Giải đấu nổi bật
Ngoại Hạng AnhHạng Nhất AnhFA Cúp AnhMLS MỹEUROChampions LeagueEuropa LeagueWorld CupVĐQG Tây Ban NhaVĐQG Nhật BảnVĐQG ĐứcVĐQG Hàn QuốcVĐQG ÝVĐQG ÚcAFC ChampionsVĐQG PhápVĐQG Ả Rập Xê ÚtVĐQG Việt NamQuốc tế
Châu Âu-
- EURO
- Champions League
- WC Qualification Europe
- Euro Qualification U21
- European Championship U21
- UEFA Super Cup
- UEFA European Championship (W)
- Europa League
- UEFA Champions League (W)
- UEFA U19 Nữ
- UEFA U19
- UEFA (W) U17
- UEFA U17
- WC Qualification Europe (W)
- Baltic Cup (W)
- Audi Cup
- Baltic Cup
- Emirates S
- UEFA League U19
- Olympics Qualification Europe (W)
- UEFA Nations League
- Futsal World Cup qualification Europe
- Euro Cup Qualification
- UEFA European Championship Qualification (W)
- UEFA Europa Conference League
- UEFA Nations League (W)
Quốc Tế-
- World Cup
- WC U17
- World Cup (W)
- Club World Cup
- ALGC
- Olympic Games
- Olympic Games (W)
- Confederations Cup
- World Cup U20 (W)
- Giao Hữu Quốc Tế
- Trận Đấu Giao Hữu
- VĐQG Honduras
- Int Champions Cup
- Toulon Tournament
- Four NT (W)
- Olympic Qualifiers
- AOC
- Fut W5
- Indoor Foot Invitational Tournament
- INT DCUP
- U20 Asian Cup (W)
Châu Á-
- AFC Asian Cup
- WC Qualification Asia
- East Asian Championship
- East Asian Championship (W)
- AFC Champions
- Asian Games Men
- AFF Championship
- Gulf Cup Of Nations
- AFC Cup
- Asian Games (W)
- AFC Championship U19
- AFC Championship U23
- South Asian Federation
- Olympic Qualifying Asia (W)
- THA KCTH
- UAFA Club Cup
- Southeast Asian Games
- ASEAN Hassanal Bolkiah (Y)
- AFC Championship (W) U17
- Southeast Asian Games (W)
- AFC Futsal Championship
- ASEAN Championship (W)
- AFC Asian Cup Qualification (W)
- West Asian Championship (W)
- ARAB CUP
- WAFF Championship U23
- AFF Futsal Championship
- CAFA Championship (W)
- Asian Cup Qualification
Nam Mỹ-
- Copa America
- WC Qualification CONMEBOL
- Copa Libertadores
- Copa Sudamericana
- Recopa Sudamericana
- Conmebol Sudamericano U20
- Copa Libertadores U20
- Copa Libertadores (W)
- Conmebol-Sudamericano (W)
- South American Games
- South American Olympics Qualifiers
Bắc Mỹ-
- WC Qual CONCACAF
- Gold Cup
- CONCACAF Champions League
- CONCACAF Championship U20
- UNCAF Nations Cup
- Olympic Qualifying Concacaf (W)
- CONCACAF League
- North American Football League Champions Cup
- WC Qualification Concacaf
- Golden Cup (W)
- CFU Club Championship
- CONCACAF Nations League
- Northern America Leagues Cup
Châu Phi-
- WC Qualification CAF
- Africa Cup Of Nations
- CAF Nations Championship
- Champions League Châu Phi
- CAF Confederation Cup
- CAF Super Cup
- South Africa Confederations Cup
- Africa Cup of Nations (W)
- Olympic Qualifying CAF (W)
- All Africa Soccer
- Olympic Qualifying Africa
- Africa Cup Of Nations Qualification
Châu Đại Dương-
Châu Âu
Anh-
- Ngoại Hạng Anh
- Hạng Nhất Anh
- FA Cúp Anh
- Cúp Liên Đoàn Anh
- Hạng 2 Anh
- Hạng 3 Anh
- Hạng Tư Anh
- Hạng Năm Miền Nam Anh
- Hạng Năm Miền Bắc Anh
- English Football League Trophy
- ENG Community Shield
- ENG FA Challenge Cup
- ENG Premier League (W)
- Hạng Sáu Anh Miền Bắc
- Hạng Sáu Anh Khu Vực Cao Nguyên
- ENG LC U21
- Ryman (Isthmian) Division 1 Anh
- Hạng Nhất Midlands Miền Nam Anh
- Hạng Sáu Anh Miền Nam
- Football Association Challenge Cup U18 Anh
- ENG Championship (W)
- ENG PR LC (W)
- ENG League (R)
- ENG FA Cup (W)
- Southern League Division 1 Anh
- ENG D2 U21
- ENG SOU PL
- England Development League U21
- ENG SOU League Cup
- ENG R Cup
- Premier League International Cup Anh
- ENG Cl
Tây Ban Nha-
- VĐQG Tây Ban Nha
- Hạng Hai Tây Ban Nha
- ESP Super Cup
- Cúp Nhà Vua Tây Ban Nha
- Hạng tư Tây Ban Nha
- ESP D5 Playoff
- ESP Queen Cup
- ESP Federacion Cup
- ESP FDH
- Hạng Hai Nữ Tây Ban Nha
- ESP D3
Đức-
- VĐQG Đức
- Hạng Hai Đức
- GER DFB Pokal
- GER Bundesliga (W)
- Đức Liga 3
- GER Super Cup
- GER Telekom Cup
- GER Bundesliga Cup (Y)
- GER Regional
- Hạng Sáu Đức
- GER Schleswig Holstein
- Hạng Năm Đức Bang Wurttemberg
- Hạng Năm Đức
- GER Westfalen
- GER Berlin Cup
Ý-
- VĐQG Ý
- Hạng Hai Italia (Serie B)
- Cúp Ý
- ITA Super Cup
- Italy C1
- ITA PRO LC
- VIAT
- ITA YCup
- Italian Campionato Primavera 1
- ITA Futsal
- ITA Cup (W)
- ITA Serie D Cup
- ITA C1 Group A
- ITA C1 Group B
- ITA C1 Group C
- ITA C1 Promotion Playoffs
- ITA C1 Relegation Playoffs
Pháp-
Bồ Đào Nha-
- VĐQG Bồ Đào Nha
- Hạng Hai Bồ Đào Nha
- POR League Cup
- Cúp Quốc Gia Bồ Đào Nha
- POR Super Cup
- Hạng Ba Bồ Đào Nha
- U23 Liga Revelacao Bồ Đào Nha
- Portugal Women Cup
Hà Lan-
Peru-
- VĐQG Thổ Nhĩ Kỳ
- TUR Cup
- Hạng Hai Thổ Nhĩ Kỳ
- Hạng Nhất Thổ Nhĩ Kỳ
- TUR Super Cup
- VĐQG Nữ Thổ Nhĩ Kỳ
- U19 Thổ Nhĩ Kỳ
Scotland-
- VĐQG Scotland
- Hạng Nhất Scotland
- Hạng Hai Scotland
- Hạng Ba Scotland
- SCO Challenge Cup
- SCO League Cup
- SCO FA Cup
- SCO Premier League (W)
- Hạng Tư Scotland
- SCO Premier League 2 (W)
Na Uy-
Nga-
- RUS Cup
- VĐQG Nga
- Football National League Nga
- RUS Super Cup
- Football National League 2 Nga
- RUS PL (W)
- RUS Cup (W)
Bỉ-
Croatia-
Thụy Điển-
Ba Lan-
Đan Mạch-
- VĐQG Đan Mạch
- Hạng Nhất Đan Mạch
- DEN DBU Pokalen
- Hạng Tư Đan Mạch
- DEN D1 (W)
- DEN Divison 1 (W)
- Hạng Hai Đan Mạch
Iceland-
- ISL Urvalsdeild
- ICE Cup
- ISL Deild1
- ISL Super Cup
- ICE LC
- ICE Premier League (W)
- ICE Cup (W)
- ISL CH
- ISL D1 (W)
- ISL CH B
- Cúp Iceland Tiền Mùa Giải
Hungary-
Áo-
Séc-
Phần Lan-
- FIN Veikkausliiga
- FIN Ykkonen
- FIN League Cup
- FIN Kolmonen
- FIN Suomen Cup
- FIN Cup (W)
- FIN WD2
- FIN Kakkonen A
- FIN Kakkonen B
- FIN Kakkonen C
Slovakia-
Slovenia-
Thụy Sĩ-
Ireland-
- IRE Premier Division
- IRE Division 1
- IRE League Cup
- IRE FAI Cup
- IRL President's Cup
- IRL Leinster Senior Cup
Israel-
- VĐQG Israel
- Israel Cup
- ISR Liga Leumit
- ISR Ligat Al Toto Cup
- ISR Ligat Leumit Toto Cup
- Israel Liga Alef
- ISR Premier League (W)
- Israel League U19
- ISR Cup (W)
- ISR Super Cup
Hy Lạp-
Romania-
Bulgaria-
Ukraine-
Belarus-
Estonia-
Đảo Síp-
Bắc Ireland-
Wales-
- Ngoại Hạng Xứ Wales
- WAL Challenge League Cup
- WAL Cup
- WAL Division 1
- WAL Cymru Alliance
- WAL Premier League (W)
Malta-
Serbia-
Bosnia & Herzegovina-
Bắc Macedonia-
Lithuania-
Latvia-
Luxembourg-
Faroe Island-
Albania-
Georgia-
Kazakhstan-
Moldova-
Armenia-
Azerbaijan-
Andorra-
Montenegro-
San Marino-
Kosovo-
Gibraltar-
Châu Á
Trung Quốc-
- CHN CSL
- CHN League 1
- CHN FA Cup
- CHN FA Super Cup
- CHN League 2
- CHN National Games
- Super League (Nữ) Trung Quốc
- CHN National Championship (W)
- CHN National Games (W)
- CHN Champions League
- Chinese League U21
Nhật Bản-
- VĐQG Nhật Bản
- JPN Emperor Cup
- JPN Super Cup
- Hạng Hai Nhật Bản
- JPN J3 League
- JPN New Year Cup
- JPN Empresss Cup (W)
- JPN JFL
- JPN University Championship (W)
- Japan Women's Empowerment League
Hàn Quốc-
Qatar-
Uzbekistan-
Iran-
Thái Lan-
Hồng Kông-
- Hong Kong Premier League
- FA Cup Hồng Kông
- Hong Kong Division 1
- HKG League Cup
- HKG Senior Challenge Shield
- HKG Elite Cup
Campuchia-
Maldives-
Singapore-
Malaysia-
UAE-
Ả Rập Xê Út-
Jordan-
Kuwait-
Bahrain-
Ấn Độ-
- Hạng Nhất Ấn Độ
- VĐQG Ấn Độ
- Super Cup Ấn Độ
- IND MFA Super Cup
- Mumbai Elite League Ấn Độ
- IND Santosh Trophy
- Ngoại Hạng Ấn Độ Delhi
- IND Punjab Super League
- IND Bangalore Super Division
- IND Mumbai Super Division
- India Manipur State League
Việt Nam-
- VĐQG Việt Nam
- Hạng Nhất Việt Nam
- VIE Super Cup
- VIE Cup
- U19 Quốc tế (Cúp báo Thanh niên)
- VIE Division 2
- VĐQG Nữ Việt Nam
- VIE National Cup (W)
Indonesia-
Oman-
Li Băng-
Bangladesh-
Palestine-
Pakistan-
Myanmar-
Philippines-
Sri Lanka-
Bhutan-
Syria-
Mông Cổ-
Ma Cao-
Tajikistan-
Châu Phi
RD Congo-
Ma Rốc-
Malawi-
Algeria-
Ai Cập-
Nam Phi-
Tunisia-
Bờ Biển Ngà-
Cameroon-
Angola-
Nigeria-
Ghana-
Tanzania-
Botswana-
Kenya-
Zambia-
Uganda-
Senegal-
Mauritania-
Gambia-
Benin-
Togo-
Mali-
Ethiopia-
Libya-
Namibia-
Nam Mỹ
Brazil-
- BRA Campeonato Carioca
- VĐQG Brazil
- BRA Paulista A1
- BRA Cup
- BRA Baiano 1
- BRA Catarinense 1
- BRA Gaucho 1
- BRA Cearense 1
- BRA Mineiro 1
- BRA Pernambucano 1
- BRA Goiano 1
- BRA Paranaense 1
- BRA Serie B
- BRA Paulista A2
- Brazil Nordeste Cup
- BRA CV
- BRA A1 (W)
- Brazil Copa Sao Paulo Juniores
- BRA PA
- BRA DF
- BRA RC
- BRA Acreano
Argentina-
- ARG Primera División
- Hạng Hai Argentina
- ARG Cup
- ARG Primera B
- ARG Super Cup
- ARG Primera C
- ARG League (W)
- Argentine Reserve League
- VĐQG Argentina
Uruguay-
Chile-
Peru-
Colombia-
Ecuador-
Paraguay-
- Hạng Nhất Paraguay lượt Clausura
- PAR Division Intermedia
- Các Đội Dự Bị Paraguay
- PAR Cup
- PAR Primera Division Apertura
Venezuela-
Bolivia-
Aruba-
Guiana-
Bắc Mỹ
Mỹ-
- MLS Mỹ
- US Open Cup
- USA NASL
- USA Del Sol Cup
- USA Car Cup
- USA D1 (W)
- USA United Soccer League
- USA NPSL
- USA TP (W)
- USA MLS Next Pro
Mexico-
- MEX Primera Division 1 Apertura
- MEX D2
- MEX SC
- MEX CC
- Mexico Liga MX Nữ
- MEX D3
- MEX Primera Division 1 Clausura
- Mexico Primera Divison 2 Clausura
- MEX Liga TDP
- MEX D3 S A A
- MEX D3 S B A
- MEX D3 S A C
- MEX D3 S B C
Canada-
Costa Rica-
Honduras-
Cuba-
Jamaica-
Guatemala-
El Salvador-
Nicaragua-
Dominica-
Antigua & Barbuda-
Barbados-
Haiti-
Granada-
St. Kitts & Nevis-
Châu Đại Dương
Úc-
- VĐQG Úc
- AUS NPL SA
- AUS NPL Capital Football
- AUS NPL Queensland
- AUS NPL WA
- AUS NWS NPL
- AUS Victoria NPL
- AUS NSL
- AUS TNPL
- Northern New South Wales Naional Premier League Úc
- Football Association Cup Úc
- VĐQG Úc (Nữ)
- AUS VNPL (W)
- AUS WA NPL 1
- AUS FWD1
- AUS PLNS
- AUS NSW Waratah Cup
- AUS SA League 1
- AUS VNPL 2
- AUS WA Cup
- AUS NSW NPL 2
- AUS FFV Cup
- AUS Victorian Cup (W)
- AUS WA NPL U20
- AUS WA NPL (W)
- AUS AFC Cup
- AUS QNPL (W)
- AUS SA PL (W)
- AUS SA SL (R)
- AUS Victoria League 1
- AUS NSW League 3
- AUS NNSW PL
- AUS SA CUP (W)
- AUS NNSW U20
- AUS TSL (W)
- AUS QPL 1
- AUS Darwin PL
- AUS Queensland NPL U23
- AUS NSW League U20
- AUS NPL Victoria U23
New Zealand-
Fiji-
- Giải đấu nổi bật
- Ngoại Hạng Anh
- Hạng Nhất Anh
- FA Cúp Anh
- MLS Mỹ
- EURO
- Champions League
- Europa League
- Bấm xem thêm
- World Cup
- VĐQG Tây Ban Nha
- VĐQG Nhật Bản
- VĐQG Đức
- VĐQG Hàn Quốc
- VĐQG Ý
- VĐQG Úc
- AFC Champions
- VĐQG Pháp
- VĐQG Ả Rập Xê Út
- VĐQG Việt Nam
- Quốc tế
- Châu Âu
- EURO
- Champions League
- WC Qualification Europe
- Euro Qualification U21
- European Championship U21
- UEFA Super Cup
- UEFA European Championship (W)
- Bấm xem thêm
- Europa League
- UEFA Champions League (W)
- UEFA U19 Nữ
- UEFA U19
- UEFA (W) U17
- UEFA U17
- WC Qualification Europe (W)
- Baltic Cup (W)
- Audi Cup
- Baltic Cup
- Emirates S
- UEFA League U19
- Olympics Qualification Europe (W)
- UEFA Nations League
- Futsal World Cup qualification Europe
- Euro Cup Qualification
- UEFA European Championship Qualification (W)
- UEFA Europa Conference League
- UEFA Nations League (W)
- Quốc Tế
- World Cup
- WC U17
- World Cup (W)
- Club World Cup
- ALGC
- Olympic Games
- Olympic Games (W)
- Bấm xem thêm
- Confederations Cup
- World Cup U20 (W)
- Giao Hữu Quốc Tế
- Trận Đấu Giao Hữu
- VĐQG Honduras
- Int Champions Cup
- Toulon Tournament
- Four NT (W)
- Olympic Qualifiers
- AOC
- Fut W5
- Indoor Foot Invitational Tournament
- INT DCUP
- U20 Asian Cup (W)
- Châu Á
- AFC Asian Cup
- WC Qualification Asia
- East Asian Championship
- East Asian Championship (W)
- AFC Champions
- Asian Games Men
- AFF Championship
- Bấm xem thêm
- Gulf Cup Of Nations
- AFC Cup
- Asian Games (W)
- AFC Championship U19
- AFC Championship U23
- South Asian Federation
- Olympic Qualifying Asia (W)
- THA KCTH
- UAFA Club Cup
- Southeast Asian Games
- ASEAN Hassanal Bolkiah (Y)
- AFC Championship (W) U17
- Southeast Asian Games (W)
- AFC Futsal Championship
- ASEAN Championship (W)
- AFC Asian Cup Qualification (W)
- West Asian Championship (W)
- ARAB CUP
- WAFF Championship U23
- AFF Futsal Championship
- CAFA Championship (W)
- Asian Cup Qualification
- Nam Mỹ
- Copa America
- WC Qualification CONMEBOL
- Copa Libertadores
- Copa Sudamericana
- Recopa Sudamericana
- Conmebol Sudamericano U20
- Copa Libertadores U20
- Bấm xem thêm
- Copa Libertadores (W)
- Conmebol-Sudamericano (W)
- South American Games
- South American Olympics Qualifiers
- Bắc Mỹ
- WC Qual CONCACAF
- Gold Cup
- CONCACAF Champions League
- CONCACAF Championship U20
- UNCAF Nations Cup
- Olympic Qualifying Concacaf (W)
- CONCACAF League
- Bấm xem thêm
- North American Football League Champions Cup
- WC Qualification Concacaf
- Golden Cup (W)
- CFU Club Championship
- CONCACAF Nations League
- Northern America Leagues Cup
- Châu Phi
- WC Qualification CAF
- Africa Cup Of Nations
- CAF Nations Championship
- Champions League Châu Phi
- CAF Confederation Cup
- CAF Super Cup
- South Africa Confederations Cup
- Bấm xem thêm
- Africa Cup of Nations (W)
- Olympic Qualifying CAF (W)
- All Africa Soccer
- Olympic Qualifying Africa
- Africa Cup Of Nations Qualification
- Châu Đại Dương
- WC Qualification OFC
- OFC CL
- Olympic Qualifying Oceania
- Châu Âu
- Anh
- Ngoại Hạng Anh
- Hạng Nhất Anh
- FA Cúp Anh
- Cúp Liên Đoàn Anh
- Hạng 2 Anh
- Hạng 3 Anh
- Hạng Tư Anh
- Bấm xem thêm
- Hạng Năm Miền Nam Anh
- Hạng Năm Miền Bắc Anh
- English Football League Trophy
- ENG Community Shield
- ENG FA Challenge Cup
- ENG Premier League (W)
- Hạng Sáu Anh Miền Bắc
- Hạng Sáu Anh Khu Vực Cao Nguyên
- ENG LC U21
- Ryman (Isthmian) Division 1 Anh
- Hạng Nhất Midlands Miền Nam Anh
- Hạng Sáu Anh Miền Nam
- Football Association Challenge Cup U18 Anh
- ENG Championship (W)
- ENG PR LC (W)
- ENG League (R)
- ENG FA Cup (W)
- Southern League Division 1 Anh
- ENG D2 U21
- ENG SOU PL
- England Development League U21
- ENG SOU League Cup
- ENG R Cup
- Premier League International Cup Anh
- ENG Cl
- Tây Ban Nha
- VĐQG Tây Ban Nha
- Hạng Hai Tây Ban Nha
- ESP Super Cup
- Cúp Nhà Vua Tây Ban Nha
- Hạng tư Tây Ban Nha
- ESP D5 Playoff
- ESP Queen Cup
- Bấm xem thêm
- ESP Federacion Cup
- ESP FDH
- Hạng Hai Nữ Tây Ban Nha
- ESP D3
- Đức
- VĐQG Đức
- Hạng Hai Đức
- GER DFB Pokal
- GER Bundesliga (W)
- Đức Liga 3
- GER Super Cup
- GER Telekom Cup
- Bấm xem thêm
- GER Bundesliga Cup (Y)
- GER Regional
- Hạng Sáu Đức
- GER Schleswig Holstein
- Hạng Năm Đức Bang Wurttemberg
- Hạng Năm Đức
- GER Westfalen
- GER Berlin Cup
- Ý
- VĐQG Ý
- Hạng Hai Italia (Serie B)
- Cúp Ý
- ITA Super Cup
- Italy C1
- ITA PRO LC
- VIAT
- Bấm xem thêm
- ITA YCup
- Italian Campionato Primavera 1
- ITA Futsal
- ITA Cup (W)
- ITA Serie D Cup
- ITA C1 Group A
- ITA C1 Group B
- ITA C1 Group C
- ITA C1 Promotion Playoffs
- ITA C1 Relegation Playoffs
- Pháp
- VĐQG Pháp
- Hạng Hai Pháp
- Hạng Ba Pháp
- FRA LC
- Cúp Quốc Gia Pháp
- FRA Trophée des Champions
- VĐQG Nữ Pháp
- Bồ Đào Nha
- VĐQG Bồ Đào Nha
- Hạng Hai Bồ Đào Nha
- POR League Cup
- Cúp Quốc Gia Bồ Đào Nha
- POR Super Cup
- Hạng Ba Bồ Đào Nha
- U23 Liga Revelacao Bồ Đào Nha
- Bấm xem thêm
- Portugal Women Cup
- Hà Lan
- VĐQG Hà Lan
- Hạng Hai Hà Lan
- NED KNVB Beker
- NED Super Cup
- Hà Lan League U21
- VĐQG Nữ Hà Lan
- Bấm xem thêm
- Peru
- VĐQG Thổ Nhĩ Kỳ
- TUR Cup
- Hạng Hai Thổ Nhĩ Kỳ
- Hạng Nhất Thổ Nhĩ Kỳ
- TUR Super Cup
- VĐQG Nữ Thổ Nhĩ Kỳ
- U19 Thổ Nhĩ Kỳ
- Scotland
- VĐQG Scotland
- Hạng Nhất Scotland
- Hạng Hai Scotland
- Hạng Ba Scotland
- SCO Challenge Cup
- SCO League Cup
- SCO FA Cup
- Bấm xem thêm
- SCO Premier League (W)
- Hạng Tư Scotland
- SCO Premier League 2 (W)
- Na Uy
- NOR Eliteserien
- Hạng Nhất Na Uy
- NOR NM Cup
- NOR Toppserien (W)
- NOR Super Cup
- NOR Cup (W)
- NOR D2
- Bấm xem thêm
- NOR D1 (W)
- Nga
- RUS Cup
- VĐQG Nga
- Football National League Nga
- RUS Super Cup
- Football National League 2 Nga
- RUS PL (W)
- RUS Cup (W)
- Bỉ
- Hạng Hai Bỉ
- VĐQG Bỉ
- BEL Beker Van Belgie
- BEL Super Cup
- BEL PL (W)
- Croatia
- VĐQG Croatia
- CRO Cup
- Hạng Hai Croatia
- CRO Super Cup
- CRO Regional League
- CRO League 1 (W)
- Thụy Điển
- VĐQG Thụy Điển
- SWE Superettan
- SWE Cup
- SWE D1 (W)
- SWE Cup (W)
- SWE D2 SN
- SWE D1 (W)
- Ba Lan
- VĐQG Ba Lan
- Hạng Nhì Ba Lan
- POL Cup
- POL Super Cup
- Hạng Hai Ba Lan
- POL Ekstraliga
- POL Regional Cup
- Đan Mạch
- VĐQG Đan Mạch
- Hạng Nhất Đan Mạch
- DEN DBU Pokalen
- Hạng Tư Đan Mạch
- DEN D1 (W)
- DEN Divison 1 (W)
- Hạng Hai Đan Mạch
- Iceland
- ISL Urvalsdeild
- ICE Cup
- ISL Deild1
- ISL Super Cup
- ICE LC
- ICE Premier League (W)
- ICE Cup (W)
- Bấm xem thêm
- ISL CH
- ISL D1 (W)
- ISL CH B
- Cúp Iceland Tiền Mùa Giải
- Hungary
- VĐQG Hungary
- HUN Cup
- HUN NB 2
- HUN NB 1 (W)
- Áo
- AUT Bundesliga
- Hạng Nhất Áo
- AUT Cup
- AUT FB
- Séc
- VĐQG Séc
- Hạng Hai Séc
- CZE Cup
- Tipsport Cup Séc
- CZE League U21
- Phần Lan
- FIN Veikkausliiga
- FIN Ykkonen
- FIN League Cup
- FIN Kolmonen
- FIN Suomen Cup
- FIN Cup (W)
- FIN WD2
- Bấm xem thêm
- FIN Kakkonen A
- FIN Kakkonen B
- FIN Kakkonen C
- Slovakia
- VĐQG Slovakia
- Slovakia Liga 2
- SVK Cup
- Slovenia
- VĐQG Slovenia
- SVN Cup
- SVN SNL 2
- VĐQG Nữ Slovenia
- Thụy Sĩ
- VĐQG Thụy Sĩ
- Hạng Nhất Thụy Sĩ
- SUI Cup
- SUI D3
- SUI Liga 1 (W)
- Ireland
- IRE Premier Division
- IRE Division 1
- IRE League Cup
- IRE FAI Cup
- IRL President's Cup
- IRL Leinster Senior Cup
- Israel
- VĐQG Israel
- Israel Cup
- ISR Liga Leumit
- ISR Ligat Al Toto Cup
- ISR Ligat Leumit Toto Cup
- Israel Liga Alef
- ISR Premier League (W)
- Bấm xem thêm
- Israel League U19
- ISR Cup (W)
- ISR Super Cup
- Hy Lạp
- VĐQG Hy Lạp
- Hạng Hai Hy Lạp
- GRE Cup
- VĐQG Nữ Hy Lạp
- GRE Amateur Cup
- Romania
- VĐQG Romania
- ROM Cup
- Hạng Hai Romania
- ROM Super Cup
- ROM Liga 1 (W)
- Bulgaria
- VĐQG Bulgaria
- BUL Cup
- BUL Super Cup
- Hạng Hai Bulgaria
- Ukraine
- VĐQG Ukraine
- UKR Super Cup
- UKR Cup
- UKR League 1
- UKR League 2
- Belarus
- VĐQG Belarus
- BLR Cup
- BLR League 1
- BLR Super Cup
- Estonia
- EST Meistriliiga
- EST Super Cup
- EST Esiliiga
- EST Cup
- EST Meistri Liiga (W)
- EST Winter Tournament
- Đảo Síp
- VĐQG Đảo Síp
- CYP Cup
- CYP Super Cup
- Hạng Hai Síp
- Bắc Ireland
- VĐQG Bắc Ireland
- NIR Cup
- NIFL Championship Bắc Ireland
- NIR League Cup
- NIR Premiership (W)
- NIR League (R)
- Wales
- Ngoại Hạng Xứ Wales
- WAL Challenge League Cup
- WAL Cup
- WAL Division 1
- WAL Cymru Alliance
- WAL Premier League (W)
- Malta
- VĐQG Malta
- Hạng Nhất Malta
- MLT Cup
- MLT Super Cup
- Serbia
- VĐQG Serbia
- SRB CUP
- Hạng Hai Serbia
- SRB Super League (W)
- SRB D3
- Bosnia & Herzegovina
- BIH Cup
- Bắc Macedonia
- VĐQG Bắc Macedonia
- MKD Cup
- Hạng Hai Bắc Macedonia
- Lithuania
- LTU D1
- LTU D2
- LTU Cup
- LTU A Lyga (W)
- Latvia
- LVA Virsliga
- LVA Liga 1
- LVA Cup
- LVA Liga 2
- Luxembourg
- VĐQG Luxembourg
- LUX Cup
- Faroe Island
- FRO Premier League
- FRO Cup
- FRO Super Cup
- Albania
- VĐQG Albania
- Hạng Nhất Albani
- ALB Cup
- ALB Super Cup
- Georgia
- VĐQG Georgia
- Hạng Hai Georgia
- GEO Cup
- GEO Supper Cup
- Kazakhstan
- KAZ Premier League
- Kazakhstan Cup
- KAZ Super Cup
- KAZ D1
- KAZ Super League (W)
- KAZ D2
- Moldova
- MDA D1
- Hạng Nhì Moldova
- MDA Cup
- Armenia
- VĐQG Armenia
- Armenia League 1
- ARM Cup
- ARM Super Cup
- Azerbaijan
- Azerbaijan Premier League
- AZE Division 1
- AZE Cup
- Andorra
- Andorra Super League
- Hạng Hai Andorra
- AND Super Cup
- Montenegro
- VĐQG Montenegro
- Hạng Hai Montenegro
- MNE Cup
- San Marino
- SMR Cup
- VĐQG San Marino
- Kosovo
- VĐQG Kosovo
- Gibraltar
- GIB Cup
- Châu Á
- Trung Quốc
- CHN CSL
- CHN League 1
- CHN FA Cup
- CHN FA Super Cup
- CHN League 2
- CHN National Games
- Super League (Nữ) Trung Quốc
- Bấm xem thêm
- CHN National Championship (W)
- CHN National Games (W)
- CHN Champions League
- Chinese League U21
- Nhật Bản
- VĐQG Nhật Bản
- JPN Emperor Cup
- JPN Super Cup
- Hạng Hai Nhật Bản
- JPN J3 League
- JPN New Year Cup
- JPN Empresss Cup (W)
- Bấm xem thêm
- JPN JFL
- JPN University Championship (W)
- Japan Women's Empowerment League
- Hàn Quốc
- VĐQG Hàn Quốc
- KOR FA Cup
- KOR K League 2
- KOR WK League (W)
- KOR National League
- KOR K3 League
- Qatar
- VĐQG Qatar
- QAT Crown Prince Cup
- QAT Cup
- QAT Prince Cup
- QAT Division 2
- QAT Stars League Cup
- Qatar Cup
- Uzbekistan
- VĐQG Uzbekistan
- UZB Cup
- UZB Division 1
- UZB Super Cup
- UZB League (W)
- Iran
- VĐQG Iran
- Iran Cup
- IRN Azadegan League
- IRN Super Cup
- Iran Division 2
- Thái Lan
- VĐQG Thái Lan
- THA FA Cup
- THA Super Cup
- Hạng Nhất Thái Lan
- League Cup Thái Lan
- Hạng Hai Thái Lan
- THA Cup
- Bấm xem thêm
- Hồng Kông
- Hong Kong Premier League
- FA Cup Hồng Kông
- Hong Kong Division 1
- HKG League Cup
- HKG Senior Challenge Shield
- HKG Elite Cup
- Campuchia
- VĐQG Campuchia
- CAM Cup
- Maldives
- MDV Premier League
- Singapore
- SIN Premier League
- SIN Cup
- SIN League Cup
- Malaysia
- VĐQG Malaysia
- MAS FA Cup
- MAS Cup
- MAS President Cup
- MAS Challenge Cup
- UAE
- VĐQG UAE
- UAE League Cup
- UAE Super Cup
- UAE Cup
- UAE Division 1
- UAE Division 2
- UAE Dubai Cup
- Ả Rập Xê Út
- VĐQG Ả Rập Xê Út
- KSA Kings Cup
- KSA Sandy Super Cup
- Hạng Nhất Ả Rập Xê Út
- Jordan
- JOR League
- JOR Super Cup
- Kuwait
- Kuwait Crown Prince Cup
- KUW Federation Cup
- VĐQG Kuwait
- KUW Division 1
- KUW League Youth
- KUW Cup
- Bahrain
- VĐQG Bahrain
- BHR Kings Cup
- Bahrain FA Cup
- Ấn Độ
- Hạng Nhất Ấn Độ
- VĐQG Ấn Độ
- Super Cup Ấn Độ
- IND MFA Super Cup
- Mumbai Elite League Ấn Độ
- IND Santosh Trophy
- Ngoại Hạng Ấn Độ Delhi
- Bấm xem thêm
- IND Punjab Super League
- IND Bangalore Super Division
- IND Mumbai Super Division
- India Manipur State League
- Việt Nam
- VĐQG Việt Nam
- Hạng Nhất Việt Nam
- VIE Super Cup
- VIE Cup
- U19 Quốc tế (Cúp báo Thanh niên)
- VIE Division 2
- VĐQG Nữ Việt Nam
- Bấm xem thêm
- VIE National Cup (W)
- Indonesia
- VĐQG Indonesia
- Hạng Hai Indonesia
- IDN President Cup
- Indonesia Liga 3
- Oman
- OMA League
- OMA Sultan Cup
- OMA Cup
- Oman Division 1
- Li Băng
- LIB FA Cup
- LIB Super Cup
- VĐQG Li Băng
- Lebanon Division 2
- Bangladesh
- BAN Premier League
- BAN Federation Cup
- BAN Independence Cup
- Palestine
- PLE League
- PLE Gaza Strip Premier League
- Pakistan
- PAK Premier League
- Myanmar
- VĐQG Myanmar
- MYA Cup
- Philippines
- PHI UFL
- PHI Cup
- Sri Lanka
- SRI Champions League
- Bhutan
- Bhutan Thimphu League
- Syria
- SYR Cup
- SYR Premier League
- Mông Cổ
- VĐQG Mông Cổ
- Ma Cao
- MAC D1
- MAC D2
- MAC FA CUP
- Tajikistan
- TAJ Vysshaya Liga
- TJK Super Cup
- Châu Phi
- RD Congo
- VĐQG Congo
- Ma Rốc
- VĐQG Ma Rốc
- MAR Cup
- Malawi
- MWI Premier League
- MAW Challenge Cup
- Algeria
- VĐQG Algeria
- Hạng Hai Algeria
- Algeria League Nữ
- Ai Cập
- VĐQG Ai Cập
- Cúp Liên Đoàn Bóng Đá Ai Cập
- EGY Supper Cup
- Hạng Hai Ai Cập
- Nam Phi
- VĐQG Nam Phi
- Nam Phi Telkom Knockout
- RSA MTN8 Cup
- SAPL CUP
- Hạng Nhất Nam Phi
- Tunisia
- TUN League 1
- TUN Cup
- Bấm xem thêm
- Bờ Biển Ngà
- CIV Ligue 1
- Cameroon
- Hạng Hai Ghana
- CMR Cup
- Angola
- VĐQG Angola
- Nigeria
- VĐQG Nigeria
- NGR Cup
- Ghana
- VĐQG Ghana
- GHA FA Cup
- Hạng Nhất Ghana
- Tanzania
- VĐQG Tanzania
- Botswana
- VĐQG Botswana
- Kenya
- Kenya Premier League
- KEN Cup
- Kenya Super League
- Zambia
- VĐQG Zambia
- Uganda
- VĐQG Uganda
- UGA Cup
- Senegal
- VĐQG Senegal
- SEN Premier League Cup
- Mauritania
- VĐQG Mauritanie
- Gambia
- Hạng Nhất GFA Gambia
- Benin
- BEN Ligue 1
- Togo
- TOG Premier Division
- TOG Cup
- Mali
- MLI Premiere Division
- Ethiopia
- Ethiopia Premier League
- Libya
- VĐQG Libya
- Namibia
- NAM Premier League
- Nam Mỹ
- Brazil
- BRA Campeonato Carioca
- VĐQG Brazil
- BRA Paulista A1
- BRA Cup
- BRA Baiano 1
- BRA Catarinense 1
- BRA Gaucho 1
- Bấm xem thêm
- BRA Cearense 1
- BRA Mineiro 1
- BRA Pernambucano 1
- BRA Goiano 1
- BRA Paranaense 1
- BRA Serie B
- BRA Paulista A2
- Brazil Nordeste Cup
- BRA CV
- BRA A1 (W)
- Brazil Copa Sao Paulo Juniores
- BRA PA
- BRA DF
- BRA RC
- BRA Acreano
- Argentina
- ARG Primera División
- Hạng Hai Argentina
- ARG Cup
- ARG Primera B
- ARG Super Cup
- ARG Primera C
- ARG League (W)
- Bấm xem thêm
- Argentine Reserve League
- VĐQG Argentina
- Uruguay
- VĐQG Uruguay
- URU League (R)
- URU Super Cup
- Chile
- VĐQG Chile
- CHI Cup
- Hạng Hai Chile
- CHI Super Cup
- Chile Segunda Division
- Peru
- VĐQG Peru
- PER Supper Cup
- PER Cup
- Colombia
- COL Primera A Apertura
- COL Primera B
- COL Copa
- COL Super Copa
- COL Primera A Clausura
- Ecuador
- VĐQG Ecuador
- ECU Serie B
- Bấm xem thêm
- Paraguay
- Hạng Nhất Paraguay lượt Clausura
- PAR Division Intermedia
- Các Đội Dự Bị Paraguay
- PAR Cup
- PAR Primera Division Apertura
- Venezuela
- VEN Primera Division
- VEN Cup
- Bolivia
- VĐQG Bolivia Clausura
- BOL Cup
- BOL Primera Division Apertura
- Aruba
- VĐQG Aruba
- Guiana
- GUY Elite League
- GUY Ligue 1
- Bắc Mỹ
- Mỹ
- MLS Mỹ
- US Open Cup
- USA NASL
- USA Del Sol Cup
- USA Car Cup
- USA D1 (W)
- USA United Soccer League
- Bấm xem thêm
- USA NPSL
- USA TP (W)
- USA MLS Next Pro
- Mexico
- MEX Primera Division 1 Apertura
- MEX D2
- MEX SC
- MEX CC
- Mexico Liga MX Nữ
- MEX D3
- MEX Primera Division 1 Clausura
- Bấm xem thêm
- Mexico Primera Divison 2 Clausura
- MEX Liga TDP
- MEX D3 S A A
- MEX D3 S B A
- MEX D3 S A C
- MEX D3 S B C
- Canada
- CAN Soccer League
- CAN Championship
- Costa Rica
- CRC Primera Division Apertura
- CRC Primera Division Clausura
- Honduras
- HON Liga Nacional Apertura
- Honduras Liga Nacional Clausura
- Cuba
- CUB Championship
- CUB National League (W)
- Jamaica
- Jamaica Premier League
- JAM Cup
- Bấm xem thêm
- Guatemala
- VĐQG Guatemala
- GUA Liga Nacional (W)
- GUA Liga Nacional Clausura
- El Salvador
- VĐQG El Salvador
- ESA Segunda Division
- ESA Primera Division Apertura
- Nicaragua
- NCA Primera Liga
- NCA CUP
- Dominica
- DOM Liga Mayor
- Antigua & Barbuda
- VĐQG Antigua và Barbuda
- Barbados
- BRB Premier League
- Haiti
- HAI D1
- Granada
- GRN D1
- St. Kitts & Nevis
- KNA Premier League
- Châu Đại Dương
- Úc
- VĐQG Úc
- AUS NPL SA
- AUS NPL Capital Football
- AUS NPL Queensland
- AUS NPL WA
- AUS NWS NPL
- AUS Victoria NPL
- Bấm xem thêm
- AUS NSL
- AUS TNPL
- Northern New South Wales Naional Premier League Úc
- Football Association Cup Úc
- VĐQG Úc (Nữ)
- AUS VNPL (W)
- AUS WA NPL 1
- AUS FWD1
- AUS PLNS
- AUS NSW Waratah Cup
- AUS SA League 1
- AUS VNPL 2
- AUS WA Cup
- AUS NSW NPL 2
- AUS FFV Cup
- AUS Victorian Cup (W)
- AUS WA NPL U20
- AUS WA NPL (W)
- AUS AFC Cup
- AUS QNPL (W)
- AUS SA PL (W)
- AUS SA SL (R)
- AUS Victoria League 1
- AUS NSW League 3
- AUS NNSW PL
- AUS SA CUP (W)
- AUS NNSW U20
- AUS TSL (W)
- AUS QPL 1
- AUS Darwin PL
- AUS Queensland NPL U23
- AUS NSW League U20
- AUS NPL Victoria U23
- New Zealand
- New Zealand League
- NZL NORL
- NZL FFSA
- NZL NRFL Premier League (W)
- NZL Cup
- Fiji
- FIJ Cup
- FIJ National League
- 返回上一级
ISL Deild1
00:00
23/06
23/06
Thor Akureyri
1-2HT: 0-0
Leiknir Reykjavik
00:00
23/06
23/06
UMF Grindavik
3-1HT: 0-1
Dalvik Reynir
NOR D1 (W)
00:00
23/06
23/06
FK Fortuna Alesund (W)
6-0HT: 1-0
Tromso (W)
19:00
23/06
23/06
KIL/Hemne (W)
1-1HT: 0-0
Oevrevoll (W)
22:00
23/06
23/06
Fyllingsdalen (W)
0-7HT: 0-3
Honefoss BK (W)
FRO D1
00:00
23/06
23/06
HB Torshavn II
0-4HT: 0-1
B36 Torshavn II
01:00
23/06
23/06
FC Suduroy
2-2HT: 0-0
NSI Runavik II
22:00
23/06
23/06
TB Tvoroyri
3-1HT: 0-0
AB Argir
VĐQG Ai Cập
00:00
23/06
23/06
Enppi Club
1-0HT: 0-0
El Gouna FC
00:00
23/06
23/06
Talaea El Gaish
2-2HT: 1-1
Smouha SC
21:00
23/06
23/06
Future FC
0-1HT: 0-1
Ismaily SC
ARG Primera B
00:00
23/06
23/06
Club Comunicaciones
1-3HT: 0-0
Excursionistas
02:00
23/06
23/06
Liniers
1-1HT: 0-0
Club Atletico Acassuso
02:00
23/06
23/06
Argentino de Merlo
3-1HT: 2-0
San Martin
02:00
23/06
23/06
Sportivo
1-1HT: 0-1
CD UAI Urquiza
02:00
23/06
23/06
San Carlos
0-2HT: 0-2
Colegiales
02:00
23/06
23/06
Flandria
0-3HT: 0-2
CS Dock Sud
LTU D1
00:00
23/06
23/06
FK Panevezys
2-0HT: 2-0
Dfk Dainava Alytus
19:00
23/06
23/06
FK Zalgiris Kaunas
4-1HT: 2-1
Hegelmann Kaunas
21:00
23/06
23/06
FK Siauliai
0-0HT: 0-0
FK Banga Gargzdai
23:00
23/06
23/06
VMFD Zalgiris
4-0HT: 1-0
FK Suduva Marijampole
Trận Đấu Giao Hữu
00:00
23/06
23/06
Alemannia Haibach
11-12HT: 1-1
Aschaffenburg
00:00
23/06
23/06
FC Deisenhofen
1-2HT: 0-1
Rosenheim
00:00
23/06
23/06
Botev Plovdiv
1-0HT: 1-0
Beroe Stara Zagora
00:00
23/06
23/06
OFK Beograd
1-0HT: 0-0
FK Decic
00:00
23/06
23/06
FK Spartak Subotica
0-3HT: 0-0
FK Vojvodina
00:00
23/06
23/06
FK Septemvri Sofia
0-0HT: 0-0
Strumska Slava
00:00
23/06
23/06
NK Primorje
0-2HT: 0-2
FC Koper
03:00
23/06
23/06
Sp. Colombia
2-0HT: 0-0
12 De Octubre De San Domingo
09:00
23/06
23/06
Olancho FC
0-0HT: 0-0
Managua FC
19:00
23/06
23/06
IF Brommapojkarna
3-1HT: 2-0
Hammarby IF
20:00
23/06
23/06
AIK
1-2HT: 1-1
Viking FK
20:00
23/06
23/06
TSV Nördlingen
2-3HT: 1-1
Ingolstadt II
21:00
23/06
23/06
Lisen
2-2HT: 1-1
FC Banik Ostrava
22:00
23/06
23/06
Bayern Alzenau
0-2HT: 0-1
Aschaffenburg
22:00
23/06
23/06
29 de setiembre
1-2HT: 1-0
Atlantida SC
23:00
23/06
23/06
MKS Pogon Szczecin
1-1HT: 0-1
SK Sigma Olomouc
23:30
23/06
23/06
TSV Neudrossenfeld
0-2HT: 0-1
Bayreuth
23:30
23/06
23/06
Ludogorets 1945 Razgrad
1-0HT: 0-0
SK Slovan Bratislava
Crimea Premier League
00:00
23/06
23/06
Sparta-KT
1-1HT: 0-0
TSK Simferopol
PER Liga (W)
00:00
23/06
23/06
Carlos Mannucci (W)
6-1HT: 2-0
Defensores Del Ilucan (Wom)
00:00
23/06
23/06
UNSAAC Women
2-2HT: 0-0
Biavo FC Women
02:00
23/06
23/06
Killas W
1-0HT: 1-0
Ayacucho (W)
04:15
23/06
23/06
Alianza Lima (W)
4-0HT: 2-0
Cesar Vallejo (W)
23:00
23/06
23/06
FBC Melgar Women
4-0HT: 3-0
Academia Deportiva Cantolao W
BOL Nacional B
00:00
23/06
23/06
Enrique Happ
1-2HT: 0-1
Millonarios FC Bolivia
03:00
23/06
23/06
Tiquipaya
2-0HT: 1-0
Cultural Deportivo Amanecer
22:00
23/06
23/06
CD Torre Fuerte
3-2HT: 1-2
Destroyers
NOR D3 G6
00:15
23/06
23/06
FK Fyllingsdalen
1-3HT: 1-0
Harstad
21:00
23/06
23/06
Mjolner FK
6-1HT: 4-1
Fredrikstad 2
21:00
23/06
23/06
Elverum
5-1HT: 3-0
Kongsvinger 2
21:30
23/06
23/06
Floya
8-0HT: 3-0
FK Bodo/Glimt 2
IRQ Premier League
00:30
23/06
23/06
Al Wasat
0-1HT: 0-1
AL Zawraa SC
00:30
23/06
23/06
Baghdad
1-1HT: 0-1
AI Kahrabaa
00:30
23/06
23/06
Naft Al-Basra
0-2HT: 0-1
Al Qasim SC
22:00
23/06
23/06
Newroz SC
0-3HT: 0-1
AL Najaf
NOR D3 G5
00:30
23/06
23/06
Hodd 2
2-2HT: 1-1
Skedsmo
CHI Cup
00:30
23/06
23/06
Deportes Copiapo
2-2HT: 2-0
Cobresal
04:00
23/06
23/06
Puerto Montt
2-0HT: 1-0
Deportes Temuco
08:00
23/06
23/06
San Marcos de Arica
0-1HT: 0-1
CD Cobreloa Calama
Mali League Women
00:30
23/06
23/06
AS Police Women
0-0HT: 0-0
USFAS Women
00:30
23/06
23/06
AS Mande (W)
2-2HT: 1-1
Amazones C5 Women
ISL Urvalsdeild
01:00
23/06
23/06
HK Kopavogs
4-3HT: 2-1
Stjarnan Gardabae
03:15
23/06
23/06
Vikingur Reykjavik
1-1HT: 1-1
KR Reykjavik
VĐQG Belarus
01:00
23/06
23/06
FC BATE Borisov
3-1HT: 3-0
Dynamo Brest
21:00
23/06
23/06
Dnepr Mogilev
1-2HT: 0-1
FC Vitebsk
23:00
23/06
23/06
Torpedo Belaz Zhodino
1-0HT: 0-0
FC Isloch
BLR League 1
01:00
23/06
23/06
Dinamo Minsk (R)
2-0HT: 1-0
FC Slonim
21:00
23/06
23/06
FC Baranovichi
1-3HT: 0-3
Niva Dolbizno
21:00
23/06
23/06
FC Lida
0-1HT: 0-0
FC Orsha
23:00
23/06
23/06
Bate Borisov (R)
1-0HT: 1-0
FK Bumprom
ESP D5 Playoff
01:00
23/06
23/06
Jove Espanol
4-6HT: 0-0
Xerez Deportivo FC
02:00
23/06
23/06
CD Coria
4-1HT: 2-0
Murcia B
18:00
23/06
23/06
Portugalete
2-4HT: 0-0
Union Sur Yaiza
18:00
23/06
23/06
Mallorca B
1-0HT: 1-0
L Entregu CF
18:00
23/06
23/06
CD Colonia Moscardo
3-1HT: 1-0
CE Lhospitalet
23:30
23/06
23/06
CD Anguiano
1-1HT: 0-0
Ardoi
ECU CUP
01:00
23/06
23/06
Banos Ciudad de Fuego
6-5HT: 1-0
CD Vargas Torres
08:30
23/06
23/06
CD Santo Domingo
1-0HT: 0-0
Rio Babahoyo
Campeonato Nacional
01:00
23/06
23/06
ACA
1-0HT: 0-0
BK Derby
ECU Primera (W)
01:00
23/06
23/06
Macara (W)
0-2HT: 0-1
Leones del Norte (W)
23:00
23/06
23/06
Club Nanas (W)
2-0HT: 0-0
CD Espuce (W)
BRA CPY
01:00
23/06
23/06
EC Campo Grande U20
0-2HT: 0-1
Novo MS U20
02:00
23/06
23/06
Portuguesa Santista U20
1-3HT: 1-0
SE Palmeiras SP U20
02:00
23/06
23/06
Sertaozinho -SP U20
1-1HT: 1-1
Uniao Sao Joao U20
02:00
23/06
23/06
Coritiba FC PR () U20
1-0HT: 0-0
Hope International U20
02:00
23/06
23/06
Patriotas U20
1-1HT: 1-0
FC Cascavel PR U20
02:00
23/06
23/06
Flamengo do Ipiranga AL U20
0-3HT: 0-2
Gaviao Izidorense U20
03:00
23/06
23/06
CD Sete de Setembro SC U20
0-0HT: 0-0
Dourados AC U20
21:20
23/06
23/06
Santa Cruz PE U20
1-3HT: 0-1
AD Barra SE U20
URU División 3
01:30
23/06
23/06
AA Durazno FC
4-2HT: 4-1
Huracan Montevideo
02:00
23/06
23/06
Rocha
0-0HT: 0-0
Deportivo Colonia
03:00
23/06
23/06
CA Artigas
3-2HT: 1-0
CA Platense (URU)
07:30
23/06
23/06
Central Espanol FC
1-1HT: 0-1
CD Villa Espanola
20:45
23/06
23/06
CA Alto Peru
0-2HT: 0-2
Deportivo Italiano FC
22:00
23/06
23/06
Salto Capital
1-1HT: 0-1
Villa Teresa
BRA Campeonato Carioca
01:45
23/06
23/06
Serrano
1-1HT: 1-0
CFRJ Marica RJ
01:45
23/06
23/06
Araruama FC
1-1HT: 0-0
Resende
01:45
23/06
23/06
Duque de Caxias RJ
1-0HT: 0-0
America
Hạng Hai Argentina
02:00
23/06
23/06
San Miguel
0-0HT: 0-0
Talleres Remedios
02:00
23/06
23/06
Tristan Suarez
1-0HT: 1-0
CA All Boys
02:00
23/06
23/06
Defensores
0-1HT: 0-0
Gimnasia Y Esgrima Mendoza
02:00
23/06
23/06
CA Brown de Adrogue
0-0HT: 0-0
Deportivo Moron
02:00
23/06
23/06
Club Almagro
1-2HT: 1-1
Nueva Chicago
02:00
23/06
23/06
Deportivo Madryn
1-0HT: 0-0
Estudiantes Rio Cuarto
02:15
23/06
23/06
Temperley
1-0HT: 0-0
Quilmes
ARG League (W)
02:00
23/06
23/06
Rosario Central (W)
1-2HT: 1-1
Racing Club (W)
22:00
23/06
23/06
Belgrano (W)
1-1HT: 1-1
Boca Juniors (W)
ARG Torneo A
02:00
23/06
23/06
Ferro Carril Oeste General Pico
0-4HT: 0-1
Club Ciudad de Bolivar
05:00
23/06
23/06
Gutierrez
1-0HT: 1-0
CDA Monte Miaz
22:00
23/06
23/06
Kimberley Mar del Plata
0-0HT: 0-0
Germinal de Rawson
BRA Serie D
02:00
23/06
23/06
Ipora GO
0-2HT: 0-2
Anapolis GO
02:00
23/06
23/06
Nova Iguacu
1-0HT: 1-0
Itabuna
02:00
23/06
23/06
EC Santo Andre
1-0HT: 0-0
AA Internacional SP
02:00
23/06
23/06
Novo Hamburgo
0-1HT: 0-1
Cianorte
02:00
23/06
23/06
Real Noroeste
3-1HT: 3-1
Vilavelhense FC
02:00
23/06
23/06
Rio Branco
2-0HT: 1-0
Sport Clube Capixaba
02:00
23/06
23/06
Linhares
1-3HT: 1-1
Vitoria
02:00
23/06
23/06
Porto Vitoria
1-0HT: 1-0
Desportiva
03:00
23/06
23/06
Manauara EC
0-0HT: 0-0
Manaus (AM)
03:00
23/06
23/06
Sao Jose
0-0HT: 0-0
EC Agua Santa
03:00
23/06
23/06
Pouso Alegre
0-1HT: 0-0
Maringa FC
03:30
23/06
23/06
Uniao
1-1HT: 0-1
Brasiliense DF
04:00
23/06
23/06
Ag. Maraba
2-0HT: 0-0
Moto Club MA
04:00
23/06
23/06
Ipatinga
0-4HT: 0-2
Serra ES
05:00
23/06
23/06
Sao Raimundo AM
1-0HT: 0-0
Humaita AC
05:30
23/06
23/06
Portuguesa
3-0HT: 1-0
Audax
08:00
23/06
23/06
Rio Branco AC
1-2HT: 1-2
Trem
U20 Cearense
02:00
23/06
23/06
FC Acopiara CE U20 U20
3-1HT: 0-0
AD Iguatu CE U20 U20
20:30
23/06
23/06
Sao Gerardo EC CE U20
0-1HT: 0-0
SP Juventus U20
BRA SPC
02:00
23/06
23/06
XV de Novembro
1-1HT: 0-1
Rio Claro FC
02:00
23/06
23/06
Capivariano SP
2-1HT: 1-1
Rio Branco
02:00
23/06
23/06
AD Sao Caetano SP
2-2HT: 1-1
Juventus
02:00
23/06
23/06
Portuguesa
0-0HT: 0-0
Oeste FC SP
02:00
23/06
23/06
RB Bragantino U23
0-0HT: 0-0
Sao Bento
02:30
23/06
23/06
XV de Jau
2-0HT: 0-0
Vocem SP U23
03:00
23/06
23/06
GD Saocarlense
0-1HT: 0-1
CA Taquaritinga SP
21:30
23/06
23/06
AA Francana
1-0HT: 0-0
Barretos SP
VĐQG Uruguay
02:00
23/06
23/06
Racing Club Mdeo.
0-1HT: 0-1
Defensor Sporting
05:00
23/06
23/06
Progreso
0-2HT: 0-0
Penarol URU
21:00
23/06
23/06
Liverpool Montevideo
1-0HT: 1-0
Boston River
23:30
23/06
23/06
Rampla Jrs. FC
1-2HT: 0-1
Miramar Misiones
URU División 2
02:00
23/06
23/06
Uruguay Montevideo FC
3-0HT: 0-0
CA Rentistas
02:30
23/06
23/06
Sud America
0-2HT: 0-0
Tacuarembo FC
BRB MG
02:00
23/06
23/06
Betim MG
2-0HT: 1-0
Tupi MG
02:00
23/06
23/06
Nacional AC MG
3-1HT: 1-0
Aymores
02:00
23/06
23/06
Mamore
3-2HT: 1-1
Varginha FC
02:00
23/06
23/06
Boa EC MG
0-2HT: 0-1
Urt MG
02:00
23/06
23/06
Caldense MG
1-0HT: 0-0
North Esporte Clube
02:00
23/06
23/06
Democrata SL/MG
0-1HT: 0-1
Valeriodoce EC MG
BRA CCD2
02:00
23/06
23/06
Guarani de Palhoca
0-0HT: 0-0
Metropolitano SC
06:00
23/06
23/06
Camboriu
0-1HT: 0-0
CA Tubarao SC
ISL D3
02:15
23/06
23/06
Magni
1-1HT: 0-0
Arbaer
22:00
23/06
23/06
Ellidi
1-0HT: 0-0
Augnablik Kopavogur
22:00
23/06
23/06
IH Hafnarfjordur
3-3HT: 3-1
UMF Vidir
22:00
23/06
23/06
KFK Kopavogur
1-2HT: 1-1
Hviti Riddarinn
23:00
23/06
23/06
Sindri
1-2HT: 1-1
Kari
PER Liga 2
02:15
23/06
23/06
Santos Fc Ica
2-0HT: 0-0
Deportivo Coopsol
04:30
23/06
23/06
Club ADA Jaen
1-1HT: 0-1
Pirata Fc
URU Amateur Cup
02:30
23/06
23/06
Sportivo Barracas Dolores
1-2HT: 1-2
Ferro Carril FC
03:00
23/06
23/06
Estudiantil Sanducero
2-1HT: 0-1
Huracan de Paysandu
07:30
23/06
23/06
Melo Wanderers
0-1HT: 0-0
Club Atletico Libertad (San Carlos)
ARG Torneo B
02:30
23/06
23/06
Club Deportivo Itati
1-1HT: 0-0
CA Chaco For Ever (R)
02:30
23/06
23/06
CA Juventud de Puerto Tirol
3-0HT: 0-0
CA San Fernando
ARG Primera C
03:00
23/06
23/06
Club Mercedes
1-0HT: 1-0
Victoriano Arenas
VĐQG Brazil
03:00
23/06
23/06
Criciuma
2-1HT: 1-0
Botafogo RJ
04:30
23/06
23/06
Gremio FB Porto Alegrense
0-1HT: 0-0
SC Internacional RS
05:30
23/06
23/06
Cuiaba Esporte Clube MT
0-0HT: 0-0
Atletico Goianiense
08:30
23/06
23/06
Vasco Da Gama RJ
4-1HT: 2-1
Sao Paulo SP
PAR Division Intermedia
03:00
23/06
23/06
Olimpia de Ita
1-1HT: 1-1
3 November
03:00
23/06
23/06
Presidente Hayes
0-0HT: 0-0
General Diaz
03:00
23/06
23/06
CS Limpeno
0-0HT: 0-0
Club River Plate Asuncion
04:59
23/06
23/06
Capiata
1-0HT: 1-0
3 De Febrero FBC
22:00
23/06
23/06
Athletic Club Encarnacion
0-1HT: 0-0
Resistencia FC
22:00
23/06
23/06
CA Colegiales
1-3HT: 1-2
Sp. San Lorenzo
USA USL League 2
04:00
23/06
23/06
Blackwatch Rush
0-1HT: 0-0
FC Boston
04:00
23/06
23/06
Black Rock FC
0-3HT: 0-2
AC Connecticut
05:00
23/06
23/06
Brevard Fire SC
1-0HT: 0-0
Inter Gainesville KF
06:00
23/06
23/06
Union FC Macomb
6-0HT: 3-0
South Bend Lions
06:00
23/06
23/06
Charlotte Independence 2
1-1HT: 0-0
Tobacco Road
06:00
23/06
23/06
Cleveland Force SC
0-2HT: 0-1
Fort Wayne FC
06:00
23/06
23/06
Dayton Dutch Lions
2-0HT: 0-0
Kings Hammer
06:00
23/06
23/06
Pinellas County, Fl
1-1HT: 0-0
Tampa Bay U23
06:00
23/06
23/06
West Virginia Chaos
3-4HT: 1-2
SC United Bantams
07:00
23/06
23/06
Junior Lone Star
4-3HT: 0-0
Reading United AC
07:00
23/06
23/06
Flint City Bucks
4-1HT: 4-1
Oakland County FC
07:00
23/06
23/06
Hudson Valley Hammers
0-2HT: 0-0
Manhattan SC
07:00
23/06
23/06
Lionsbridge FC
2-1HT: 2-0
Patuxent Football Athletics
07:00
23/06
23/06
Staten Island Asc
1-0HT: 0-0
New Jersey Copa FC
07:00
23/06
23/06
Thunder Bay cold
2-1HT: 2-0
RKC Third Coast
07:00
23/06
23/06
Salem City
2-2HT: 1-1
Wake FC
07:30
23/06
23/06
Virginia Marauders FC
2-1HT: 2-1
Christos Fc
07:30
23/06
23/06
Southern Soccer Academy Kings
1-0HT: 1-0
Athens United
07:30
23/06
23/06
Asheville City SC
4-0HT: 2-0
Dothan United SC
07:30
23/06
23/06
East Atlanta FC
1-4HT: 1-2
Tennessee SC
08:00
23/06
23/06
Westchester Flames
2-1HT: 0-0
Ironbound SC
08:00
23/06
23/06
Blue Goose SC
1-4HT: 0-0
Hattiesburg FC
08:00
23/06
23/06
Corpus Christi FC
8-2HT: 0-0
Hill Country Lobos
08:00
23/06
23/06
Des Moines Menace
5-0HT: 1-0
Sueno FC
08:00
23/06
23/06
Louisiana Krewe FC
0-4HT: 0-1
Mississippi Brilla
08:30
23/06
23/06
Peoria City
0-3HT: 0-1
st charles fc
09:00
23/06
23/06
Monterey Bay FC Usl 2
3-1HT: 2-0
Project 51O
09:00
23/06
23/06
Utah Avalanche
1-4HT: 1-4
Boulder County United
09:30
23/06
23/06
Colorado International Soccer Academy
1-6HT: 0-4
Ogden City SC
10:00
23/06
23/06
Amsg FC
2-1HT: 1-0
Coachella FC
11:00
23/06
23/06
Academica Sc
1-1HT: 0-1
San Francisco City
DOM Liga Mayor
04:00
23/06
23/06
Delfines Del Este
2-2HT: 0-2
Universidad O&M
06:00
23/06
23/06
San Cristobal
1-4HT: 1-2
Atletico Pantoja
BRA Serie B
04:00
23/06
23/06
CRB AL
1-0HT: 1-0
Guarani FC SP
04:00
23/06
23/06
Operario PR
0-1HT: 0-0
Botafogo SP
08:00
23/06
23/06
Ituano FC SP
1-1HT: 0-0
Brusque SC
BRA Serie C
04:00
23/06
23/06
Tombense FC MG
3-0HT: 1-0
Floresta CE
06:30
23/06
23/06
Londrina EC PR
1-1HT: 0-1
Botafogo FC PB
GRN D1
04:00
23/06
23/06
Hard Rock FC
1-2HT: 0-0
Mt Rich SC
04:00
23/06
23/06
Paradise FC
3-0HT: 0-0
St. John's Sports
COL Liga (W)
04:00
23/06
23/06
Alianza FC
2-1HT: 1-0
Atletico Nacional Medellin (W)
06:00
23/06
23/06
Independiente Medellin (W)
1-2HT: 1-1
Independiente Santa Fe (W)
USA PSL (W)
04:00
23/06
23/06
Minnesota Aurora FC (W)
4-1HT: 2-0
Chicago City SC (W)
05:00
23/06
23/06
Sunflower State FC (W)
3-2HT: 2-1
FC Wichita (w)
07:00
23/06
23/06
FC Prime (W)
0-1HT: 0-1
Seminole Ice (W)
08:00
23/06
23/06
Edgewater Castle (W)
4-1HT: 3-1
Indiana University (w)
08:00
23/06
23/06
Indios Denver (W)
0-4HT: 0-2
Colorado Pride (W)
08:00
23/06
23/06
Fresno freeze (W)
0-0HT: 0-0
Battle Born Futbol Club (W)
09:00
23/06
23/06
SoCal Dutch Lions (W)
1-3HT: 1-1
Rebels Empire (Wom)
09:00
23/06
23/06
Los Angeles Sol (W)
4-1HT: 2-0
FC Arizona (W)
10:00
23/06
23/06
FC Tucson (W)
1-1HT: 0-1
Royals AZ FC (W)
PAR Championship (W)
04:15
23/06
23/06
Club Sol de America (W)
4-0HT: 1-0
Sportivo Trinidense (Wom)
GUA Primera Division
04:30
23/06
23/06
Gualan FC
2-3HT: 1-2
Pajapita FC
USA NISA
05:00
23/06
23/06
Savannah Clovers FC
1-1HT: 0-1
Michigan Stars
07:00
23/06
23/06
Maryland Bobcats FC
2-1HT: 1-0
Georgia Lions FC
10:00
23/06
23/06
LA Force
2-0HT: 1-0
Capo FC
USA United Soccer League
06:00
23/06
23/06
Monterey Bay FC
2-1HT: 1-0
Oakland Roots SC
07:00
23/06
23/06
Indy Eleven
0-1HT: 0-1
Orange County SC
07:30
23/06
23/06
North Carolina FC
0-0HT: 0-0
Pittsburgh Riverhounds
08:00
23/06
23/06
Miami FC
2-2HT: 2-0
Loudoun United FC
08:00
23/06
23/06
Louisville City FC
2-5HT: 0-2
Rhode Island FC
08:30
23/06
23/06
Tulsa Roughnecks FC
0-0HT: 0-0
Sacramento Republic FC
09:00
23/06
23/06
New Mexico United
1-0HT: 0-0
Colorado Springs Switchbacks FC
10:30
23/06
23/06
Phoenix Rising FC
0-0HT: 0-0
Charleston Battery
10:30
23/06
23/06
Las Vegas Lights
1-1HT: 0-1
Memphis 901 FC
USA NPSL
06:00
23/06
23/06
Kingston Stockade FC
0-1HT: 0-1
Hartford City Fc
06:00
23/06
23/06
FC Monmouth
1-2HT: 1-0
Atlantic City Fc
06:30
23/06
23/06
First State FC
1-5HT: 1-3
Philadelphia Ukrainian Nationals
07:00
23/06
23/06
One Knoxville SC
0-2HT: 0-0
Greenville Triumph SC
07:00
23/06
23/06
Richmond Kickers
0-2HT: 0-1
Northern Colorado Hailstorm FC
07:00
23/06
23/06
Greenville United
1-2HT: 0-2
Apotheos FC
07:00
23/06
23/06
Hickory FC
0-0HT: 0-0
Appalachian FC
07:00
23/06
23/06
Charlottetowne Hops FC
2-1HT: 1-0
Port City FC
07:00
23/06
23/06
Bristol Rhythm AFC
0-3HT: 0-1
865 Alliance
07:00
23/06
23/06
West Chester United
4-2HT: 0-1
Electric City Shock Sc
07:00
23/06
23/06
New York Shockers
4-1HT: 4-1
Valeo FC
07:00
23/06
23/06
Columbus United FC
3-1HT: 1-0
Tallahassee SC
07:00
23/06
23/06
Naples United
6-0HT: 4-0
Global Soccer Pathways
07:00
23/06
23/06
Pensacola FC
3-0HT: 0-0
New Orleans Jesters
07:00
23/06
23/06
Virginia Beach City Fc
0-3HT: 0-2
Alexandria Reds
07:00
23/06
23/06
Dmv Elite FC
1-4HT: 1-1
Annapolis Blues FC
07:00
23/06
23/06
Niagara 1812
0-0HT: 0-0
Southern Indiana Guardians FC
07:00
23/06
23/06
Akron City FC
3-0HT: 2-0
Cleveland Sc
07:30
23/06
23/06
Chattanooga Red Wolves SC
3-2HT: 1-1
S. Georgia Tormenta
08:00
23/06
23/06
Sunflower State FC
1-2HT: 1-2
Des Moines United FC
08:00
23/06
23/06
Austin United FC
0-3HT: 0-1
Denton Diablos
08:00
23/06
23/06
Minnesota Twinstars FC
0-0HT: 0-0
Dakota Fusion Fc
08:00
23/06
23/06
Sioux Falls Thunder Fc
1-1HT: 1-0
Minnesota Blizzard FC
08:00
23/06
23/06
Joy St Louis Park
4-2HT: 3-1
Duluth FC
08:00
23/06
23/06
Demize Npsl
1-2HT: 0-0
Oklahoma City 1889 FC
08:30
23/06
23/06
Lubbock Matadors SC
5-2HT: 3-1
Cf10 Houston FC
09:30
23/06
23/06
Jacksonville Armada
2-0HT: 2-0
Miami Dutch Lions FC
10:00
23/06
23/06
Oakland SC
8-0HT: 3-0
Oakland Stompers
10:00
23/06
23/06
San Ramon Fc
2-2HT: 1-1
El Farolito
KNA Premier League
06:00
23/06
23/06
Newtown United FC
2-3HT: 0-1
St Peters Strikers
08:30
23/06
23/06
SLH St Pauls United
2-2HT: 0-2
United Old Road Jets FC
USA MLS Next Pro
07:00
23/06
23/06
Chattanooga
1-2HT: 0-2
Carolina Core
08:45
23/06
23/06
North Texas
8-6HT: 1-2
Austin FC II
MLS Mỹ
07:30
23/06
23/06
FC Cincinnati
1-2HT: 0-2
New England Revolution
07:30
23/06
23/06
DC United
1-4HT: 1-0
Houston Dynamo
07:30
23/06
23/06
Columbus Crew
4-0HT: 2-0
Sporting Kansas City
07:30
23/06
23/06
Orlando City SC
4-2HT: 3-0
Chicago Fire
07:30
23/06
23/06
Philadelphia Union
0-2HT: 0-0
Charlotte FC
08:30
23/06
23/06
Minnesota United FC
0-1HT: 0-1
Austin FC
08:30
23/06
23/06
Nashville SC
1-0HT: 1-0
New York City FC
08:30
23/06
23/06
Saint Louis City SC
1-1HT: 0-0
Atlanta United FC
09:00
23/06
23/06
NY Red Bulls
3-0HT: 1-0
Toronto
09:30
23/06
23/06
Colorado Rapids
4-1HT: 2-0
CF Montreal
09:30
23/06
23/06
Real Salt Lake
0-1HT: 0-0
LA Galaxy
10:30
23/06
23/06
Los Angeles FC
6-2HT: 4-1
San Jose Earthquakes
10:30
23/06
23/06
Portland Timbers
2-0HT: 2-0
Vancouver
10:30
23/06
23/06
Seattle Sounders
3-2HT: 0-0
FC Dallas
USA D1 (W)
07:30
23/06
23/06
Houston Dash (W)
0-0HT: 0-0
San Diego Wave FC (W)
10:00
23/06
23/06
Warners Bay FC (W)
1-0HT: 1-0
Angel City FC (W)
CRC Primera Division (W)
08:00
23/06
23/06
Sporting San Jose (W)
2-0HT: 1-0
Dimas Escazu (W)
New Zealand League
08:30
23/06
23/06
Nelson Suburbs FC
4-2HT: 1-2
FC Twenty 11
10:00
23/06
23/06
Napier City Rovers AFC
7-1HT: 0-1
Waterside Karori
JPN Regional League
09:00
23/06
23/06
Nippon Steel Oita
3-0HT: 0-0
Itazuke FC
11:00
23/06
23/06
Mitsubishi Mizushima
0-1HT: 0-0
Src Hiroshima
11:00
23/06
23/06
Yazaki Valente
0-0HT: 0-0
FC Ise-shima
11:00
23/06
23/06
Nankatsu SC
1-4HT: 0-1
Tokyo 23
11:30
23/06
23/06
J-Lease FC
2-0HT: 1-0
Kawasoe Club
11:30
23/06
23/06
Nobeoka Agata
7-1HT: 3-0
Brew Kashima
12:00
23/06
23/06
SONIO Takamatsu
4-0HT: 1-0
Nakamura FC
12:00
23/06
23/06
NTN Okayama
0-6HT: 0-4
Beluga Rosso Iwami
12:30
23/06
23/06
Llamas Kochi FC
0-1HT: 0-1
Takamatsu R-Velho
13:00
23/06
23/06
Japan Univ
1-0HT: 0-0
Toyama S
14:00
23/06
23/06
Fujieda City Hall FC
2-1HT: 1-1
Chukyo Univ
15:00
23/06
23/06
Aries Tokyo
1-1HT: 0-1
Toin University
17:00
23/06
23/06
Joyful Honda Tsukuba
0-0HT: 0-0
Tokyo United FC
Australia Tasmania NPL U21 League
09:45
23/06
23/06
South Hobart U21
5-3HT: 1-2
Glenorchy Knights FC U21
AUS NPL Victoria U23
10:00
23/06
23/06
St Albans Saints U23
4-2HT: 2-1
Hume City U23
14:00
23/06
23/06
Melbourne Knights U23
5-2HT: 3-0
Moreland City U23
AUS Capital Territory NPL U23
10:30
23/06
23/06
Gungahlin United FC U23
5-2HT: 2-1
Yoogali SC U23
10:45
23/06
23/06
Tuggeranong United FC U23
2-3HT: 1-1
Canberra Olympic FC U23
AUS Queensland NPL U23
10:45
23/06
23/06
SWQ Thunder FC U23
2-2HT: 0-1
Logan Lightning U23
12:15
23/06
23/06
Moreton City Excelsior U23
2-1HT: 1-0
Gold Coast United U23
12:30
23/06
23/06
St George Willawong U23
4-2HT: 1-1
Broadbeach United SC U23
13:30
23/06
23/06
Caboolture SFC U23
8-0HT: 1-0
Southside Eagles FC U23
AUS NNSW U20
11:00
23/06
23/06
Blacktown City FC U20
3-1HT: 2-1
Rockdale City Suns U20
11:00
23/06
23/06
Sydney United 58 U20
3-2HT: 0-0
St.George Saints U20
AUS NSW League U20
11:00
23/06
23/06
Western Sydney Wanderers U20
3-1HT: 3-0
Sydney FC U20
AUS VNPL 2
12:00
23/06
23/06
Melbourne Victory FC U21
0-4HT: 0-4
Sunshine Georgies
14:00
23/06
23/06
Western United FC (Y)
2-2HT: 2-1
N. Geelong Warriors
JPN JFL
12:00
23/06
23/06
Veertien Mie
1-1HT: 0-0
Reilac Shiga
12:00
23/06
23/06
Okazaki
2-1HT: 1-1
Suzuka Unlimited
12:00
23/06
23/06
Urayasu
2-1HT: 0-1
Minebea Mitsumi FC
14:00
23/06
23/06
Okinawa SV
2-3HT: 0-1
FC Tiamo Hirakata
AUS CTL (W)
12:30
23/06
23/06
Canberra Olympic Women
4-0HT: 2-0
ANU FC (W)
12:30
23/06
23/06
Canberra FC (W)
1-1HT: 1-0
Gungahlin United (W)
13:00
23/06
23/06
Belconnen United (W)
8-0HT: 1-0
Tuggeranong Utd (W)
AUS NWS NPL
13:00
23/06
23/06
Blacktown
1-2HT: 0-2
Rockdale
13:00
23/06
23/06
Sydney Utd
0-0HT: 0-0
St George Saints
13:00
23/06
23/06
Western Sydney Wanderers U21
0-3HT: 0-2
Sydney FC U21
VĐQG Nhật Bản
13:00
23/06
23/06
H Consadole S
0-1HT: 0-0
Yokohama
Hạng Hai Nhật Bản
13:00
23/06
23/06
Blaublitz A
3-1HT: 2-0
Shimizu
18:00
23/06
23/06
Tokushima V
1-0HT: 0-0
Mito H
JPN J3 League
13:00
23/06
23/06
Fukushima U
2-0HT: 0-0
Osaka
13:00
23/06
23/06
Hachnohe
1-0HT: 0-0
YSCC Yokohama
13:00
23/06
23/06
Zweigen K
1-1HT: 1-0
Giravanz K
17:00
23/06
23/06
Azul Claro Numazu
3-0HT: 0-0
Nara
AUS NPL Capital Football
13:00
23/06
23/06
Gungahlin United
9-0HT: 4-0
Yoogali SC
13:00
23/06
23/06
Tuggeranong
1-0HT: 0-0
Canberra Ol.
AUS QPL 1
13:00
23/06
23/06
SW Queensland
1-2HT: 0-1
Lightning
14:45
23/06
23/06
St George Willawong FC
2-2HT: 0-0
Broadbeach United
16:00
23/06
23/06
Caboolture FC
4-0HT: 3-0
Southside Eagles
AUS Victoria NPL
13:00
23/06
23/06
St Albans
0-3HT: 0-3
Hume
AUS West League 1 (W)
13:00
23/06
23/06
Murdoch Melville FC Univ (W)
0-4HT: 0-2
Fremantle City II (Wom)
AUS VNPL (W)
13:00
23/06
23/06
Banyule City SC (W)
4-0HT: 3-0
Geelong Galaxy (W)
13:00
23/06
23/06
Casey Comets (W)
6-0HT: 0-0
Melbourne Univ (W)
15:00
23/06
23/06
Spring Hills (W)
4-0HT: 3-0
Ringwood City (W)
AUS SA PL (W)
13:13
23/06
23/06
APIA Leichhardt Tigers (W)
3-2HT: 0-1
Bulls FC Academy Women
14:00
23/06
23/06
Football Mid North Coast (W)
1-6HT: 1-2
Warners Bay FC (W)
14:00
23/06
23/06
Northern Tigers FC (W)
3-0HT: 2-0
Football NSW Institute (W)
15:00
23/06
23/06
Blacktown Spartans (W)
2-1HT: 0-0
Illawarra Stingrays (W)
15:00
23/06
23/06
Manly Utd (W)
1-3HT: 1-2
NWS Koala (W)
15:10
23/06
23/06
Gladesville Ravens SC (Wom)
1-2HT: 0-0
Maca Searle (W)
CHN Division 1 (W)
13:50
23/06
23/06
Sichuan (W)
2-2HT: 0-1
Hebei (W)
14:00
23/06
23/06
Guangxi Pingguo Beinong W
2-1HT: 1-1
Beijing Normal University (W)
16:10
23/06
23/06
Dalian Professional W
1-2HT: 0-1
Foshan Athletics (W)
KOR K3 League
14:00
23/06
23/06
Hwaseong FC
4-5HT: 1-2
Changwon City
15:00
23/06
23/06
Gangneung Citizen
2-3HT: 1-2
Gimhae
15:00
23/06
23/06
Siheung Citizen
3-1HT: 1-1
Busan Transportation Corporation FC
AUS QNPL (W)
14:00
23/06
23/06
Peninsula Power (W)
4-1HT: 2-0
Mitchelton (W)
14:30
23/06
23/06
Souths United SC (W)
1-1HT: 0-0
Gold Coast United (W)
AUS NPL Queensland
14:30
23/06
23/06
Moreton City Excelsior FC
3-0HT: 2-0
Gold Coast United
AUS NSW League 3
15:00
23/06
23/06
South Coast Flame FC
2-1HT: 1-0
Prospect United Soccer Club
15:00
23/06
23/06
Newcastle Jets
4-0HT: 3-0
Parramatta Eagles
AUS WA NPL (W)
15:00
23/06
23/06
Fremantle City FC (W)
8-0HT: 5-0
Subiaco AFC (W)
15:00
23/06
23/06
Perth SC (W)
5-0HT: 3-0
UWA-Nedlands FC (W)
15:00
23/06
23/06
Perth Redstar FC (W)
5-0HT: 3-0
Murdoch Melville FC Univ (W)
TPE Premier League
15:30
23/06
23/06
Tainan City FC
3-1HT: 1-1
Taipei Vikings
15:30
23/06
23/06
Athletic Club Taipei
0-1HT: 0-0
Taichung Futuro
15:30
23/06
23/06
Taiwan Power Company
4-0HT: 1-0
Tatung FC
18:30
23/06
23/06
Hang Yuen FC
1-1HT: 0-0
Ming Chuan Univ
AUS Northern Territory Premier League (W)
15:35
23/06
23/06
Hellenic AC (W)
0-1HT: 0-0
Mindil Aces (W)
KOR K4 League
16:00
23/06
23/06
Chungju Citizen
2-1HT: 2-0
Jeonju Citizen FC
18:00
23/06
23/06
Pyeongtaek Citizen
2-0HT: 1-0
Seoul Utd
Super League (Nữ) Trung Quốc
16:00
23/06
23/06
Beijing (w)
3-0HT: 2-0
Shandong (W)
17:00
23/06
23/06
Guangdong (W)
2-0HT: 0-0
Jiangsu Huatai (W)
CHN League 2
16:00
23/06
23/06
Langfang Glory City FC
2-0HT: 0-0
Shandong Taishan B
16:00
23/06
23/06
Shenzhen Youth
2-1HT: 1-0
Guangdong GZ-Power
18:00
23/06
23/06
Hankou Mingcheng
1-2HT: 1-0
Ganzhou Ruishi FC
AFF Championship U16
16:00
23/06
23/06
Thailand U16
0-0HT: 0-0
Australia U16
20:30
23/06
23/06
Malaysia U16
5-0HT: 1-0
Timor Leste U16
PHI UFL
16:00
23/06
23/06
Meralco Manila
1-7HT: 1-3
Taguig FC
17:00
23/06
23/06
DH Cebu
7-0HT: 3-0
Manila Montet FC
19:00
23/06
23/06
Tuloy
1-3HT: 1-2
Davao Aguilas
MAS FAM League
16:45
23/06
23/06
PIB FC
1-1HT: 0-0
Uitm
16:45
23/06
23/06
KL Rovers
1-1HT: 0-0
Manjung City FC
16:45
23/06
23/06
Bunga Raya
2-0HT: 1-0
Malaysia Univ
20:45
23/06
23/06
Gombak United
2-2HT: 0-2
ATM
VĐQG Hàn Quốc
17:00
23/06
23/06
Incheon United FC
1-3HT: 0-1
Pohang Steelers FC
17:00
23/06
23/06
Jeju United FC
2-3HT: 1-1
Ulsan Hyundai
Hạng Nhất Việt Nam
17:00
23/06
23/06
SHB Da Nang
0-0HT: 0-0
Pvf Cong An Nhan Dan FC
17:00
23/06
23/06
Phu Dong FC
1-0HT: 0-0
Binh Phuoc
17:00
23/06
23/06
Tuan Tu Phu Tho
0-2HT: 0-1
Huda Hue
17:00
23/06
23/06
Hoa Binh FC
1-0HT: 0-0
CS. Dong Thap
17:00
23/06
23/06
Dong Nai
1-0HT: 1-0
Ba Ria Vung Tau FC
THA League 1 (W)
17:00
23/06
23/06
Kasem Bundit FC (W)
0-3HT: 0-2
Bangkok (W)
LTU A Lyga (W)
17:00
23/06
23/06
MFA Zalgiris (W)
1-0HT: 0-0
FC Hegelmann (W)
VĐQG Malaysia
17:30
23/06
23/06
Selangor FC
2-1HT: 2-0
Perak TBG FC
21:00
23/06
23/06
Kelantan United Fc
1-0HT: 1-0
PDRM
ESP Regional
17:30
23/06
23/06
Atletico Restinga
1-4HT: 0-1
AD Anaza
SWE D2 N
18:00
23/06
23/06
FBK Karlstad
2-3HT: 0-1
Piteaa
19:00
23/06
23/06
Umea
3-1HT: 0-1
AFC Eskilstuna
19:00
23/06
23/06
Friska Viljor FC
4-1HT: 0-0
Taby FK
23:00
23/06
23/06
Assyriska FF
2-2HT: 0-0
Sollentuna FF
KOR K League 2
18:00
23/06
23/06
Gimpo Citizen
1-0HT: 1-0
Busan I Park
18:00
23/06
23/06
Bucheon
0-4HT: 0-2
Cheongju Jikji
18:00
23/06
23/06
Ansan Greeners
1-2HT: 1-1
Cheonan City FC
Football National League 2 Nga
18:00
23/06
23/06
Samara-2
0-1HT: 0-1
Ural-2
20:30
23/06
23/06
Smena Kazan
3-0HT: 2-0
Uralets-TS Nizhny Tagil
LTU II Lyga
18:00
23/06
23/06
FK Dembava
3-2HT: 2-1
FC Neptunas B
19:00
23/06
23/06
FK Silute
2-3HT: 1-1
FK Transinvest B
19:00
23/06
23/06
Sveikata
1-0HT: 0-0
Sirvena Birzai
SIN Premier League
18:00
23/06
23/06
Lion City Sailors
7-1HT: 2-1
Albirex Niigata
CHN Champions League
18:00
23/06
23/06
Xinjiang Snowland
3-1HT: 0-0
Lanzhou Hailu
Bhutan Thimphu League
18:00
23/06
23/06
Daga United FC
1-1HT: 1-1
Phuentsholing Heroes FC
Ethiopia Premier League Women
18:30
23/06
23/06
Ethio Electric FC Women
1-0HT: 0-0
Arba Minch Women
21:00
23/06
23/06
Kedus Giorgis Women
1-2HT: 0-1
Mechal FC (Wom)
NOR D2 G1
19:00
23/06
23/06
Orn-Horten
0-2HT: 0-1
Vard Haugesund
21:00
23/06
23/06
Viking 2
3-3HT: 3-1
Kvik Halden FK
21:30
23/06
23/06
Brattvag
2-1HT: 1-1
Flekkeroy
22:00
23/06
23/06
Hodd
1-0HT: 0-0
Sotra
22:00
23/06
23/06
Jerv FK
3-1HT: 2-0
Lysekloster
SWE D3 NS
19:00
23/06
23/06
IK Franke
1-1HT: 1-1
IFK Osterakers
19:00
23/06
23/06
Viggbyholms IK FF
2-0HT: 0-0
Sandvikens AIK FK
20:00
23/06
23/06
Hudiksvalls Forenade Ff
1-0HT: 0-0
Dalkurd FF
21:00
23/06
23/06
Falu
0-1HT: 0-0
Kungsängens IF
BLR Premier League (W)
19:00
23/06
23/06
FC Gomel (W)
2-1HT: 1-0
Dyussh-Polesgu W
RSA League (W)
19:00
23/06
23/06
TS Galaxy (W)
1-2HT: 0-1
University of Pretoria Women
19:00
23/06
23/06
Portia FC (W)
2-5HT: 1-2
Mbekweni Sundowns (W)
BLR League 2
19:00
23/06
23/06
Naftan Novopolotsk (R)
2-2HT: 1-1
FC Slutsk (R)
21:00
23/06
23/06
FC Minsk (R)
0-0HT: 0-0
FC Vitebsk (R)
21:00
23/06
23/06
Servolyuks Mogilev Region
1-8HT: 0-4
Osipovichi
21:00
23/06
23/06
Partizan Soligorsk
5-1HT: 2-1
FC Kolos Cherven
22:00
23/06
23/06
Uni Minsk
4-2HT: 2-2
Energetik-Bgatu
22:00
23/06
23/06
Krechet Bereza
4-1HT: 4-0
FK Agro Pelishche
23:00
23/06
23/06
FC Svisloch
0-5HT: 0-1
FK Shchuchyn
RUS PL (W)
19:30
23/06
23/06
YM Spartak Moscow (Wom)
0-0HT: 0-0
Lokomotiv Moscow (W)
22:00
23/06
23/06
CSKA Moscow (W)
0-0HT: 0-0
FC Zenit Saint Petersburg (W)
Hạng Tư Đan Mạch
20:00
23/06
23/06
BK Marienlyst
0-1HT: 0-1
Bronshoj BK
Kenya Premier League
20:00
23/06
23/06
FC Talanta
1-2HT: 0-1
Bandari
20:00
23/06
23/06
Kenya Police FC
2-2HT: 0-2
Kariobangi Sharks
20:00
23/06
23/06
Tusker
1-0HT: 0-0
Kakamega Homeboyz
20:00
23/06
23/06
Murang'a
0-1HT: 0-1
Shabana FC
20:00
23/06
23/06
KCB
3-2HT: 0-1
City Stars
20:00
23/06
23/06
Muhoroni Youth
1-1HT: 1-1
Posta Ranger
20:00
23/06
23/06
Ulinzi Stars
0-1HT: 0-0
AFC Leopards
20:00
23/06
23/06
Bidco United
3-4HT: 1-2
Gor Mahia FC
20:00
23/06
23/06
Sofapaka
3-1HT: 1-1
Nzoia Sugar
Ethiopia Premier League
20:00
23/06
23/06
Saint George
1-1HT: 1-1
Ethiopia Nigd Bank
23:00
23/06
23/06
Hambericho Durame
0-0HT: 0-0
Wolaita Dicha
Argentina Youth League
20:00
23/06
23/06
Deportivo Riestra U20
1-1HT: 1-1
Defensa y Justicia U20
Uganda Cup Women
20:00
23/06
23/06
She Corporate (W)
0-0HT: 0-0
Rines SS (W)
POL Regional Cup
20:00
23/06
23/06
Silesia Szymanow
3-0HT: 2-0
KS Tomtex Widawa Wroclaw II
21:00
23/06
23/06
Talent Warszawa
4-0HT: 2-0
MKS Mazovia Minsk Mazowiecki II
MWI Premier League
20:30
23/06
23/06
Creck Sporting
1-1HT: 0-0
Big Bullets
20:30
23/06
23/06
Karonga United
2-0HT: 1-0
Moyale Barracks
20:30
23/06
23/06
Mafco
2-0HT: 2-0
Chitipa United
20:30
23/06
23/06
Be Forward Wanderers
3-0HT: 1-0
Civil Service Utd
20:30
23/06
23/06
Bangwe All Stars
0-0HT: 0-0
Ekwendeni Hammers
20:30
23/06
23/06
FOMO
1-1HT: 0-0
Dedza Dynamos
National league
20:30
23/06
23/06
Horseed
1-0HT: 0-0
Badbaado
TAJ Vysshaya Liga
20:30
23/06
23/06
FC Istaravshan
0-1HT: 0-0
Regar-TadAZ Tursunzoda
22:00
23/06
23/06
Ravshan Zafarobod
0-1HT: 0-0
FK Istiklol
SWE D1 (W)
21:00
23/06
23/06
Vittsjo GIK (W)
0-0HT: 0-0
Vaxjo DFF (W)
21:00
23/06
23/06
AIK (W)
0-2HT: 0-1
Hammarby IF (W)
21:00
23/06
23/06
Pitea IF (W)
1-0HT: 0-0
Djurgaardens IF (W)
22:00
23/06
23/06
Kristianstads DFF (W)
3-1HT: 2-0
Linkopings (W)
SWE Superettan
21:00
23/06
23/06
IK Brage
5-0HT: 3-0
GIF Sundsvall
21:00
23/06
23/06
Ostersunds FK
1-0HT: 0-0
Utsiktens BK
21:00
23/06
23/06
Oddevold
1-1HT: 0-1
Degerfors IF
23:00
23/06
23/06
Skovde AIK
0-2HT: 0-0
Sandvikens IF
23:00
23/06
23/06
Varbergs BoIS
4-3HT: 1-1
Gefle IF
NOR D3 G4
21:00
23/06
23/06
Rosenborg B
0-1HT: 0-0
Nardo
22:00
23/06
23/06
Byaasen Toppfotball
5-2HT: 1-1
Stromsgodset 2
NOR D3 G3
21:00
23/06
23/06
Oppsal IF
6-0HT: 2-0
Skeid 2
SWE D3 SS
21:00
23/06
23/06
Huddinge
1-3HT: 1-1
Nykoping BIS
21:00
23/06
23/06
Arameisk-Syrianska
3-1HT: 0-1
FC Nacka Iliria
SWE D3 VG
21:00
23/06
23/06
Hittarps
0-2HT: 0-2
Laholm
KAZ Premier League
21:00
23/06
23/06
FK Atyrau
0-0HT: 0-0
Tobol Kostanay
21:00
23/06
23/06
Zhenis
1-3HT: 1-2
FC Ordabasy
23:00
23/06
23/06
FC Aktobe
1-0HT: 0-0
Shakhter Karagandy
23:00
23/06
23/06
FC Turan
2-2HT: 1-2
Elimai FC
ZIM Premier League
21:00
23/06
23/06
Caps United FC
2-1HT: 0-0
Chegutu Pirates FC
21:00
23/06
23/06
Manica Diamonds
0-0HT: 0-0
Dynamos Harare FC
21:00
23/06
23/06
Greenfuel FC
1-0HT: 1-0
Yadah FC
21:00
23/06
23/06
Highlanders FC
1-0HT: 0-0
Hwange Colliery Fc
ICE D2
22:00
23/06
23/06
Throttur V
0-1HT: 0-0
Kormakur/Hvot
22:00
23/06
23/06
Vikingur Olafsvik
4-2HT: 1-1
Hottur
22:00
23/06
23/06
Volsungur
1-2HT: 0-1
Aegir
22:00
23/06
23/06
KFA
1-2HT: 0-0
KFG
SWE D2 S
22:00
23/06
23/06
Ljungskile
0-1HT: 0-0
Olympic
22:00
23/06
23/06
Oskarshamns AIK
0-2HT: 0-0
FC Rosengaard 1917
FRO Premier League
22:00
23/06
23/06
IF Fuglafjordur
3-4HT: 1-2
B36 Torshavn
22:00
23/06
23/06
Vikingur Gota
3-0HT: 2-0
B68 Toftir
22:00
23/06
23/06
NSI Runavik
4-0HT: 1-0
Eb/Streymur
SWE U19
22:00
23/06
23/06
Osters IF U19
2-0HT: 1-0
IFK Stocksund U19
23:30
23/06
23/06
IFK Norrkoping U19
1-3HT: 0-1
Helsingborgs IF U19
UZB Division 1
22:00
23/06
23/06
Olimpik MobiUZ
0-1HT: 0-1
FC Buxoro
Argentine Reserve League
22:00
23/06
23/06
Velez Sarsfield (R)
3-0HT: 1-0
Newell's (R)
ROM Liga 4
22:30
23/06
23/06
CSM Fetesti
1-3HT: 1-1
Venus Independenta
22:30
23/06
23/06
CSO Baicoi
2-1HT: 1-0
Bolintin Malu Sparta
22:30
23/06
23/06
ACS Metropolitan Isalnita
0-3HT: 0-1
CS Urban Titu
22:30
23/06
23/06
ACS CIL Blaj
1-1HT: 1-0
ACSM Codlea
22:30
23/06
23/06
ACS FC Dinamo Bucuresti
3-3HT: 2-2
CSL StefaneStii De Jos
22:30
23/06
23/06
CS Medgidia
4-1HT: 1-1
AS Vointa Cudalbi
TOG Premier Division
23:00
23/06
23/06
AC Barracuda
2-0HT: 0-0
Gomido FC
23:00
23/06
23/06
Gbohloesu
3-1HT: 0-0
Espoir
23:00
23/06
23/06
Asko
1-0HT: 0-0
OTR
23:00
23/06
23/06
AC Semassi
0-0HT: 0-0
Binah
23:00
23/06
23/06
Tambo FC
0-0HT: 0-0
Entente 2
Hạng Nhất Na Uy
23:00
23/06
23/06
Bryne FK
5-3HT: 0-1
Lyn FK
23:00
23/06
23/06
Raufoss IL
2-1HT: 1-1
IK Start
23:00
23/06
23/06
Mjondalen
0-3HT: 0-1
Egersund IK
23:00
23/06
23/06
Valerenga IF
8-0HT: 3-0
Sandnes Ulf
23:00
23/06
23/06
Aalesunds FK
1-2HT: 1-1
Ranheim IL
23:00
23/06
23/06
Stabaek Fotball
1-0HT: 0-0
Levanger
23:00
23/06
23/06
Aasane Fotball
1-4HT: 0-2
Moss FK
BEN Ligue 1
23:00
23/06
23/06
Coton Sport Benin
2-0HT: 0-0
Dadje
VĐQG Nigeria
23:00
23/06
23/06
Gombe United
1-2HT: 1-2
Enugu Rangers
23:00
23/06
23/06
Doma United FC
1-1HT: 0-1
Abia Warriors
23:00
23/06
23/06
Niger Tornadoes
2-1HT: 1-0
Sunshine Stars
23:00
23/06
23/06
Kwara Utd
4-0HT: 2-0
Heartland
23:00
23/06
23/06
Shooting Stars
1-0HT: 1-0
Sporting Lagos
23:00
23/06
23/06
Kano Pillars
3-2HT: 2-0
Lobi Stars
23:00
23/06
23/06
Remo Stars
2-1HT: 2-0
Katsina United FC
23:00
23/06
23/06
Bendel Insurance
0-2HT: 0-2
Bayelsa Utd
23:00
23/06
23/06
Enyimba
2-0HT: 0-0
Plateau Utd
23:00
23/06
23/06
Akwa Utd
3-1HT: 2-1
Rivers United
Chile Ascenso Women
23:00
23/06
23/06
Curico Unido Women
0-1HT: 0-0
Huachipato (W)
NIG Super League
23:30
23/06
23/06
AS-GNN
0-0HT: 0-0
Zumunta
Thông tin cập nhật kết quả bóng đá tại trang này bao gồm tên các đội tham gia, thời gian và ngày diễn ra trận đấu, cùng với kết quả tỷ số cuối cùng.