Premier League (W)
- NZL Cup
- Fiji
- FIJ Cup
- FIJ National League
- 返回上一级
LTU D1
00:00
19/06
19/06
Dfk Dainava Alytus
2-2HT: 1-0
FK Siauliai
23:00
19/06
19/06
FK Transinvest
3-0HT: 2-0
FK Panevezys
VĐQG Ai Cập
00:00
19/06
19/06
ZED FC
2-2HT: 1-0
Pharco
00:00
19/06
19/06
Al Ittihad Al Sakandary
0-1HT: 0-0
Al Ahly Cairo
Football National League 2 Nga
00:00
19/06
19/06
Rostov-M2
2-1HT: 0-1
Sevastopol
15:00
19/06
19/06
Sakhalin
2-0HT: 2-0
Khimki (R)
16:00
19/06
19/06
Yenisey-2 Krasnoyarsk
1-1HT: 0-0
Dynamo Vologda
17:00
19/06
19/06
Dinamo Vladivostok
3-0HT: 2-0
Kolomna
18:00
19/06
19/06
Strogino Moscow
0-4HT: 0-2
Cosmos Dolgoprudny
19:00
19/06
19/06
SKA Khabarovsk II
0-1HT: 0-0
Salyut
20:00
19/06
19/06
Rodina Moscow U21
1-1HT: 1-1
Spartak 2
21:00
19/06
19/06
Baltika-BFU Kaliningrad
2-1HT: 1-1
Saturn Ramenskoye
22:30
19/06
19/06
Zvezda
1-4HT: 1-1
St Petersburg
23:00
19/06
19/06
Znamya
1-2HT: 0-2
Dinamo Moscow B
23:00
19/06
19/06
Tor. Vladimir
1-2HT: 0-0
Chertanovo Moscow
23:00
19/06
19/06
FC Tver
3-1HT: 1-0
Dinamo Saint Petersburg
23:00
19/06
19/06
Kvant Obninsk
1-0HT: 0-0
FK Ryazan
23:00
19/06
19/06
Tambov
2-5HT: 1-2
Z. Penza
23:30
19/06
19/06
Luki-Energiya V.luki
0-0HT: 0-0
FC Irkutsk 2020
EURO
00:00
19/06
19/06
Turkey
3-1HT: 1-1
Georgia
03:00
19/06
19/06
Portugal
2-1HT: 0-0
Czech Republic
21:00
19/06
19/06
Croatia
2-2HT: 0-1
Albania
BLR Cup
00:00
19/06
19/06
Molodechno Dussh4
0-2HT: 0-1
Torpedo Belaz Zhodino
23:00
19/06
19/06
FK Miory
0-8HT: 0-6
FC Dinamo Minsk
FIN Kolmonen
00:00
19/06
19/06
Peka
0-3HT: 0-2
Hapk
00:15
19/06
19/06
Ponnistajat
2-1HT: 1-0
Sapa Helsinki
00:15
19/06
19/06
Atletico Malmi
4-0HT: 1-0
HPS
01:10
19/06
19/06
Kontu
3-2HT: 3-0
LPS Laajasalon
01:15
19/06
19/06
AFC Keltik
1-7HT: 1-2
PK-37
23:00
19/06
19/06
Haka Youth
5-2HT: 2-2
TP-49
23:30
19/06
19/06
LehPa
1-1HT: 0-0
Yllatys
23:30
19/06
19/06
PP-70
1-6HT: 0-2
TP-T
EST Liiga 2
00:00
19/06
19/06
Saku Sporting
8-2HT: 2-2
Saue Laagri
POL Liga 4
00:00
19/06
19/06
LKS Goluchow
1-1HT: 0-1
GKS Tarnovia Tarnowo Podgorne
23:00
19/06
19/06
LKS Lodz III
2-3HT: 1-2
RKS Radomsko
23:30
19/06
19/06
MKS Mazovia Minsk Mazowiecki
2-3HT: 1-0
CK Troszyn
LTU A Lyga (W)
00:00
19/06
19/06
FC Hegelmann (W)
5-1HT: 3-1
FK Saned (W)
Trận Đấu Giao Hữu
00:00
19/06
19/06
Arminia Bielefeld U19
4-3HT: 3-1
FC TSG Konigstein U19
00:30
19/06
19/06
Aubstadt
3-3HT: 2-2
Schweinfurt
02:30
19/06
19/06
The New Saints FC
7-0HT: 3-0
Caernarfon Town FC
21:00
19/06
19/06
GAIS
0-0HT: 0-0
Halmstads BK
22:00
19/06
19/06
Ludogorets 1945 Razgrad
5-0HT: 4-0
NK Primorje
23:00
19/06
19/06
MFK Ruzomberok
2-2HT: 2-0
Egnatia Rrogozhine
IRQ Premier League
00:30
19/06
19/06
AL Zawraa SC
5-2HT: 2-2
Karbalaa
00:30
19/06
19/06
AL Minaa
4-2HT: 2-0
Al Wasat
00:30
19/06
19/06
AL Najaf
1-0HT: 0-0
Al-Hudod
21:45
19/06
19/06
Al-Naft
0-1HT: 0-1
Newroz SC
21:45
19/06
19/06
Arbil SC
2-0HT: 0-0
Naft Misan
21:45
19/06
19/06
Al-Masafi
0-2HT: 0-0
Peshmerga Sulaymaniya SC
BRA CPY
01:30
19/06
19/06
Nacao U20
1-0HT: 0-0
Brusque U20
02:30
19/06
19/06
Vila Nova GO Junior U20
8-7HT: 0-0
Trindade GO U20
03:00
19/06
19/06
Uniao EC MT U20
7-1HT: 2-0
Rondonopolis U20
04:00
19/06
19/06
Independencia AC U20
0-6HT: 0-0
Vasco U20
05:30
19/06
19/06
Sao Francisco PA U20
1-5HT: 1-1
Santa Cruz Acre U20
ISL Urvalsdeild
02:00
19/06
19/06
Fylkir Reykjavik
3-2HT: 1-1
IF Vestri
03:15
19/06
19/06
Fram Reykjavik
1-2HT: 1-0
HK Kopavogs
03:15
19/06
19/06
IA Akranes
2-1HT: 0-0
KR Reykjavik
03:15
19/06
19/06
Stjarnan Gardabae
4-2HT: 1-1
FH Hafnarfjordur
04:15
19/06
19/06
Valur Reykjavik
2-2HT: 0-1
Vikingur Reykjavik
ARG Primera B
02:00
19/06
19/06
CA Fenix Pilar
2-0HT: 0-0
Dep. Merlo
BRA Campeonato U20
02:00
19/06
19/06
Goianiense GO U20
3-2HT: 3-2
Ceara U20
03:00
19/06
19/06
Cruzeiro EC MG U20
6-0HT: 0-0
SC Corinthians SP U20
05:00
19/06
19/06
Fluminense RJ U20
1-0HT: 0-0
Flamengo RJ U20
07:15
19/06
19/06
Sao Paulo FC SP U20
4-3HT: 1-1
Santos FC U20
URU League (R)
02:00
19/06
19/06
Wanderers FC (R)
1-1HT: 0-0
Boston River (R)
Argentine Reserve League
02:00
19/06
19/06
CSD Flandria (R)
2-0HT: 2-0
Ferrocarril Midland (R)
02:00
19/06
19/06
Argentino Merlo (R)
3-0HT: 1-0
Atletico Fenix (R)
CHI Cup
03:00
19/06
19/06
San Antonio Unido
6-5HT: 0-2
Deportes Union La Calera
07:00
19/06
19/06
Juvenil Seminario
2-5HT: 1-3
Deportes Magallanes
ECU Serie B
04:00
19/06
19/06
Manta
2-1HT: 2-1
Cuniburo FC
ISL League U19
04:00
19/06
19/06
Afturelding Hviti U19
2-2HT: 1-0
FH Hafnarfjordur U19
23:00
19/06
19/06
Thor Akureyri U19
1-2HT: 1-0
Fylkir/Ellidi U19
PAR Championship (W)
04:15
19/06
19/06
Nacional Humaita FBC (W)
5-0HT: 2-0
Tacuary (W)
USA USL League 2
06:00
19/06
19/06
AC Connecticut
1-2HT: 0-1
Vermont Green FC
06:00
19/06
19/06
Seacoast U. Phantoms
1-0HT: 1-0
FC Boston
06:00
19/06
19/06
Ironbound SC
1-3HT: 0-1
Staten Island Asc
06:00
19/06
19/06
Union FC Macomb
2-3HT: 0-1
Ann Arbor Fc
07:00
19/06
19/06
Brevard Fire SC
1-2HT: 0-2
Florida Elite Sa
07:00
19/06
19/06
Pathfinder FC
0-2HT: 0-2
Western Mass
07:00
19/06
19/06
Toledo Villa Fc
1-1HT: 0-0
Kings Hammer
07:00
19/06
19/06
Lansing City Football
7-0HT: 3-0
South Bend Lions
08:00
19/06
19/06
Chicago City SC
1-3HT: 0-3
River Light FC
08:00
19/06
19/06
Patuxent Football Athletics
1-2HT: 0-2
Charlottesville Blues
09:00
19/06
19/06
Tennessee SC
2-1HT: 2-0
Southern Soccer Academy Kings
BRA Serie B
06:00
19/06
19/06
Guarani FC SP
3-3HT: 0-1
Ituano FC SP
08:00
19/06
19/06
Gremio Novorizontino
1-1HT: 0-1
Amazonas FC AM
08:30
19/06
19/06
Paysandu SC PA
1-1HT: 0-0
CRB AL
USA PSL (W)
07:00
19/06
19/06
FC Pride (W)
0-2HT: 0-0
FC Dayton (W)
08:00
19/06
19/06
Michigan Hawks (Wom)
0-2HT: 0-1
Michigan Jaguars FC (W)
08:00
19/06
19/06
St. Croix SC (Wom)
3-2HT: 2-0
Rochester Lancers (W)
09:00
19/06
19/06
Uta avalanche (W)
2-2HT: 1-0
Griffins FC (Wom)
09:30
19/06
19/06
olympic club W
3-5HT: 2-4
Academica SC (W)
USA NPSL
07:30
19/06
19/06
Atlantic City Fc
1-0HT: 0-0
Wc Predators
07:30
19/06
19/06
Electric City Shock Sc
2-1HT: 2-1
First State FC
08:00
19/06
19/06
Wisconsin Conquerors FC
0-11HT: 0-4
Milwaukee Torrent
10:30
19/06
19/06
El Farolito
8-0HT: 3-0
Oakland Stompers
USA United Soccer League
10:30
19/06
19/06
Las Vegas Lights
3-3HT: 2-2
Colorado Springs Switchbacks FC
RUS Matches
13:05
19/06
19/06
Izumrud-pro
2-1HT: 1-0
Yantar-pro
New Zealand League
15:00
19/06
19/06
Wellington Phoenix R
3-5HT: 3-2
Wellington Olympic
Chinese League U21
15:00
19/06
19/06
Chengdu Rongcheng U21
3-0HT: 2-0
Beijing Guoan U21
15:00
19/06
19/06
Wuhan Three Towns U21
2-0HT: 1-0
Changchun Yatai U21
19:30
19/06
19/06
Cangzhou Mighty Lions U21
1-0HT: 0-0
Shenzhen Xinpengcheng U21
Ethiopia Premier League Women
15:00
19/06
19/06
Kedus Giorgis Women
0-5HT: 0-4
Ethiopia Nigd Bank Women
19:00
19/06
19/06
Bole Sub City Women
1-4HT: 0-3
Addis Ababa Ketema Women
21:00
19/06
19/06
Arba Minch Women
2-1HT: 1-0
Sidama Bunna SC (Wom)
CHN FA Cup
16:00
19/06
19/06
Langfang Glory City FC
3-5HT: 0-0
Qingdao Jonoon
16:00
19/06
19/06
Ganzhou Ruishi FC
1-3HT: 0-0
Nantong Zhiyun
Northern New South Wales Naional Premier League Úc
16:00
19/06
19/06
Edgeworth FC
2-4HT: 0-2
Maitland
AUS Northern NSW League 1 (R)
16:00
19/06
19/06
South Cardiff FC (R)
0-0HT: 0-0
Toronto Awaba Stags FC (R)
16:15
19/06
19/06
Singleton Strikers FC (R)
0-1HT: 0-1
Wallsend Red Devils FC (R)
CHN Champions League
16:30
19/06
19/06
Fuzhou Changle Jingangtui
1-5HT: 1-2
Chongqing Chunlei
19:20
19/06
19/06
Wuhan Xiaomaguohe
1-2HT: 0-0
Chongqing handa
AUS Northern NSW (R)
17:00
19/06
19/06
Charlestown City Blues FC (R)
1-4HT: 0-1
Valentine Phoenix (R)
AUS Queensland NPL U23
17:30
19/06
19/06
Brisbane Olympic FC U23
6-0HT: 3-0
Redlands United U23
AUS NWS NPL
17:30
19/06
19/06
Marconi
9-0HT: 6-0
Rockdale
AUS NSW NPL 2
17:50
19/06
19/06
SD Raiders FC
2-2HT: 2-0
Rydalmere Lions
KOR FA Cup
18:00
19/06
19/06
Pohang Steelers FC
6-5HT: 0-0
Suwon Samsung
18:00
19/06
19/06
Gimpo Citizen
1-0HT: 1-0
Jeonbuk Hyundai
18:00
19/06
19/06
Bucheon
2-3HT: 1-3
Gwangju
18:00
19/06
19/06
Seongnam Ilhwa
6-5HT: 1-0
Cheongju Jikji
18:00
19/06
19/06
Ulsan Hyundai
7-4HT: 1-1
Gyeongnam FC
18:00
19/06
19/06
Incheon United FC
4-3HT: 0-0
Sangju Sangmu Phoenix
18:30
19/06
19/06
FC Seoul
5-4HT: 0-0
Gangwon FC
18:30
19/06
19/06
Daejeon Citizen
7-8HT: 0-0
Jeju United FC
VĐQG Nhật Bản
18:00
19/06
19/06
Yokohama
3-2HT: 1-1
Sanfrecce Hiroshima
VĐQG Việt Nam
18:00
19/06
19/06
Quang Nam FC
4-2HT: 2-1
Song Lam Nghe An
19:00
19/06
19/06
CLB BD Thanh Hoa
1-1HT: 0-1
Khanh Hoa FC
20:15
19/06
19/06
Viettel FC
0-0HT: 0-0
TP Ho Chi Minh
Kenya Premier League
18:00
19/06
19/06
City Stars
1-1HT: 1-1
Sofapaka
18:00
19/06
19/06
Nzoia Sugar
0-6HT: 0-2
Muhoroni Youth
18:00
19/06
19/06
Kariobangi Sharks
1-2HT: 0-1
Ulinzi Stars
20:00
19/06
19/06
Posta Ranger
1-2HT: 0-2
Tusker
20:00
19/06
19/06
Kakamega Homeboyz
1-0HT: 1-0
Murang'a
20:00
19/06
19/06
Gor Mahia FC
2-4HT: 1-2
FC Talanta
20:00
19/06
19/06
Shabana FC
3-0HT: 1-0
Bidco United
21:00
19/06
19/06
Kenya Police FC
0-0HT: 0-0
Bandari
21:00
19/06
19/06
AFC Leopards
0-0HT: 0-0
KCB
Bhutan Thimphu League
18:00
19/06
19/06
RTC FC
4-1HT: 3-1
Phuentsholing Heroes FC
SWE U19
19:00
19/06
19/06
Helsingborgs IF U19
2-2HT: 0-0
IF Brommapojkarna U19
22:00
19/06
19/06
Djurgarden U19
3-1HT: 1-0
Kalmar FF U19
Uganda Cup Women
20:00
19/06
19/06
She Corporate (W)
1-0HT: 0-0
Wakiso Hills (W)
KAZ D2
20:00
19/06
19/06
Ordabasy (R)
0-1HT: 0-0
FK Atyrau (R)
20:00
19/06
19/06
FC Talas
3-1HT: 1-0
Turan Turkistan (R)
22:00
19/06
19/06
Akas FC
2-1HT: 0-1
Akademiya Ontustik
National league
20:30
19/06
19/06
Jeenyo
0-4HT: 0-2
Mogadishu City
Kazakhstan Cup
21:00
19/06
19/06
FK Atyrau
4-0HT: 2-0
Tobol Kostanay
23:00
19/06
19/06
Elimai FC
2-1HT: 0-1
FC Aktobe
VĐQG Nam Phi
21:00
19/06
19/06
Richards Bay FC
4-0HT: 2-0
Baroka FC
BLR Cup (W)
21:00
19/06
19/06
Smorgon (W)
0-21HT: 0-15
Dinamo-BGUFK Minsk (W)
22:00
19/06
19/06
Zorka-BDU Minsk (W)
3-0HT: 2-0
Dinamo Brest (W)
TAN Zanzibar Premier League
21:15
19/06
19/06
Ngome FC
2-4HT: 2-2
Kundemba FC
UZB Division 1
21:30
19/06
19/06
Xorazm Urganch
0-0HT: 0-0
Mash AL
22:00
19/06
19/06
FC Buxoro
3-0HT: 0-0
Aral Samali
Iraq First Division
21:45
19/06
19/06
El Atesalat
0-1HT: 0-0
Diyala FC
FIN Cup (W)
22:00
19/06
19/06
Espoo U18 W
0-3HT: 0-0
Hps (W)
23:00
19/06
19/06
Kiffen W
4-5HT: 1-1
EPS U18 W
23:15
19/06
19/06
Honka U18 W
3-2HT: 0-0
KTP W
23:30
19/06
19/06
HJK U18 W
4-1HT: 0-0
Futura W
TAJ Vysshaya Liga
22:00
19/06
19/06
FK Istiklol
9-1HT: 4-1
FK Barkchi Hisor
EST Meistriliiga
23:00
19/06
19/06
Narva JK Trans
0-1HT: 0-0
FC Kuressaare
23:00
19/06
19/06
FC Nomme United
0-6HT: 0-3
Levadia Tallinn
BEN Ligue 1
23:00
19/06
19/06
ASPAC
1-1HT: 1-1
AS Sobemap
23:00
19/06
19/06
Dadje
2-1HT: 0-0
Cavaliers
23:00
19/06
19/06
Damissa FC
2-1HT: 1-0
Dynamo Abomey
23:00
19/06
19/06
Dragons
0-1HT: 0-0
Coton Sport Benin
23:00
19/06
19/06
Espoir
0-2HT: 0-1
Bani Ganse
23:00
19/06
19/06
JSP
2-3HT: 1-0
AS Cotonou
23:00
19/06
19/06
Requins
1-1HT: 1-0
Ayema
23:00
19/06
19/06
Takunnin FC
1-3HT: 0-1
Loto Popo
VĐQG Uzbekistan
23:00
19/06
19/06
Surkhon Termez
2-1HT: 0-1
PFK Metallurg Bekabad
VĐQG Nigeria
23:00
19/06
19/06
Doma United FC
0-1HT: 0-1
Sunshine Stars
ECU Primera (W)
23:00
19/06
19/06
Leones del Norte (W)
3-0HT: 2-0
Quito FC (W)
23:00
19/06
19/06
Universidad Catolica (W)
3-3HT: 2-2
Club Nanas (W)
23:05
19/06
19/06
CD Espuce (W)
1-1HT: 0-0
Deportivo Ibarra (W)
23:30
19/06
19/06
Independiente del Valle (W)
8-1HT: 3-0
Toreros FC (Wom)
TUN League 1
23:00
19/06
19/06
Avenir S Marsa
0-1HT: 0-1
AS Slimane
TUN League 2
23:00
19/06
19/06
Gabes
8-7HT: 0-0
Jendouba Sp.
FIN Kakkonen A
23:30
19/06
19/06
MyPa Myllykoski
2-1HT: 2-1
Futura
23:30
19/06
19/06
PEPO Lappeenranta
0-1HT: 0-1
Grankulla IFK
Thông tin cập nhật kết quả bóng đá tại trang này bao gồm tên các đội tham gia, thời gian và ngày diễn ra trận đấu, cùng với kết quả tỷ số cuối cùng.